Kết quả bóng đá trận Monterey Bay FC vs Colorado Springs Switchbacks FC, 09:00 ngày 18/10/2026
USL Championship · 09:00 ngày 18/10/2026
Monterey Bay FC 0 Hiệp 1 - 26' HT 0-0 0
Colorado Springs Switchbacks FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Nhiệt độ: 13°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Hòa | 0 | 3 | 3 | 3 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 11 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 1 | 22 | 14 |
| Điểm | 0 | 3 | 3 | 15 |
Chủ = Monterey Bay FC · Khách = Colorado Springs Switchbacks FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Monterey Bay FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 8 (21%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 10 (26%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 8 (21%) |
| 8 (28%) | Hòa/Bại | 8 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Bảng xếp hạng
Monterey Bay FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 23 | 4 | 5 | 14 | 24 | 41 | 17 | 22 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 16 | 14 | 20 |
| Sân khách | 12 | 0 | 3 | 9 | 10 | 25 | 3 | 25 |
Colorado Springs Switchbacks FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 4 | 9 | 33 | 32 | 31 | 13 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 21 | 14 | 20 | 9 |
| Sân khách | 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 18 | 11 | 15 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Sút bóng
15
Sút ngoài cầu môn
13
Cản bóng
02
TL kiểm soát bóng
46%54%
Chuyền bóng
6077
TL chuyền bóng thành công
73%77%
Phạm lỗi
63
Việt vị
01
Quả ném biên
38
Chuyền dài
34
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Monterey Bay FC (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Colorado Springs Switchbacks FC (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Monterey Bay FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Jordan Stewart | HLV | James Chambers |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.23 | 3.38 | 1.75 | 0.79 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 5.25 ↑ | 4.15 ↑ | 1.33 ↓ | 0.76 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.92 ↓ | -1.00 | 0.78 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 3.80 | 3.60 | 1.75 | 0.86 | 2.75 | 0.89 | 0.98 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 4.80 ↑ | 3.80 ↑ | 1.74 ↓ | 1.06 ↑ | 2.25 | 0.80 ↓ | 0.88 ↓ | -0.75 | 0.98 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.90 | 3.70 | 1.80 | 0.87 | 2.75 | 0.92 | 0.96 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 5.25 ↑ | 3.40 ↓ | 1.67 ↓ | 0.74 ↓ | 2.00 | 1.02 ↑ | 0.86 ↓ | -0.75 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.65 | 3.60 | 1.76 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 1.00 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 4.20 ↑ | 3.40 ↓ | 1.70 ↓ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | 0.89 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.85 | 3.60 | 1.80 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.90 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 4.70 ↑ | 3.70 ↑ | 1.60 ↓ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | 0.80 ↓ | -1.00 | 0.90 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 3.65 | 3.60 | 1.76 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 1.00 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 4.25 ↑ | 3.40 ↓ | 1.69 ↓ | 1.02 ↑ | 2.25 | 0.80 ↓ | 0.90 ↓ | -0.75 | 0.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.60 | 3.70 | 1.81 | 0.89 | 2.75 | 0.91 | 1.01 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 4.35 ↑ | 4.05 ↑ | 1.60 ↓ | 1.04 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 1.05 ↑ | -0.75 | 0.83 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.70 | 3.60 | 1.75 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 3.20 ↓ | 1.70 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.70 | 3.60 | 1.69 | 0.72 | 2.75 | 0.80 | 0.87 | -0.50 | 0.66 |
| Live | 4.60 ↑ | 3.35 ↓ | 1.71 ↑ | 0.94 ↑ | 2.25 | 0.71 ↓ | 0.79 ↓ | -0.75 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.93 | 3.80 | 1.75 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | 1.33 | -0.25 | 0.53 |
| Live | 4.69 ↑ | 3.70 ↓ | 1.70 ↓ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | 0.85 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.00 | 4.00 | 1.62 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 1.00 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 4.75 ↑ | 3.60 ↓ | 1.72 ↑ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | 0.85 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Monterey Bay FC | -3/4 | 0 | 0 | 2 |
| Colorado Springs Switchbacks FC | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).