Kết quả bóng đá trận Nara Club vs Kagoshima United, 16:00 ngày 16/08/2026
J3 League · 16:00 ngày 16/08/2026
Nara Club 1 Kết thúc HT 1-1 3
Kagoshima United
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Nara Club | Phút | |
| 30' | ⚽ 0 - 1 Keito Kawamura(Assists:Yoshitaka Aoki) (Kiến tạo: Yoshitaka Aoki) | |
| Sora Mochizuki(Assists:Kei Ikoma) (Kiến tạo: Kei Ikoma) 1 - 1 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-1 | ||
| 57' | ⚽ 1 - 2 Ryo Arita | |
| 63' | Yoshitaka Aoki | |
| 85' | Kenta Hiroya | |
| 90' | ⚽ 1 - 3 Riku Saga(Assists:Aura Takahashi) (Kiến tạo: Aura Takahashi) | |
| Shuhei Kawasaki | 90+3' | |
| Marc Vito | 90+7' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 1 | 7 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 10 | 10 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 9 |
| Điểm | 5 | 9 | 5 | 23 |
Chủ = Nara Club · Khách = Kagoshima United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nara Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (43%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (33%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Nara Club
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 11 | - | - |
Kagoshima United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 4 | 10 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 7 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 4 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Nara Club 1 (17%)Hòa 3 (50%)Kagoshima United 2 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/09/25 | Nara Club | 0-2 (0-1) | Kagoshima United | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/05/25 | Kagoshima United | 1-2 (0-0) | Nara Club | -0.75 | 2.5 | T |
| 05/11/23 | Kagoshima United | 1-1 (0-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/06/23 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Kagoshima United | 0 | 2.5 | H |
| 08/11/15 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Kagoshima United | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/15 | Kagoshima United | 1-0 (0-0) | Nara Club | - | - | B |
Thành tích gần đây — Nara Club
BTHTBTBTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Ehime FC | 4-1 (3-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/06/26 | Matsumoto Yamaga FC | 0-2 (0-2) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Nara Club | 3-3 (0-3) | Oita Trinita | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Nara Club | 5-1 (3-0) | Kataller Toyama | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Albirex Niigata | 2-1 (0-0) | Nara Club | -0.75 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Tokushima Vortis | 1-2 (0-1) | Nara Club | -1.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Nara Club | 1-3 (0-2) | Osaka FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Imabari FC | 1-2 (1-2) | Nara Club | -0.75 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Kochi United | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Zweigen Kanazawa FC | 1-0 (1-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Nara Club | 1-1 (0-1) | Kamatamare Sanuki | +0.25 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Ehime FC | 3-2 (2-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Kataller Toyama | 5-2 (3-1) | Nara Club | -1 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Nara Club | 5-1 (2-0) | Zweigen Kanazawa FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Kamatamare Sanuki | 3-1 (2-1) | Nara Club | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Albirex Niigata | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/03/26 | Osaka FC | 2-0 (0-0) | Nara Club | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Nara Club | 2-2 (1-1) | Ehime FC | 0 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Nara Club | 1-0 (1-0) | Imabari FC | -0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Kagoshima United
TTHTTBBHHB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/7 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Kagoshima United | 1-0 (1-0) | Thespa Kusatsu | +0.5 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | Blaublitz Akita | 0-2 (0-2) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Albirex Niigata | 0-0 (0-0) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-5 (1-2) | Kagoshima United | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | Kagoshima United | 2-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Rayluck Shiga | 1-0 (0-0) | Kagoshima United | +1 | 2.5 | B |
| 06/05/26 | Kagoshima United | 0-1 (0-0) | Oita Trinita | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | FC Ryukyu | 1-1 (1-1) | Kagoshima United | +0.75 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Kagoshima United | 1-1 (1-0) | Sagan Tosu | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Miyazaki | 1-0 (0-0) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Renofa Yamaguchi | 2-1 (1-1) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Kagoshima United | 3-1 (2-1) | Gainare Tottori | +1 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Kagoshima United | 1-1 (1-0) | Giravanz Kitakyushu | +0.75 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | Roasso Kumamoto | 0-1 (0-0) | Kagoshima United | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Gainare Tottori | 0-0 (0-0) | Kagoshima United | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Kagoshima United | 1-0 (1-0) | Rayluck Shiga | +1 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | Oita Trinita | 0-0 (0-0) | Kagoshima United | 0 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Sagan Tosu | 0-1 (0-0) | Kagoshima United | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Kagoshima United | 1-0 (0-0) | Renofa Yamaguchi | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | Kagoshima United | 3-1 (1-1) | FC Ryukyu | +1 | 3 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
78
Sút cầu môn
36
Tấn công
8078
Tấn công nguy hiểm
4655
Sút ngoài cầu môn
42
Đá phạt trực tiếp
1515
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
Phạm lỗi
1210
Việt vị
25
Quả ném biên
2021
So Sánh Sức Mạnh
42 58
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B2T2 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B1T1 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nara Club (7 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 2.43 bàn/trận
Kagoshima United (11 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.91 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Nara Club (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Kagoshima United (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Nara Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Michiharu Otagiri | HLV | Tetsuya Asano |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.43 | 3.18 | 1.74 | 0.84 | 2.50 | 0.78 | 0.96 | -0.50 | 0.74 |
| Live | 3.63 ↑ | 3.30 ↑ | 1.66 ↓ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 1.24 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 4.10 | 3.50 | 1.73 | 0.90 | 2.50 | 0.83 | 0.98 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.90 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 3.00 | 1.75 | 0.70 | 2.50 | 0.63 | 0.75 | -0.50 | 0.59 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.05 ↓ | 1.46 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.60 | 3.45 | 1.81 | 0.98 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 186.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.20 | 2.20 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 3.05 | 2.13 | 0.71 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.40 ↑ | 1.06 ↓ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.60 | 3.45 | 1.81 | 0.98 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.90 | 3.60 | 1.77 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.99 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 31.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 6.25 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.58 | 3.14 | 1.84 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.98 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 105.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.05 ↓ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.30 | 3.29 | 2.08 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.99 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 64.00 ↑ | 8.35 ↑ | 1.06 ↓ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.75 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.15 | 2.15 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 187.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.05 ↓ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.70 | 3.35 | 1.91 | 0.95 | 2.50 | 0.84 | 0.87 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 30.59 ↑ | 5.86 ↑ | 1.16 ↓ | 2.90 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.77 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.02 | 3.30 | 2.27 | 0.77 | 2.25 | 0.94 | 0.78 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 76.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.56 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.20 | 2.20 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.65 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.20 | 3.00 | 2.05 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nara Club | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Kagoshima United | +1/2 | 3 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).