Kết quả bóng đá trận MSK Puchov vs TJ Spartak Myjava, 22:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 22:00 ngày 15/08/2026
MSK Puchov 2 Kết thúc HT 0-1 2
TJ Spartak Myjava
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| MSK Puchov | Phút | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 46' | ||
| Mario Boris 1 - 1 ⚽ | 53' | |
| 2 - 1 ⚽ | 74' | |
| 76' | ||
| 79' | ||
| 81' | ⚽ 2 - 2 | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 18 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 0 | 10 | 10 |
| Điểm | 5 | 9 | 18 | 20 |
Chủ = MSK Puchov · Khách = TJ Spartak Myjava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MSK Puchov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (20%) | Thắng/Thắng | 10 (37%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 7 (26%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
MSK Puchov 4 (40%)Hòa 1 (10%)TJ Spartak Myjava 5 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-2) | TJ Spartak Myjava | - | - | B |
| 01/02/25 | TJ Spartak Myjava | 2-1 (0-1) | MSK Puchov | +1 | 3.75 | B |
| 13/01/24 | TJ Spartak Myjava | 1-2 (1-0) | MSK Puchov | - | - | T |
| 12/11/23 | TJ Spartak Myjava | 3-0 (1-0) | MSK Puchov | - | - | B |
| 29/07/23 | MSK Puchov | 2-1 (1-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | T |
| 18/03/23 | TJ Spartak Myjava | 0-1 (0-0) | MSK Puchov | - | - | T |
| 20/08/22 | MSK Puchov | 3-1 (1-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | T |
| 02/02/22 | TJ Spartak Myjava | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | - | - | H |
| 13/09/17 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | MSK Puchov | - | - | B |
| 26/01/10 | TJ Spartak Myjava | 1-0 (0-0) | MSK Puchov | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — MSK Puchov
HTHBBBTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | MSK Puchov | 0-0 (0-0) | Nitra | - | - | H |
| 01/08/26 | Blava Jaslovske Bohunice | 0-1 (0-0) | MSK Puchov | - | - | T |
| 18/07/26 | MSK Puchov | 2-2 (1-0) | FC Banik Prievidza | - | - | H |
| 27/06/26 | Trinec | 3-2 (2-1) | MSK Puchov | - | - | B |
| 15/05/26 | MSK Puchov | 0-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 0 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | Tatran LM | 3-0 (1-0) | MSK Puchov | -0.5 | 3 | B |
| 02/05/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Zlate Moravce | - | - | T |
| 25/04/26 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | - | - | H |
| 22/04/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-3) | Inter Bratislava | +0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-3 (2-1) | MSK Puchov | - | - | H |
| 11/04/26 | MSK Puchov | 1-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
| 05/04/26 | Slavia TU Kosice | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | -0.25 | 3 | H |
| 28/03/26 | FK Pohronie | 3-1 (2-0) | MSK Puchov | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Stara Lubovna | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | STK Samorin | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | MSK Puchov | 0-0 (0-0) | MSK Zilina B | - | - | H |
| 28/02/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-2 (0-1) | MSK Puchov | - | - | H |
| 21/02/26 | MSK Puchov | 1-2 (1-0) | Trinec | - | - | B |
| 14/02/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-2) | TJ Spartak Myjava | - | - | B |
| 07/02/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | -0.25 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — TJ Spartak Myjava
TBTHHTHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/8 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 17/07/26 | TJ Spartak Myjava | 1-2 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | - | - | B |
| 08/07/26 | TJ Spartak Myjava | 4-0 (2-0) | Piestany | - | - | T |
| 06/06/26 | TJ Spartak Myjava | 1-1 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 30/05/26 | KFC Komarno B | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 23/05/26 | TJ Spartak Myjava | 5-3 (2-1) | Trencin B | - | - | T |
| 16/05/26 | OK castkovce | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 09/05/26 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 01/05/26 | Galanta | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | T |
| 18/04/26 | FK Nove Zamky | 0-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 11/04/26 | Tj Ofc GabciKovo | 2-0 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | B |
| 04/04/26 | TJ Spartak Myjava | 1-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 28/03/26 | Malacky | 1-2 (1-1) | TJ Spartak Myjava | - | - | T |
| 21/03/26 | TJ Spartak Myjava | 4-1 (2-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 14/03/26 | FC Banik Prievidza | 1-1 (0-0) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 08/03/26 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 01/03/26 | FC Petrzalka Akademi | 0-3 (0-1) | TJ Spartak Myjava | - | - | T |
| 21/02/26 | TJ Spartak Myjava | 1-3 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 14/02/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-2) | TJ Spartak Myjava | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1811
Sút cầu môn
74
Tấn công
9273
Tấn công nguy hiểm
5033
Sút ngoài cầu môn
117
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
So Sánh Sức Mạnh
38 62
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B5T5 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MSK Puchov (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
TJ Spartak Myjava (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
TJ Spartak Myjava (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| MSK Puchov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Marian Zimen | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.50 | 2.00 | 0.94 | 2.75 | 0.85 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 3.13 ↓ | 3.50 | 2.05 ↑ | 0.93 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.97 ↓ | -0.25 | 0.83 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.20 | 3.55 | 2.05 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↓ | 3.55 | 2.05 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.05 | 3.30 | 1.93 | 0.85 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↓ | 3.45 ↑ | 1.97 ↑ | 0.85 | 2.75 | 0.79 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.87 | 3.26 | 2.00 | 0.87 | 2.75 | 0.81 | 0.92 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 2.87 | 3.26 | 2.00 | 0.87 | 2.75 | 0.81 | 0.92 | -0.25 | 0.76 | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 4.00 | 1.95 | 0.73 | 2.75 | 0.83 | 0.83 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.60 ↓ | 2.00 ↑ | 0.80 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.86 ↑ | -0.25 | 0.75 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 4.00 | 2.02 | 1.30 | 3.50 | 0.54 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 2.95 ↑ | 3.74 ↓ | 2.02 | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.01 ↑ | 1.23 ↓ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.90 | 1.95 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 2.90 | 3.90 | 1.95 | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 1.00 | -0.25 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.