Kết quả bóng đá trận Moreirense vs Amarante, 16:30 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 01/08/2026
Moreirense 2 Kết thúc HT 1-0 0
Amarante
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Địa điểm: Parque Joaquim de Almeida Freitas Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29℃~30℃
Diễn biến trận đấu
| Moreirense | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 56' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 16 | 10 |
| Điểm | 4 | 4 | 10 | 12 |
Chủ = Moreirense · Khách = Amarante
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Moreirense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 3 (38%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Thành tích gần đây — Moreirense
HBHHBTBTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Gil Vicente | 2-2 (0-0) | Moreirense | - | - | H |
| 22/07/26 | Moreirense | 1-2 (1-1) | Santa Clara | 0 | 2.25 | B |
| 18/07/26 | Moreirense | 2-2 (0-0) | AVS Futebol SAD | - | - | H |
| 16/05/26 | Moreirense | 0-0 (0-0) | AVS Futebol SAD | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | CD Tondela | 2-0 (1-0) | Moreirense | -0.5 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Moreirense | 3-2 (1-2) | Estrela da Amadora | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Benfica | 4-1 (2-1) | Moreirense | -2.25 | 3.25 | B |
| 21/04/26 | Moreirense | 1-0 (1-0) | Estoril | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | FC Famalicao | 1-1 (0-1) | Moreirense | -1 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Moreirense | 0-1 (0-1) | Sporting Braga | -1 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Moreirense | 0-1 (0-0) | FC Arouca | +0.25 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | FC Porto | 3-0 (2-0) | Moreirense | -1.75 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Moreirense | 1-1 (1-0) | Nacional da Madeira | 0 | 2.25 | H |
| 02/03/26 | Casa Pia AC | 1-1 (1-0) | Moreirense | 0 | 2 | H |
| 22/02/26 | Moreirense | 0-3 (0-0) | Sporting CP | -1.5 | 3 | B |
| 17/02/26 | Rio Ave | 1-2 (1-1) | Moreirense | 0 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Moreirense | 1-2 (0-1) | Gil Vicente | -0.25 | 2 | B |
| 31/01/26 | Vitoria Guimaraes | 1-0 (0-0) | Moreirense | -0.25 | 2.25 | B |
| 24/01/26 | Moreirense | 1-0 (0-0) | Santa Clara | 0 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | Alverca | 2-1 (0-0) | Moreirense | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Amarante
BTTHHTHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/07/26 | GD Chaves | 2-1 (0-0) | Amarante | - | - | B |
| 16/05/26 | Vitoria Guimaraes B | 1-3 (0-3) | Amarante | 0 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Amarante | 1-0 (0-0) | UD Santarem | +0.75 | 2.25 | T |
| 01/05/26 | Clube Desportivo Trofense | 0-0 (0-0) | Amarante | +0.25 | 2 | H |
| 26/04/26 | Amarante | 2-2 (1-1) | CF Os Belenenses | -0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | CD Mafra | 1-4 (0-1) | Amarante | -0.5 | 2 | T |
| 13/04/26 | Academica Coimbra | 1-1 (1-1) | Amarante | -0.75 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Amarante | 1-0 (1-0) | Varzim | 0 | 2 | T |
| 29/03/26 | Amarante | 1-1 (0-0) | Academica Coimbra | -0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | Amarante | 2-1 (0-1) | Vitoria Guimaraes B | +0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | UD Santarem | 1-2 (1-0) | Amarante | -0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Amarante | 1-0 (0-0) | Clube Desportivo Trofense | +0.25 | 2 | T |
| 02/03/26 | CF Os Belenenses | 1-2 (0-1) | Amarante | -0.75 | 2 | T |
| 21/02/26 | Amarante | 1-0 (1-0) | CD Mafra | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Varzim | 2-1 (1-0) | Amarante | -0.5 | 2 | B |
| 25/01/26 | Amarante | 1-1 (0-1) | Clube Desportivo Trofense | +0.25 | 2 | H |
| 18/01/26 | Paredes | 0-0 (0-0) | Amarante | -0.5 | 2 | H |
| 11/01/26 | Amarante | 1-0 (0-0) | Sporting Braga II | 0 | 2 | T |
| 04/01/26 | S. Joao Ver | 0-1 (0-1) | Amarante | -0.25 | 2 | T |
| 21/12/25 | Amarante | 3-2 (1-1) | Fafe | -0.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Phạt góc (HT)
12
Sút bóng
911
Sút cầu môn
52
Tấn công
7284
Tấn công nguy hiểm
2441
Sút ngoài cầu môn
49
Đá phạt trực tiếp
10
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Moreirense (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Amarante (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Moreirense | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1983-1-1 | Thành lập | |
| Parque Joaquim de Almeida Freitas | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| Vasco Botelho da Costa | HLV | Couto E. |
| Moreira de Conegos | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.72 | 3.60 | 4.60 | 0.86 | 2.25 | 0.82 | 0.88 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.30 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.13 | 0.80 | 2.25 | 0.87 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.40 | 4.10 | 0.99 | 2.25 | 0.89 | 1.03 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 160.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.69 | 3.40 | 4.25 | 0.94 | 2.25 | 0.82 | 0.69 | 0.50 | 1.07 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 160.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.77 | 3.35 | 3.95 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.77 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.87 | 3.01 | 4.29 | 0.84 | 1.75 | 1.04 | 0.87 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.23 ↑ | 14.50 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.23 | 4.12 | 0.91 | 2.25 | 0.89 | 0.84 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.25 ↑ | 41.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.45 | 2.95 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.09 | 4.03 | 0.73 | 2.00 | 1.00 | 0.81 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.38 ↑ | 15.47 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.87 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.40 | 2.96 | 1.10 | 2.50 | 0.70 | 0.62 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.57 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.10 | 4.00 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Moreirense | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Amarante | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).