Kết quả bóng đá trận Mostoles vs CD Galapagar, 16:45 ngày 18/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 16:45 ngày 18/10/2026
Mostoles 3 Kết thúc HT 3-0 0
CD Galapagar
🟨 2 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Diễn biến trận đấu
| Mostoles | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 6' | ||
| HT 3-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 11 | 18 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 7 | 14 |
| Điểm | 6 | 6 | 18 | 17 |
Chủ = Mostoles · Khách = CD Galapagar
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mostoles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (21%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 9 (21%) | Hòa/Hòa | 1 (33%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 1 (33%) |
| 4 (10%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Mostoles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
CD Galapagar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Thẻ vàng
10
Sút bóng
20
Sút cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
58%42%
Việt vị
21
Quả ném biên
45
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mostoles (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CD Galapagar (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Mostoles | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.80 | 4.80 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 5.50 ↑ | 10.00 ↑ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.33 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.13 ↓ | 2.50 | 3.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.75 | 3.60 | 4.20 | 0.94 | 2.75 | 0.79 | 0.81 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.78 ↑ | 3.60 | 4.20 | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.80 ↑ | 0.91 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.79 | 3.50 | 4.05 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 1.90 | 1.50 | 0.33 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 2.98 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mostoles | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| CD Galapagar | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).