Kết quả bóng đá trận MSK Breclav vs SK Prostejov B, 21:30 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 22/08/2026
MSK Breclav 1 Kết thúc HT 0-2 2
SK Prostejov B
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| MSK Breclav | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 39' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 55' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 58' | |
| 88' | ||
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 5 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 7 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 11 | 7 |
| Điểm | 4 | 5 | 6 | 11 |
Chủ = MSK Breclav · Khách = SK Prostejov B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MSK Breclav | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (60%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
| 3 (43%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — MSK Breclav
HTBBBHBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 08/08/26 | MSK Breclav | 3-1 (2-0) | Sternberk | - | - | T |
| 25/07/26 | Bzenec | 1-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | B |
| 19/04/26 | TJ Skastice | 2-0 (1-0) | MSK Breclav | - | - | B |
| 03/04/26 | Slavicin | 2-0 (1-0) | MSK Breclav | - | - | B |
| 22/03/26 | Sokol Lanzho | 3-3 (2-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 25/10/25 | MSK Breclav | 1-2 (1-0) | Sternberk | - | - | B |
| 03/10/25 | SK Batov | 3-1 (3-0) | MSK Breclav | - | - | B |
| 18/09/25 | MSK Breclav | 2-4 (1-4) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 06/09/25 | Uhersky Brod | 2-2 (0-1) | MSK Breclav | - | - | H |
| 29/08/25 | MSK Breclav | 2-3 (1-1) | Slavicin | - | - | B |
| 16/08/25 | MSK Breclav | 1-0 (1-0) | Sokol Lanzho | - | - | T |
| 27/07/25 | Sokol Tasovice | 0-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 08/06/25 | Sokol Lanzho | 0-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 24/05/25 | FC Kurim | 0-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 10/05/25 | MSK Breclav | 2-2 (1-0) | TJ Dalnice Sperice | - | - | H |
| 03/05/25 | Havlickuv Brod | 4-0 (2-0) | MSK Breclav | - | - | B |
| 26/04/25 | MSK Breclav | 0-0 (0-0) | SK Zdirec Nad Doubravou | - | - | H |
| 18/04/25 | Velke Mezirici | 1-1 (0-0) | MSK Breclav | - | - | H |
| 12/04/25 | MSK Breclav | 0-2 (0-1) | Vrchovina | - | - | B |
Thành tích gần đây — SK Prostejov B
HTTT
Thắng 3 (75%)Hòa 1 (25%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 11/3 (4 trận) Châu Á: 3/1/0 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SK Prostejov B | 2-2 (2-2) | SFK Holesov | - | - | H |
| 09/08/26 | Brumov | 1-4 (0-3) | SK Prostejov B | - | - | T |
| 04/04/26 | SK Prostejov B | 1-0 (1-0) | HFK Olomouc | - | - | T |
| 05/04/25 | SK Prostejov B | 4-0 (3-0) | Zelatovice | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
12
Sút bóng
119
Sút cầu môn
34
Tấn công
8770
Tấn công nguy hiểm
3333
Sút ngoài cầu môn
85
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MSK Breclav (8 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
SK Prostejov B (5 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| MSK Breclav | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.48 | 2.79 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.74 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.96 ↑ | 3.48 | 2.78 ↓ | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.75 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.70 | 2.80 | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.72 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.70 | 2.90 ↑ | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.72 | 0.25 | 0.88 | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.94 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.76 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 0.25 | 1.00 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.