Kết quả bóng đá trận Namungo FC vs Geita Gold, 23:00 ngày 18/08/2026
Ligue 1 (Tanzania) · 23:00 ngày 18/08/2026
Namungo FC 1 Kết thúc HT 1-0 0
Geita Gold
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Namungo FC | Phút | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 15' | |
| 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 0 | 10 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 11 | 13 |
| Điểm | 3 | 0 | 16 | 10 |
Chủ = Namungo FC · Khách = Geita Gold
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Namungo FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (38%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 7 (19%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 4 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Bảng xếp hạng
Namungo FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 5 | 6 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 7 | - | - |
Geita Gold
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 7 | 7 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 8 | 4 | 4 | 7 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Namungo FC 3 (50%)Hòa 1 (17%)Geita Gold 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/24 | Namungo FC | 2-0 (0-0) | Geita Gold | - | - | T |
| 26/11/23 | Geita Gold | 1-0 (0-0) | Namungo FC | - | - | B |
| 26/02/23 | Namungo FC | 2-1 (1-0) | Geita Gold | - | - | T |
| 22/10/22 | Geita Gold | 2-1 (1-1) | Namungo FC | - | - | B |
| 25/02/22 | Geita Gold | 1-1 (0-0) | Namungo FC | - | - | H |
| 27/09/21 | Namungo FC | 2-0 (1-0) | Geita Gold | - | - | T |
Thành tích gần đây — Namungo FC
BTHTHHBHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Namungo FC | 1-3 (0-0) | Young Africans | - | - | B |
| 30/06/26 | Namungo FC | 2-1 (1-1) | Mtibwa Sugar | - | - | T |
| 27/06/26 | Namungo FC | 0-0 (0-0) | Fountain Gate FC | - | - | H |
| 24/06/26 | Kinondoni FC | 2-3 (1-2) | Namungo FC | - | - | T |
| 16/06/26 | Namungo FC | 0-0 (0-0) | Tabora United FC | - | - | H |
| 12/06/26 | Coastal Union | 1-1 (1-0) | Namungo FC | - | - | H |
| 25/05/26 | Young Africans | 3-1 (1-1) | Namungo FC | - | - | B |
| 22/05/26 | Namungo FC | 1-1 (1-1) | Mbeya City | - | - | H |
| 12/05/26 | Singida Black Stars | 1-0 (0-0) | Namungo FC | - | - | B |
| 08/05/26 | Namungo FC | 0-0 (0-0) | Mashujaa FC | - | - | H |
| 05/05/26 | Azam | 1-0 (1-0) | Namungo FC | - | - | B |
| 01/05/26 | Dodoma Jiji FC | 0-0 (0-0) | Namungo FC | - | - | H |
| 19/04/26 | Namungo FC | 1-3 (1-2) | Simba Sports Club | - | - | B |
| 12/04/26 | Namungo FC | 0-2 (0-1) | Tabora United FC | - | - | B |
| 05/04/26 | Namungo FC | 2-2 (1-0) | JKT Tanzania | - | - | H |
| 11/03/26 | Tabora United FC | 2-0 (0-0) | Namungo FC | - | - | B |
| 26/02/26 | Namungo FC | 1-1 (0-0) | Singida Black Stars | - | - | H |
| 22/02/26 | Namungo FC | 0-1 (0-1) | Young Africans | - | - | B |
| 14/02/26 | Tanzania Prisons | 3-2 (0-2) | Namungo FC | - | - | B |
| 10/02/26 | Pamba SC | 1-0 (0-0) | Namungo FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Geita Gold
TTTTBBBBBH
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Mbeya City | 0-1 (0-1) | Geita Gold | - | - | T |
| 13/03/26 | Geita Gold | 4-1 (3-0) | African Sports | - | - | T |
| 12/12/25 | Mbuni FC | 0-1 (0-1) | Geita Gold | - | - | T |
| 22/02/25 | African Sports | 1-3 (0-0) | Geita Gold | - | - | T |
| 25/05/24 | Singida Big Stars FC | 2-1 (2-0) | Geita Gold | - | - | B |
| 21/05/24 | Simba Sports Club | 4-1 (1-1) | Geita Gold | - | - | B |
| 10/05/24 | Namungo FC | 2-0 (0-0) | Geita Gold | - | - | B |
| 04/05/24 | JKT Tanzania | 2-0 (1-0) | Geita Gold | - | - | B |
| 01/05/24 | Coastal Union | 1-0 (1-0) | Geita Gold | - | - | B |
| 17/04/24 | Geita Gold | 0-0 (0-0) | Tanzania Prisons | - | - | H |
| 13/04/24 | Geita Gold | 2-2 (2-1) | Mtibwa Sugar | - | - | H |
| 15/03/24 | Young Africans | 1-0 (1-0) | Geita Gold | - | - | B |
| 10/03/24 | Dodoma Jiji FC | 0-1 (0-0) | Geita Gold | - | - | T |
| 03/03/24 | Kinondoni FC | 1-1 (0-1) | Geita Gold | - | - | H |
| 28/02/24 | Geita Gold | 0-0 (0-0) | Kagera Sugar | - | - | H |
| 25/02/24 | Geita Gold | 1-3 (0-0) | Mashujaa FC | - | - | B |
| 19/02/24 | Geita Gold | 1-2 (0-2) | Ihefu SC | - | - | B |
| 17/02/24 | Azam | 2-1 (1-1) | Geita Gold | - | - | B |
| 12/02/24 | Geita Gold | 0-1 (0-0) | Simba Sports Club | - | - | B |
| 21/12/23 | Geita Gold | 1-0 (0-0) | Singida Big Stars FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
24
Sút bóng
67
Sút cầu môn
31
Tấn công
142202
Tấn công nguy hiểm
102160
Sút ngoài cầu môn
36
Đá phạt trực tiếp
1816
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Việt vị
02
Quả ném biên
2329
So Sánh Sức Mạnh
38 62
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Namungo FC (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Geita Gold (8 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Namungo FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.50 | 0.85 | 2.00 | 0.92 | 0.84 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 2.90 | 4.60 | 0.65 | 2.00 | 0.68 | 0.62 | 0.75 | 0.72 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 0.84 ↑ | 1.50 | 0.53 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.20 | 4.35 | 0.91 | 2.00 | 0.85 | 0.92 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.20 ↑ | 150.00 ↑ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 2.95 | 4.60 | 0.45 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.80 | 2.95 | 4.60 | 0.80 | 2.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.09 ↑ | 100.00 ↑ | 4.64 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.72 | 3.20 | 4.40 | 0.96 | 2.00 | 0.80 | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.72 | 2.93 | 4.38 | 1.03 | 2.00 | 0.77 | 1.04 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 175.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.79 | 2.97 | 4.32 | 0.86 | 2.00 | 0.84 | 0.79 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 4.78 ↑ | 25.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.45 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.76 | 2.95 | 4.40 | 0.76 | 2.00 | 0.76 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.75 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.22 | 0.88 | 2.00 | 0.83 | 0.81 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.28 ↑ | 30.67 ↑ | 2.54 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.78 | 3.10 | 4.20 | 1.45 | 2.50 | 0.49 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 251.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.00 | 4.86 | 1.38 | 2.50 | 0.47 | 0.28 | 0.00 | 2.25 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 56.00 ↑ | 4.26 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.64 ↑ | 0.00 | 1.18 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.50 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.50 | 0.44 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.