Kết quả bóng đá trận Nantes U19 vs Stade Poitevin U19, 20:30 ngày 01/11/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:30 ngày 01/11/2026
Nantes U19 6 Kết thúc HT 2-0 3
Stade Poitevin U19
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Nantes U19 | Phút | |
| 13' | ||
| 15' | ||
| 20' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 6-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 8 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 11 | 5 | 27 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 13 | 12 | 26 |
| Điểm | 9 | 0 | 25 | 7 |
Chủ = Nantes U19 · Khách = Stade Poitevin U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nantes U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 16 (47%) | Thắng/Thắng | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (24%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 6 (20%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 11 (37%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 5 (17%) |
Bảng xếp hạng
Nantes U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 2 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 1 |
Stade Poitevin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
21
Sút bóng
42
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
67%33%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nantes U19 (30 trận)
Ghi 2.70 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Stade Poitevin U19 (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Nantes U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.06 | 6.00 | 12.00 | 0.62 | 3.75 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 6.00 | 12.00 | 0.62 | 3.75 | 0.72 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.12 | 8.00 | 18.00 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 9.00 ↑ | 17.00 ↓ | 0.65 ↓ | 3.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.18 | 6.00 | 11.00 | 0.35 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 8.00 ↑ | 17.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.12 | 6.65 | 12.70 | 0.88 | 3.50 | 0.79 | 0.96 | 2.25 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 2.98 ↑ | 9.50 | 0.22 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.20 | 6.00 | 9.00 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.83 | 2.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 9.50 | 0.13 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.