Kết quả bóng đá trận Mostoles vs Rayo Vallecano B, 16:45 ngày 06/09/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 16:45 ngày 06/09/2026
Mostoles 0 Kết thúc HT 0-0 0
Rayo Vallecano B
🟨 4 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Nhiệt độ: 29°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 8 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 11 | 5 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 7 | 29 |
| Điểm | 6 | 3 | 18 | 4 |
Chủ = Mostoles · Khách = Rayo Vallecano B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mostoles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (21%) | Thắng/Thắng | 7 (19%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 9 (21%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 7 (19%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Bại/Bại | 17 (47%) |
Bảng xếp hạng
Mostoles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
Rayo Vallecano B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 9 | 3 | 22 | 30 | 63 | 30 | 18 |
| Sân nhà | 17 | 7 | 2 | 8 | 22 | 27 | 23 | 11 |
| Sân khách | 17 | 2 | 1 | 14 | 8 | 36 | 7 | 17 |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
12
Sút ngoài cầu môn
12
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mostoles (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Rayo Vallecano B (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Mostoles | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Nuestra Señora de la Torre | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Madrid |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.50 | 0.86 | 2.25 | 0.93 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.70 ↑ | 6.50 ↑ | 0.86 | 2.25 | 0.93 | 0.94 ↓ | 1.00 | 0.85 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.35 | 4.30 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.20 ↓ | 13.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.76 | 3.40 | 4.50 | 0.83 | 2.25 | 0.89 | 0.94 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.65 ↓ | 3.60 ↑ | 5.50 ↑ | 0.85 ↑ | 2.25 | 0.90 ↑ | 0.80 ↓ | 0.75 | 0.95 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.10 | 2.95 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 6.53 ↑ | 1.22 ↓ | 10.30 ↑ | 3.06 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mostoles | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Rayo Vallecano B | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).