Kết quả bóng đá trận Moreirense U19 vs Vitoria SC Guimaraes U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 15/08/2026
Moreirense U19 1 Kết thúc HT 0-1 2
Vitoria SC Guimaraes U19
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Moreirense U19 | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 68' | |
| 87' | ||
| 90+5' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 11 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 14 | 15 |
| Điểm | 4 | 3 | 10 | 13 |
Chủ = Moreirense U19 · Khách = Vitoria SC Guimaraes U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Moreirense U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 9 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 7 (20%) | Hòa/Hòa | 5 (15%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 4 (12%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 12 (34%) | Bại/Bại | 7 (21%) |
Bảng xếp hạng
Moreirense U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 4 | 2 | 12 | 8 | 16 | 2 |
| Sân nhà | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 4 |
| Sân khách | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 4 | 9 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 6 | - | - |
Vitoria SC Guimaraes U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 3 | 26 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Moreirense U19 1 (8%)Hòa 3 (25%)Vitoria SC Guimaraes U19 8 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 3 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-1 (1-1) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 31/01/26 | Moreirense U19 | 1-2 (1-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-0 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | B |
| 19/08/25 | Moreirense U19 | 3-1 (1-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | -0.5 | 2.75 | T |
| 20/01/18 | Moreirense U19 | 1-1 (1-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | H |
| 28/10/17 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 2-2 (1-2) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 29/10/16 | Moreirense U19 | 1-4 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 13/08/16 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 2-0 (0-0) | Moreirense U19 | - | - | B |
| 22/12/15 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 3-0 (2-0) | Moreirense U19 | -2 | 3.5 | B |
| 19/09/15 | Moreirense U19 | 1-4 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 22/01/11 | Moreirense U19 | 0-1 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 06/11/10 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 2-1 (0-0) | Moreirense U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Moreirense U19
HHHHBTTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/8 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Chaves U19 | 0-0 (0-0) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 11/04/26 | Moreirense U19 | 1-1 (0-0) | Pacos Ferreira U19 | - | - | H |
| 04/04/26 | Vizela U19 | 3-3 (1-1) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-1 (1-1) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Moreirense U19 | 0-1 (0-1) | Braga U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | Moreirense U19 | 2-0 (1-0) | Chaves U19 | - | - | T |
| 21/02/26 | Pacos Ferreira U19 | 0-1 (0-1) | Moreirense U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Moreirense U19 | 1-0 (0-0) | Vizela U19 | - | - | T |
| 31/01/26 | Moreirense U19 | 1-2 (1-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | Braga U19 | 0-2 (0-1) | Moreirense U19 | - | - | T |
| 10/01/26 | Pacos Ferreira U19 | 1-1 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 21/12/25 | Braga U19 | 0-2 (0-0) | Moreirense U19 | -1 | 3 | T |
| 14/12/25 | Rio Ave U19 | 1-2 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | T |
| 07/12/25 | Moreirense U19 | 2-2 (0-1) | Chaves U19 | - | - | H |
| 29/11/25 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-0 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | B |
| 15/11/25 | Moreirense U19 | 2-3 (0-1) | FC Famalicao U19 | - | - | B |
| 08/11/25 | Moreirense U19 | 0-2 (0-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 25/10/25 | Gil Vicente U19 | 3-1 (2-0) | Moreirense U19 | - | - | B |
| 19/10/25 | Moreirense U19 | 0-0 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | H |
| 04/10/25 | Moreirense U19 | 0-1 (0-1) | Pacos Ferreira U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Vitoria SC Guimaraes U19
TBBBHHBTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/19 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-0 (1-0) | Vizela U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 2-4 (0-4) | Braga U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Vizela U19 | 2-1 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 03/04/26 | Chaves U19 | 2-1 (1-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | +1 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-1 (1-1) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Pacos Ferreira U19 | 2-2 (1-2) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Braga U19 | 5-2 (0-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 4-1 (3-0) | Vizela U19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-1 (0-0) | Chaves U19 | - | - | H |
| 31/01/26 | Moreirense U19 | 1-2 (1-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | T |
| 24/01/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 3-1 (1-0) | Pacos Ferreira U19 | +1 | 3.25 | T |
| 10/01/26 | Vizela U19 | 3-4 (0-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | T |
| 04/01/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-1 (0-0) | Braga U19 | - | - | H |
| 13/12/25 | Chaves U19 | 0-1 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | T |
| 07/12/25 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | T |
| 29/11/25 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-0 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 0-2 (0-2) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 08/11/25 | FC Famalicao U19 | 0-2 (0-2) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | T |
| 25/10/25 | FC Porto U19 | 3-0 (1-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 18/10/25 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 2-2 (2-0) | Pacos Ferreira U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
10
Sút bóng
88
Sút cầu môn
33
Tấn công
89122
Tấn công nguy hiểm
4355
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
11
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Quả ném biên
41
So Sánh Sức Mạnh
43 57
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B8T8 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B4T4 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Moreirense U19 (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Vitoria SC Guimaraes U19 (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Moreirense U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.42 | 3.35 | 2.28 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.49 ↑ | 3.35 | 2.26 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.59 | 3.34 | 2.43 | 0.99 | 2.75 | 0.77 | 0.98 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.60 ↑ | 3.34 | 2.42 ↓ | 0.99 | 2.75 | 0.77 | 0.98 | 0.00 | 0.80 | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.33 | 0.95 | 2.75 | 0.76 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.53 ↓ | 3.50 | 2.32 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 0.93 ↑ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.50 | 2.30 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.30 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.00 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Moreirense U19 | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Vitoria SC Guimaraes U19 | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).