Kết quả bóng đá trận Nardo FK vs Molde B, 23:00 ngày 03/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 03/08/2026
Nardo FK 3 Kết thúc HT 2-0 0
Molde B
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Nardo FK | Phút | |
| Ulrik Nordland 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Joshua Mugishu 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| HT 2-0 | ||
| Kristoffer Halvorsen 3 - 0 ⚽ | 60' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 10 | 15 | 26 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 26 | 30 |
| Điểm | 3 | 6 | 7 | 13 |
Chủ = Nardo FK · Khách = Molde B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nardo FK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 5 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (18%) |
| 2 (12%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (41%) | Bại/Bại | 5 (29%) |
Bảng xếp hạng
Nardo FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 4 | 2 | 10 | 29 | 38 | 14 | 14 |
| Sân nhà | 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 11 | 13 | 8 |
| Sân khách | 8 | 0 | 1 | 7 | 12 | 27 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 17 | - | - |
Molde B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 4 | 7 | 47 | 51 | 22 | 8 |
| Sân nhà | 8 | 4 | 3 | 1 | 31 | 23 | 15 | 6 |
| Sân khách | 9 | 2 | 1 | 6 | 16 | 28 | 7 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 16 | 21 | - | - |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Nardo FK 10 (67%)Hòa 3 (20%)Molde B 2 (13%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Molde B | 4-2 (1-2) | Nardo FK | - | - | B |
| 11/10/25 | Molde B | 2-3 (1-3) | Nardo FK | - | - | T |
| 31/03/25 | Nardo FK | 4-2 (2-0) | Molde B | - | - | T |
| 24/07/16 | Nardo FK | 3-1 (2-0) | Molde B | +1.5 | 2.75 | T |
| 09/04/16 | Molde B | 1-2 (0-1) | Nardo FK | - | - | T |
| 24/08/15 | Molde B | 0-1 (0-1) | Nardo FK | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/05/15 | Nardo FK | 3-0 (2-0) | Molde B | +1.75 | 3.75 | T |
| 15/09/14 | Molde B | 1-1 (1-0) | Nardo FK | -1.25 | 3.75 | H |
| 31/05/14 | Nardo FK | 3-2 (1-0) | Molde B | +0.75 | 3.5 | T |
| 24/09/12 | Molde B | 1-3 (1-2) | Nardo FK | +0.25 | 4 | T |
| 11/06/12 | Nardo FK | 6-1 (3-0) | Molde B | +0.5 | 3.5 | T |
| 14/09/10 | Molde B | 3-3 (1-1) | Nardo FK | - | - | H |
| 31/05/10 | Nardo FK | 4-1 (1-0) | Molde B | +1 | 3 | T |
| 31/08/09 | Molde B | 2-1 (1-1) | Nardo FK | - | - | B |
| 27/07/09 | Nardo FK | 1-1 (0-1) | Molde B | -0.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Nardo FK
BBTBBHBBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/27 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Spjelkavik | 4-2 (1-0) | Nardo FK | - | - | B |
| 27/06/26 | Ranheim 2 | 5-3 (2-3) | Nardo FK | - | - | B |
| 20/06/26 | Nardo FK | 2-0 (0-0) | Ntnui | +0.25 | 3.75 | T |
| 13/06/26 | SK Herd | 4-1 (1-0) | Nardo FK | - | - | B |
| 06/06/26 | Tynset | 3-1 (1-0) | Nardo FK | - | - | B |
| 30/05/26 | Nardo FK | 1-1 (0-0) | Rosenborg B | +0.5 | 3.75 | H |
| 25/05/26 | Strindheim IL | 4-1 (2-1) | Nardo FK | -0.75 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Nardo FK | 2-4 (1-3) | Byasen Toppfot | +0.5 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | Melhus | 2-2 (2-1) | Nardo FK | - | - | H |
| 02/05/26 | Nardo FK | 3-0 (1-0) | Orkla | - | - | T |
| 25/04/26 | Molde B | 4-2 (1-2) | Nardo FK | - | - | B |
| 19/04/26 | Nardo FK | 5-1 (1-0) | Aalesund FK B | - | - | T |
| 11/04/26 | Nardo FK | 0-2 (0-0) | Volda | - | - | B |
| 06/04/26 | Kvik Trondheim | 2-1 (2-1) | Nardo FK | - | - | B |
| 26/10/25 | Kvik Trondheim | 2-2 (1-2) | Nardo FK | - | - | H |
| 18/10/25 | Nardo FK | 0-0 (0-0) | Volda | - | - | H |
| 11/10/25 | Molde B | 2-3 (1-3) | Nardo FK | - | - | T |
| 04/10/25 | Nardo FK | 3-0 (1-0) | Byasen Toppfot | - | - | T |
| 27/09/25 | Surnadal | 4-1 (0-1) | Nardo FK | - | - | B |
| 23/09/25 | Nardo FK | 1-1 (0-0) | Rosenborg B | +0.25 | 3.75 | H |
Thành tích gần đây — Molde B
HTBBBTTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 28/30 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Molde B | 6-6 (2-0) | Byasen Toppfot | - | - | H |
| 27/06/26 | Orkla | 3-5 (1-2) | Molde B | - | - | T |
| 21/06/26 | Molde B | 2-4 (1-2) | Strindheim IL | - | - | B |
| 13/06/26 | Rosenborg B | 4-0 (4-0) | Molde B | - | - | B |
| 30/05/26 | Melhus | 3-0 (0-0) | Molde B | - | - | B |
| 23/05/26 | Molde B | 3-1 (2-1) | Spjelkavik | +0.25 | 3.75 | T |
| 14/05/26 | Aalesund FK B | 0-6 (0-2) | Molde B | - | - | T |
| 09/05/26 | Molde B | 2-2 (1-1) | Ntnui | - | - | H |
| 02/05/26 | Volda | 5-0 (0-0) | Molde B | - | - | B |
| 25/04/26 | Molde B | 4-2 (1-2) | Nardo FK | - | - | T |
| 20/04/26 | Kvik Trondheim | 4-1 (1-0) | Molde B | - | - | B |
| 13/04/26 | Molde B | 5-5 (3-0) | Ranheim 2 | +0.75 | 4.25 | H |
| 07/04/26 | SK Herd | 3-3 (1-2) | Molde B | - | - | H |
| 26/10/25 | Molde B | 2-1 (1-1) | Rosenborg B | - | - | T |
| 19/10/25 | Ranheim 2 | 7-2 (5-0) | Molde B | - | - | B |
| 11/10/25 | Molde B | 2-3 (1-3) | Nardo FK | - | - | B |
| 06/10/25 | Aalesund FK B | 6-2 (3-1) | Molde B | -0.75 | 4.25 | B |
| 28/09/25 | Volda | 3-2 (2-2) | Molde B | - | - | B |
| 20/09/25 | Molde B | 4-2 (2-2) | Kvik Trondheim | - | - | T |
| 14/09/25 | Molde B | 6-1 (3-0) | Tiller | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1312
Sút cầu môn
54
Tấn công
6961
Tấn công nguy hiểm
5862
Sút ngoài cầu môn
88
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Quả ném biên
02
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T10 H3 B2T2 H3 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B0T0 H1 B6
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.4 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nardo FK (17 trận)
Ghi 1.76 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Molde B (17 trận)
Ghi 2.76 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nardo FK (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOO
Molde B (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nardo FK | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1971 | Thành lập | |
| Nissekollen kunstgras | Sân nhà | Molde idrettspark |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Norway | Khu vực | Molde |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 5.00 | 3.10 | 0.82 | 4.75 | 1.02 | 0.87 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.02 ↓ | 91.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.30 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.69 | 4.40 | 3.30 | 0.93 | 4.75 | 0.87 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.80 ↑ | 62.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 2.04 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 4.10 | 2.55 | 1.10 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 55.00 ↑ | 2.05 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.40 | 0.87 | 4.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.59 ↑ | 33.32 ↑ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 4.60 | 3.35 | 0.70 | 4.50 | 1.06 | 0.84 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.90 ↑ | 64.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 3.44 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.39 | 0.94 | 4.25 | 0.76 | 0.91 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 15.50 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.62 | 4.35 | 3.28 | 0.71 | 4.50 | 1.05 | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 32.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 4.21 | 2.42 | 0.86 | 4.25 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.70 ↑ | 31.00 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 4.20 | 2.45 | 0.50 | 3.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 4.60 ↑ | 3.30 ↑ | 0.30 ↓ | 3.50 | 2.20 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.15 | 3.73 | 2.55 | 0.80 | 4.00 | 0.92 | 0.93 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.63 ↓ | 4.54 ↑ | 3.21 ↑ | 0.78 ↓ | 4.75 | 0.89 ↓ | 0.77 ↓ | 0.75 | 0.90 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 4.20 | 2.45 | 1.10 | 4.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 276.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 4.50 | 2.44 | 1.17 | 4.50 | 0.61 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 23.00 ↑ | 3.29 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 2.54 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.33 | 2.45 | 0.90 | 4.25 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 3.40 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 4.20 | 3.00 | 1.00 | 4.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.