Kết quả bóng đá trận Nara Club vs Kochi United, 12:00 ngày 07/11/2026
J3 League · 12:00 ngày 07/11/2026
Nara Club 5 Kết thúc HT 2-0 0
Kochi United
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 7
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Nara Club | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 39' | |
| Sato R. 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| 3 - 0 ⚽ | 42' | |
| Shota Kawanishi 4 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 2-0 | ||
| Sato R. (Kiến tạo: Arata Yoshida) 5 - 0 ⚽ | 57' | |
| 6 - 0 ⚽ | 62' | |
| Ando R. (Kiến tạo: Shuhei Kawasaki) 7 - 0 ⚽ | 62' | |
| Morimoto H. (Kiến tạo: Seren Ichimura) 8 - 0 ⚽ | 86' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 8 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 22 | 7 |
| Mất bàn | 0 | 8 | 8 | 23 |
| Điểm | 9 | 3 | 24 | 4 |
Chủ = Nara Club · Khách = Kochi United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nara Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 4 (33%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 5 (42%) |
Bảng xếp hạng
Nara Club
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 15 |
Kochi United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 10 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 7 | 0 | 20 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
77
Sút bóng
166
Sút cầu môn
110
Sút ngoài cầu môn
56
TL kiểm soát bóng
58%42%
Phạm lỗi
713
Việt vị
21
Quả ném biên
1713
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nara Club (18 trận)
Ghi 1.89 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Kochi United (19 trận)
Ghi 0.58 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Nara Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Michiharu Otagiri | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.51 | 3.83 | 3.95 | 0.73 | 2.75 | 0.89 | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.40 ↓ | 2.68 ↓ | 0.76 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.75 ↓ | 0.25 | 0.95 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.40 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.06 ↓ | 29.00 ↑ | 34.00 ↑ | 6.90 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.13 | 3.20 | 0.72 | 2.75 | 0.62 | 0.59 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 18.00 ↑ | 0.97 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.80 ↑ | 74.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.50 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.74 | 3.70 | 3.65 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.80 ↑ | 77.00 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.72 | 3.85 | 3.85 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.50 ↑ | 23.00 ↑ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.62 | 3.58 | 4.09 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.88 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.20 ↑ | 38.00 ↑ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.82 | 3.40 | 3.45 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 45.00 ↑ | 7.51 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.70 | 3.34 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 1.16 | 0.75 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 34.00 ↑ | 5.95 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.30 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 34.00 ↑ | 7.40 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nara Club | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Kochi United | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).