Kết quả bóng đá trận Montpellier B vs Cannet Rocheville, 23:00 ngày 30/08/2026
French Championnat National 2 · 23:00 ngày 30/08/2026
Montpellier B 1 Kết thúc HT 0-1 2
Cannet Rocheville
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Montpellier B | Phút | |
| 42' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 48' | |
| 57' | ||
| 58' | ||
| 67' | ||
| 88' | ⚽ 1 - 2 | |
| 90+1' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 3 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 11 | 10 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 16 | 9 |
| Điểm | 0 | 5 | 13 | 12 |
Chủ = Montpellier B · Khách = Cannet Rocheville
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Montpellier B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Bảng xếp hạng
Montpellier B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 12 | - | - |
Cannet Rocheville
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Montpellier B 2 (40%)Hòa 1 (20%)Cannet Rocheville 2 (40%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | Montpellier B | 1-0 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | T |
| 08/03/26 | Montpellier B | 0-0 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | H |
| 26/04/25 | Cannet Rocheville | 2-0 (0-0) | Montpellier B | - | - | B |
| 06/04/24 | Montpellier B | 6-0 (3-0) | Cannet Rocheville | - | - | T |
| 26/11/23 | Cannet Rocheville | 2-1 (0-1) | Montpellier B | - | - | B |
Thành tích gần đây — Montpellier B
BBBTTHTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Lyon Duchere | 3-0 (1-0) | Montpellier B | - | - | B |
| 09/05/26 | Montpellier B | 0-3 (0-0) | Olympique Ales | - | - | B |
| 18/04/26 | Lyonnais II | 4-1 (0-1) | Montpellier B | - | - | B |
| 11/04/26 | Montpellier B | 3-2 (3-0) | ES Fosseenne | - | - | T |
| 04/04/26 | Montpellier B | 1-0 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | T |
| 08/03/26 | Montpellier B | 0-0 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | H |
| 28/02/26 | Montpellier B | 2-0 (1-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | T |
| 15/02/26 | Montpellier B | 2-0 (1-0) | MOS-3 RIVIERES FC | - | - | T |
| 08/02/26 | Seyssinet | 2-1 (2-1) | Montpellier B | - | - | B |
| 11/01/26 | Montpellier B | 3-3 (2-1) | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | - | - | H |
| 14/12/25 | Montpellier B | 2-2 (2-0) | Lyonnais II | - | - | H |
| 23/11/25 | Montpellier B | 3-1 (2-0) | Dijon II | - | - | T |
| 02/11/25 | Montpellier B | 1-0 (0-0) | Stade Beaucairois | - | - | T |
| 05/10/25 | Montpellier B | 2-0 (0-0) | Gallia Lucciana | - | - | T |
| 06/09/25 | Montpellier B | 2-0 (1-0) | Seyssinet | - | - | T |
| 10/05/25 | Montpellier B | 1-2 (0-1) | ES Fosseenne | - | - | B |
| 26/04/25 | Cannet Rocheville | 2-0 (0-0) | Montpellier B | - | - | B |
| 12/04/25 | Olympique Ales | 5-3 (1-0) | Montpellier B | - | - | B |
| 15/03/25 | Montpellier B | 1-1 (0-1) | Agde | - | - | H |
| 22/02/25 | Montpellier B | 1-2 (1-1) | Rousset-Ste Victoire | - | - | B |
Thành tích gần đây — Cannet Rocheville
HHBTHBTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Cannet Rocheville | 3-3 (2-1) | MOS-3 RIVIERES FC | - | - | H |
| 11/04/26 | Seyssinet | 1-1 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | H |
| 04/04/26 | Montpellier B | 1-0 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 15/03/26 | Cannet Rocheville | 2-0 (0-0) | Olympique Ales | - | - | T |
| 08/03/26 | Montpellier B | 0-0 (0-0) | Cannet Rocheville | - | - | H |
| 07/02/26 | Cannet Rocheville | 0-2 (0-1) | ASPTT Dijon | - | - | B |
| 31/01/26 | Cannet Rocheville | 2-1 (2-0) | Gallia Lucciana | - | - | T |
| 23/11/25 | Bourgoin Jallieu | 1-0 (1-0) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 04/10/25 | Lyonnais II | 1-2 (1-1) | Cannet Rocheville | - | - | T |
| 30/08/25 | Cannet Rocheville | 2-0 (2-0) | So Cassis Carnou | - | - | T |
| 17/05/25 | Cannet Rocheville | 3-0 (0-0) | Stade Beaucairois | - | - | T |
| 26/04/25 | Cannet Rocheville | 2-0 (0-0) | Montpellier B | - | - | T |
| 19/04/25 | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | 3-1 (2-0) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 22/02/25 | Cannet Rocheville | 2-0 (1-0) | USC Cortenais | - | - | T |
| 26/01/25 | Rousset-Ste Victoire | 2-1 (1-1) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 19/01/25 | Cannet Rocheville | 1-1 (1-0) | SUD FC | - | - | H |
| 22/12/24 | Olympique Ales | 4-1 (1-1) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 16/11/24 | Istres | 4-0 (3-0) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 21/09/24 | Cannet Rocheville | 3-0 (1-0) | Agde | - | - | T |
| 08/09/24 | Entente UGA Ardziv | 1-3 (1-0) | Cannet Rocheville | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
13
Sút bóng
611
Sút cầu môn
33
Tấn công
9699
Tấn công nguy hiểm
4234
Sút ngoài cầu môn
38
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B2T2 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Montpellier B (12 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Cannet Rocheville (8 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Montpellier B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.05 | 2.85 | 0.90 | 2.25 | 0.75 | 0.69 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 2.40 | 3.05 | 2.85 | 0.90 | 2.25 | 0.75 | 0.69 | 0.00 | 0.97 | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 3.00 | 2.90 | 1.25 | 2.50 | 0.62 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.45 ↑ | 3.00 | 2.80 ↓ | 1.20 ↓ | 2.50 | 0.60 ↓ | 0.73 | 0.00 | 1.00 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.00 | 2.80 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 2.38 | 3.00 | 2.80 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.75 | 0.00 | 1.05 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.