Kết quả bóng đá trận Montrose LFC (W) vs Motherwell (W), 19:00 ngày 30/08/2026
WPL (Scotland) · 19:00 ngày 30/08/2026
Montrose LFC (W) 1 Kết thúc HT 0-2 3
Motherwell (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Montrose LFC (W) | Phút | |
| 41' | ⚽ 0 - 1 Boyce C. (Assist:Macdonald E.) | |
| 42' | ⚽ 0 - 2 Rutherford S. (Assist:Thomson E.) | |
| HT 0-2 | ||
| 60' | ⚽ 0 - 3 Ronald L. (Assist:Watson C.) | |
| McDonald K. 1 - 3 ⚽ | 71' | |
| Kaela McDonald-Ngauh 2 - 3 ⚽ | 71' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 33 | 23 |
| Mất bàn | 10 | 13 | 17 | 23 |
| Điểm | 0 | 3 | 15 | 19 |
Chủ = Montrose LFC (W) · Khách = Motherwell (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Montrose LFC (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (26%) | Thắng/Thắng | 8 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 2 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 13 (42%) | Bại/Bại | 14 (45%) |
Bảng xếp hạng
Montrose LFC (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 8 | 27 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 3 | 6 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 5 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 26 | 10 | - | - |
Motherwell (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 7 | 27 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 11 | 3 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 4 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 19 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Montrose LFC (W) 3 (25%)Hòa 3 (25%)Motherwell (W) 6 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 3 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Motherwell (W) | 1-3 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Montrose LFC (W) | 1-2 (0-2) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Motherwell (W) | 5-1 (2-1) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Montrose LFC (W) | 1-1 (0-1) | Motherwell (W) | - | - | H |
| 24/08/25 | Motherwell (W) | 1-4 (0-3) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 26/01/25 | Montrose LFC (W) | 0-4 (0-2) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 18/08/24 | Motherwell (W) | 3-2 (3-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 05/05/24 | Montrose LFC (W) | 1-1 (1-1) | Motherwell (W) | - | - | H |
| 21/04/24 | Motherwell (W) | 2-1 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 19/11/23 | Montrose LFC (W) | 1-1 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | H |
| 01/10/23 | Montrose LFC (W) | 3-0 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 03/09/23 | Motherwell (W) | 3-1 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Montrose LFC (W)
BBTTTTTBBT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 33/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Celtic (W) | 3-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | Montrose LFC (W) | 1-4 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | Montrose LFC (W) | 9-0 (7-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 06/08/26 | St Johnstone (W) | 2-8 (0-3) | Montrose LFC (W) | +2.75 | 4 | T |
| 02/08/26 | Montrose LFC (W) | 5-0 (1-0) | Falkirk (W) | - | - | T |
| 26/07/26 | Motherwell (W) | 1-3 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Hamilton FC (W) | 0-5 (0-2) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Montrose LFC (W) | 1-2 (0-2) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 03/05/26 | Glasgow Rangers (W) | 2-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 26/04/26 | Aberdeen (W) | 0-1 (0-0) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Montrose LFC (W) | 2-1 (0-1) | Aberdeen (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Motherwell (W) | 5-1 (2-1) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Montrose LFC (W) | 6-0 (6-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Glasgow Rangers (W) | 2-0 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 18/02/26 | Montrose LFC (W) | 5-1 (4-0) | Dundee United (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Montrose LFC (W) | 2-0 (0-0) | Dundee United (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Montrose LFC (W) | 1-2 (1-2) | Partick Thistle (W) | - | - | B |
| 29/01/26 | Montrose LFC (W) | 1-7 (0-3) | Hearts (W) | -3 | 4 | B |
| 25/01/26 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | -3.75 | 4.75 | B |
| 18/01/26 | Aberdeen (W) | 1-2 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Motherwell (W)
BBTTTBHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/22 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Motherwell (W) | 0-5 (0-3) | Hearts (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | Hibernian (W) | 7-0 (2-0) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | Kilmarnock (W) | 2-3 (1-2) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 06/08/26 | Motherwell (W) | 2-1 (0-1) | Gartcairn FC (W) | +2.5 | 4 | T |
| 02/08/26 | Livingston (W) | 1-7 (0-5) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 26/07/26 | Motherwell (W) | 1-3 (1-0) | Montrose LFC (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Motherwell (W) | 2-2 (1-0) | Aberdeen (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Montrose LFC (W) | 1-2 (0-2) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Hamilton FC (W) | 0-3 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Motherwell (W) | 4-0 (2-0) | Hamilton FC (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Motherwell (W) | 5-1 (2-1) | Montrose LFC (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Aberdeen (W) | 3-4 (1-2) | Motherwell (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Motherwell (W) | 0-4 (0-3) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 08/02/26 | Hibernian (W) | 2-0 (1-0) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 25/01/26 | Aberdeen (W) | 2-1 (1-0) | Motherwell (W) | -0.25 | 3 | B |
| 18/01/26 | Motherwell (W) | 0-2 (0-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 21/12/25 | Partick Thistle (W) | 2-1 (0-0) | Motherwell (W) | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/12/25 | Motherwell (W) | 0-3 (0-2) | Hearts (W) | - | - | B |
| 07/12/25 | Glasgow City (W) | 3-0 (0-0) | Motherwell (W) | - | - | B |
| 23/11/25 | Motherwell (W) | 0-3 (0-1) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
12
Sút bóng
32
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
10
Cản bóng
10
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
712
Việt vị
33
Cứu thua
43
So Sánh Sức Mạnh
58 42
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B6T6 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B2T2 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Montrose LFC (W) (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Motherwell (W) (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Montrose LFC (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.75 | - | - | - | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 0.80 | 3.25 | 0.81 | 0.78 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 0.80 | 3.25 | 0.81 | 0.78 | 0.25 | 0.82 | |
| Pinnacle | Sớm | 2.07 | 3.72 | 2.83 | 0.87 | 3.25 | 0.88 | 0.85 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.07 | 3.72 | 2.83 | 0.87 | 3.25 | 0.88 | 0.85 | 0.25 | 0.90 | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.85 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | 0.60 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.85 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | 0.60 | 0.00 | 1.20 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.