Kết quả bóng đá trận Mostoles vs CF Trival Valderas, 15:00 ngày 09/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 09/08/2026
Mostoles 1 Kết thúc HT 0-0 0
CF Trival Valderas
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Mostoles | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 7 | 11 |
| Điểm | 6 | 4 | 18 | 10 |
Chủ = Mostoles · Khách = CF Trival Valderas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mostoles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (21%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 9 (21%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 3 (38%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Mostoles 9 (45%)Hòa 4 (20%)CF Trival Valderas 7 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 18 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | B |
| 07/12/25 | Mostoles | 3-1 (2-0) | CF Trival Valderas | +0.75 | 2.5 | T |
| 28/01/24 | Mostoles | 3-1 (0-1) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 10/09/23 | CF Trival Valderas | 2-1 (1-1) | Mostoles | 0 | 2.25 | B |
| 05/02/23 | Mostoles | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 02/10/22 | CF Trival Valderas | 3-0 (0-0) | Mostoles | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/21 | Mostoles | 2-1 (0-1) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 08/11/20 | CF Trival Valderas | 0-4 (0-0) | Mostoles | - | - | T |
| 23/02/20 | CF Trival Valderas | 1-2 (1-0) | Mostoles | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/10/19 | Mostoles | 0-3 (0-1) | CF Trival Valderas | - | - | B |
| 11/08/19 | CF Trival Valderas | 1-2 (0-1) | Mostoles | - | - | T |
| 19/05/19 | Mostoles | 2-3 (1-1) | CF Trival Valderas | - | - | B |
| 06/01/19 | CF Trival Valderas | 1-1 (1-1) | Mostoles | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/10/17 | CF Trival Valderas | 0-1 (0-0) | Mostoles | - | - | T |
| 06/11/16 | Mostoles | 2-2 (0-0) | CF Trival Valderas | - | - | H |
| 13/08/16 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | B |
| 01/05/16 | CF Trival Valderas | 1-1 (0-0) | Mostoles | - | - | H |
| 03/01/16 | Mostoles | 0-2 (0-0) | CF Trival Valderas | - | - | B |
| 19/12/14 | CF Trival Valderas | 0-2 (0-0) | Mostoles | -0.5 | 2.75 | T |
| 28/11/14 | Mostoles | 3-3 (0-0) | CF Trival Valderas | - | - | H |
Thành tích gần đây — Mostoles
THBBHBBHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Mostoles | 3-1 (1-1) | CD Guijuelo | - | - | T |
| 10/05/26 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-1) | Mostoles | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Mostoles | 3-5 (1-2) | Siello | - | - | B |
| 25/04/26 | CF Pozuelo Alarcon | 2-0 (0-0) | Mostoles | - | - | B |
| 19/04/26 | Mostoles | 1-1 (0-0) | Leganes B | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | B |
| 05/04/26 | Mostoles | 2-3 (0-1) | Torrejon CF | - | - | B |
| 29/03/26 | AD Parla | 1-1 (0-0) | Mostoles | - | - | H |
| 22/03/26 | Mostoles | 0-1 (0-0) | Alcorcon B | - | - | B |
| 14/03/26 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | B |
| 08/03/26 | Mostoles | 3-1 (2-0) | CDF Tres Cantos | - | - | T |
| 01/03/26 | RCD Carabanchel | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | B |
| 22/02/26 | CD Galapagar | 1-1 (0-0) | Mostoles | - | - | H |
| 15/02/26 | Mostoles | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes B | - | - | H |
| 08/02/26 | Ciudad de Madrid | 1-1 (0-0) | Mostoles | - | - | H |
| 01/02/26 | Mostoles | 3-1 (2-1) | Las Rozas | - | - | T |
| 25/01/26 | AD Union Adarve | 0-2 (0-0) | Mostoles | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/01/26 | Mostoles | 4-1 (1-1) | Villaverde Boetticher CF | - | - | T |
| 11/01/26 | Mostoles | 2-3 (1-0) | Atletico Madrid C | - | - | B |
| 04/01/26 | Siello | 1-2 (1-0) | Mostoles | - | - | T |
Thành tích gần đây — CF Trival Valderas
BHTHBTHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/7 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/06/26 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | -0.5 | 2 | B |
| 14/06/26 | CF Trival Valderas | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | 0 | 2 | H |
| 07/06/26 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-0) | Las Rozas | - | - | T |
| 31/05/26 | Las Rozas | 1-1 (0-0) | CF Trival Valderas | - | - | H |
| 24/05/26 | CF Trival Valderas | 0-1 (0-0) | Leganes B | 0 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Leganes B | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 10/05/26 | CF Trival Valderas | 2-2 (1-0) | Alcorcon B | +0.5 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-2 (0-2) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 26/04/26 | CF Trival Valderas | 3-1 (1-1) | CDF Tres Cantos | +1 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | RCD Carabanchel | 0-1 (0-1) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 12/04/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | T |
| 05/04/26 | UD San Sebastian Reyes B | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | -0.25 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | CF Trival Valderas | 4-2 (3-2) | Ciudad de Madrid | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Las Rozas | 2-3 (2-0) | CF Trival Valderas | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (1-0) | AD Union Adarve | 0 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | Villaverde Boetticher CF | 0-2 (0-1) | CF Trival Valderas | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | CF Trival Valderas | 2-2 (2-1) | Atletico Madrid C | - | - | H |
| 22/02/26 | Siello | 1-2 (1-0) | CF Trival Valderas | - | - | T |
| 15/02/26 | CF Trival Valderas | 1-0 (1-0) | CF Pozuelo Alarcon | +0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Leganes B | 0-1 (0-0) | CF Trival Valderas | -1.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
95
Sút cầu môn
34
Tấn công
8172
Tấn công nguy hiểm
10669
Sút ngoài cầu môn
61
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
36% So Sánh Đối đầu 64%
Thành tích
Tất cả
T9 H4 B7T7 H4 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B3T3 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mostoles (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CF Trival Valderas (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mostoles | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.20 | 2.10 | 0.80 | 2.25 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 6.90 ↑ | 1.22 ↓ | 7.70 ↑ | 4.30 ↑ | 0.75 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.30 | 2.10 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.89 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.30 ↓ | 6.00 ↑ | 1.90 ↑ | 0.50 | 0.36 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.10 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 8.25 ↑ | 1.20 ↓ | 8.75 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.34 | 3.34 | 2.08 | 0.90 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 7.05 ↑ | 1.26 ↓ | 7.04 ↑ | 2.50 ↑ | 0.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.35 | 3.65 | 2.35 | 0.59 | 2.50 | 1.15 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 7.56 ↑ | 1.18 ↓ | 9.53 ↑ | 9.40 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mostoles | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| CF Trival Valderas | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).