Kết quả bóng đá trận MTK Hungaria FC II vs Erdi VSE, 16:00 ngày 11/10/2026
NB III (Hungary) · 16:00 ngày 11/10/2026
MTK Hungaria FC II 3 Kết thúc HT 2-0 1
Erdi VSE
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| MTK Hungaria FC II | Phút | |
| 12' | ||
| 28' | ||
| HT 2-0 | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 29 | 21 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 21 | 20 |
| Điểm | 3 | 6 | 16 | 14 |
Chủ = MTK Hungaria FC II · Khách = Erdi VSE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MTK Hungaria FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (25%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (25%) | Hòa/Thắng | 8 (28%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
20
Sút bóng
31
Sút ngoài cầu môn
31
TL kiểm soát bóng
58%42%
Quả ném biên
66
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MTK Hungaria FC II (27 trận)
Ghi 2.26 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Erdi VSE (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| MTK Hungaria FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.90 | 3.40 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↑ | 3.50 ↓ | 3.40 | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.30 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.84 | 3.80 | 3.05 | 0.78 | 3.25 | 0.74 | 0.78 | 0.50 | 0.74 |
| Live | 1.82 ↓ | 3.70 ↓ | 3.60 ↑ | 0.85 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | 0.79 ↑ | 0.50 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.95 | 3.74 | 3.04 | 0.83 | 3.25 | 0.83 | 0.74 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.10 ↑ | 31.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.90 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MTK Hungaria FC II | +3/4 | 1 | 0 | 2 |
| Erdi VSE | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).