Kết quả bóng đá trận MSK Zilina B vs Povazska Bystrica, 15:30 ngày 20/09/2026
2. Liga (Slovakia) · 15:30 ngày 20/09/2026
MSK Zilina B 4 Kết thúc HT 3-2 2
Povazska Bystrica
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 10
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| MSK Zilina B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| Baleja P. 2 - 0 ⚽ | 15' | |
| 3 - 0 ⚽ | 17' | |
| Traore M. 4 - 0 ⚽ | 18' | |
| 23' | ⚽ 4 - 1 | |
| 23' | ⚽ 5 - 1 Svoboda M. (phản lưới) | |
| 29' | ⚽ 5 - 2 Kucharcik D. | |
| 37' | ||
| Manuel Aviela Yendare | 37' | |
| 6 - 2 ⚽ | 45' | |
| Baleja P. 7 - 2 ⚽ | 45' | |
| HT 3-2 | ||
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 11 | 18 |
| Điểm | 4 | 1 | 17 | 17 |
Chủ = MSK Zilina B · Khách = Povazska Bystrica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MSK Zilina B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (47%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 6 (32%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 9 (36%) |
Bảng xếp hạng
MSK Zilina B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 |
Povazska Bystrica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 6 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Thẻ vàng
10
Sút bóng
76
Sút cầu môn
54
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
49%51%
Phạm lỗi
73
Việt vị
14
Quả ném biên
104
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MSK Zilina B (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Povazska Bystrica (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| MSK Zilina B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Peter Tomko | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.32 | 0.95 | 3.00 | 0.82 | 0.87 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.90 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.47 | 3.45 | 2.34 | 0.76 | 2.75 | 1.04 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.55 | 2.55 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 4.10 ↑ | 22.00 ↑ | 2.80 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.47 | 3.45 | 2.34 | 0.76 | 2.75 | 1.04 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.41 | 3.65 | 2.33 | 0.91 | 3.00 | 0.79 | 0.88 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.03 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.45 | 3.19 | 2.33 | 0.84 | 2.75 | 0.96 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.26 ↓ | 3.58 ↑ | 12.50 ↑ | 3.22 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.50 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.45 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 278.00 ↑ | 8.76 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.33 | 3.50 | 2.60 | 1.29 | 3.50 | 0.53 | 0.76 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.99 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.60 | 3.00 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.15 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MSK Zilina B | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Povazska Bystrica | -1/4 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).