Kết quả bóng đá trận Nagykanizsai TE 1866 vs Szeged Csanad, 19:00 ngày 01/11/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 19:00 ngày 01/11/2026
Nagykanizsai TE 1866 1 Kết thúc HT 1-0 0
Szeged Csanad
🟨 2 - 2 🟥 1 - 1 ⛳ 3 - 7
Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Nagykanizsai TE 1866 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| Borsos F. 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| 29' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 5 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 13 | 15 |
| Điểm | 3 | 6 | 9 | 12 |
Chủ = Nagykanizsai TE 1866 · Khách = Szeged Csanad
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Nagykanizsai TE 1866 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (35%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (14%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 4 (29%) |
Bảng xếp hạng
Nagykanizsai TE 1866
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 14 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 6 | 0 | 16 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 |
Szeged Csanad
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
10
Sút bóng
14
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
02
TL kiểm soát bóng
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Nagykanizsai TE 1866 (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Szeged Csanad (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Nagykanizsai TE 1866 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 3.30 | 1.89 | 0.81 | 2.25 | 0.96 | 0.81 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 3.00 | 1.73 | 0.63 | 2.25 | 0.71 | 0.69 | -0.50 | 0.64 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.35 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.30 | 1.95 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↓ | 3.65 ↑ | 6.50 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.70 | 3.25 | 1.85 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 46.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.20 | 1.85 | 0.69 | 2.25 | 0.83 | 0.71 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.75 ↑ | 45.00 ↑ | 3.71 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 2.55 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.75 | 3.40 | 1.89 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.10 | -0.25 | 0.65 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.94 ↑ | 41.00 ↑ | 2.99 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Nagykanizsai TE 1866 | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Szeged Csanad | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).