Kết quả bóng đá trận Morecambe vs Spennymoor Town, 21:00 ngày 08/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Morecambe 1 Kết thúc HT 0-1 1
Spennymoor Town
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 8
Địa điểm: Globe Arena Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Morecambe | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Richie Bennett | |
| 24' | ||
| HT 0-1 | ||
| Matty Daly 1 - 1 ⚽ | 49' | |
| 65' | ||
| 81' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 9 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 13 | 16 |
| Điểm | 6 | 1 | 11 | 9 |
Chủ = Morecambe · Khách = Spennymoor Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Morecambe | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 12 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 7 (12%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 8 (14%) |
| 4 (44%) | Hòa/Bại | 6 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 4 (7%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 13 (23%) |
Bảng xếp hạng
Morecambe
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 16 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 15 | - | - |
Spennymoor Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 22 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 18 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 22 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | - | - |
Thành tích gần đây — Morecambe
BHTBBBHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/24 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | Barrow | -0.5 | 3 | B |
| 29/07/26 | Morecambe | 1-1 (0-0) | AFC Fylde | 0 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Bamber Bridge | 0-3 (0-2) | Morecambe | - | - | T |
| 25/04/26 | Forest Green Rovers | 5-0 (2-0) | Morecambe | -1.5 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Morecambe | 0-3 (0-1) | Boreham Wood | -1 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Woking | 5-1 (2-1) | Morecambe | -0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Morecambe | 2-2 (1-0) | Carlisle United | -0.5 | 3.25 | H |
| 03/04/26 | Rochdale | 2-4 (1-1) | Morecambe | -1.5 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Morecambe | 0-2 (0-0) | Aldershot Town | 0 | 3.25 | B |
| 26/03/26 | Morecambe | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | -0.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | Yeovil Town | 3-2 (1-1) | Morecambe | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Morecambe | 1-1 (0-0) | Braintree Town | +0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Sutton United | 0-5 (0-4) | Morecambe | -0.5 | 3 | T |
| 04/03/26 | Wealdstone FC | 2-3 (1-2) | Morecambe | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | York City | -1.5 | 3.5 | B |
| 26/02/26 | Gateshead | 4-4 (2-3) | Morecambe | 0 | 3 | H |
| 21/02/26 | Morecambe | 4-0 (1-0) | Eastleigh | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | Southend United | 5-1 (2-0) | Morecambe | -1.5 | 3 | B |
| 11/02/26 | Morecambe | 2-2 (1-1) | Tamworth | 0 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Morecambe | 1-2 (0-2) | Truro City | +0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Spennymoor Town
HTBBHTTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/8 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Marine | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-2) | Spennymoor Town | -1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Spennymoor Town | 0-1 (0-1) | Worksop Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | -0.75 | 3 | H |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Kings Lynn | 0-1 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/03/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | Alfreton Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Spennymoor Town | 4-1 (2-1) | Curzon Ashton FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Merthyr Town | 2-3 (1-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 3 | T |
| 11/03/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Spennymoor Town | 0-0 (0-0) | Bedford Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Chester FC | 2-1 (1-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Spennymoor Town | 0-4 (0-1) | Darlington | 0 | 2.75 | B |
| 18/02/26 | Leamington | 0-2 (0-1) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Peterborough Sports | 1-3 (0-1) | Spennymoor Town | -0.25 | 3 | T |
| 11/02/26 | AFC Fylde | 5-0 (2-0) | Spennymoor Town | -1 | 2.75 | B |
| 04/02/26 | Spennymoor Town | 0-2 (0-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
68
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
21
Sút bóng
89
Sút cầu môn
24
Tấn công
12397
Tấn công nguy hiểm
8275
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
14% So Sánh Đối đầu 86%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Morecambe (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Spennymoor Town (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Morecambe | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1920 | Thành lập | |
| Globe Arena | Sân nhà | |
| 6300 | Sức chứa | 0 |
| Derek Adams | HLV | |
| Morecambe | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.50 | 0.97 | 3.00 | 0.81 | 0.82 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.62 | 3.70 | 4.30 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.83 ↑ | 3.50 ↓ | 3.40 ↓ | 1.03 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | 1.09 ↑ | 0.75 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.90 | 4.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 4.90 ↑ | 1.35 ↓ | 6.50 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.57 | 3.60 | 4.10 | 0.85 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.10 ↑ | 1.46 ↓ | 5.55 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.56 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.70 | 4.30 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.83 ↑ | 3.50 ↓ | 3.40 ↓ | 1.03 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | 1.09 ↑ | 0.75 | 0.75 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.55 | 3.85 | 4.05 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.90 ↑ | 3.50 ↓ | 2.96 ↓ | 0.93 ↓ | 3.00 | 0.77 ↑ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.58 | 3.68 | 4.20 | 0.98 | 3.00 | 0.82 | 0.82 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.97 ↑ | 3.36 ↓ | 3.16 ↓ | 1.00 ↑ | 3.00 | 0.82 | 0.97 ↑ | 0.50 | 0.87 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.65 | 3.92 | 4.24 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.82 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.86 ↑ | 3.64 ↓ | 3.53 ↓ | 0.79 ↓ | 2.75 | 1.01 ↑ | 0.86 ↑ | 0.50 | 0.96 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.75 | 4.33 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↑ | 3.50 ↓ | 3.50 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.80 | 3.90 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.67 | 3.92 | 4.44 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 0.85 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 7.62 ↑ | 1.19 ↓ | 10.02 ↑ | 3.18 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.61 | 3.75 | 4.33 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↑ | 3.50 ↓ | 3.50 ↓ | 0.58 ↑ | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.65 | 3.85 | 4.43 | 0.56 | 2.50 | 1.22 | 1.52 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 5.53 ↑ | 1.34 ↓ | 7.03 ↑ | 2.13 ↑ | 2.50 | 0.37 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.33 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.75 | 4.60 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.13 ↓ | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.