Kết quả bóng đá trận Mlada Boleslav U19 vs MFK Karvina U19, 18:30 ngày 15/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 18:30 ngày 15/08/2026
Mlada Boleslav U19 5 Kết thúc HT 1-0 0
MFK Karvina U19
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Mlada Boleslav U19 | Phút | |
| Filip Cerny 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 20' | ||
| 21' | ||
| HT 1-0 | ||
| Kaulfus P. 2 - 0 ⚽ | 74' | |
| Filip Cerny 3 - 0 ⚽ | 76' | |
| Filip Cerny 4 - 0 ⚽ | 86' | |
| Martin Kulas 5 - 0 ⚽ | 88' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 28 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 9 | 12 | 24 |
| Điểm | 4 | 3 | 22 | 18 |
Chủ = Mlada Boleslav U19 · Khách = MFK Karvina U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mlada Boleslav U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 10 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 7 (20%) | Hòa/Thắng | 8 (23%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 7 (20%) |
Bảng xếp hạng
Mlada Boleslav U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 5 | 9 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 2 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 5 | - | - |
MFK Karvina U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 12 | 3 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 8 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Mlada Boleslav U19 6 (30%)Hòa 3 (15%)MFK Karvina U19 11 (55%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 06/09/25 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-1) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3 | B |
| 01/06/24 | Mlada Boleslav U19 | 4-3 (3-0) | MFK Karvina U19 | +1 | 3 | T |
| 04/11/23 | MFK Karvina U19 | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 27/05/23 | MFK Karvina U19 | 4-3 (3-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 28/10/22 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | MFK Karvina U19 | +0.25 | 3.25 | H |
| 02/04/22 | MFK Karvina U19 | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 21/08/21 | Mlada Boleslav U19 | 5-0 (2-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 12/09/20 | Mlada Boleslav U19 | 5-0 (3-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 31/08/19 | Mlada Boleslav U19 | 4-2 (3-1) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 29/03/19 | MFK Karvina U19 | 1-0 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.25 | 2.75 | B |
| 31/08/18 | Mlada Boleslav U19 | 0-0 (0-0) | MFK Karvina U19 | +0.25 | 3.25 | H |
| 14/04/18 | MFK Karvina U19 | 0-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | H |
| 29/09/17 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (0-0) | MFK Karvina U19 | 0 | 3 | T |
| 06/05/17 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 21/10/16 | MFK Karvina U19 | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 16/04/16 | Mlada Boleslav U19 | 1-3 (0-1) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 18/09/15 | MFK Karvina U19 | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/15 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-1) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 20/09/14 | MFK Karvina U19 | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Mlada Boleslav U19
TTTTBTTBTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/8 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 0-2 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 10/06/26 | Slovacko U19 | 0-4 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Slovan Liberec U19 | 3-4 (0-3) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Slavia Praha U19 | 0-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 08/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Hradec Kralove U19 | 2-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 21/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 20/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 6-0 (2-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 24/01/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (2-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 15/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (2-0) | Slovacko U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/11/25 | Pardubice U19 | 2-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 1-5 (0-3) | Slovan Liberec U19 | +1 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — MFK Karvina U19
TTTBTTHHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | MFK Karvina U19 | 3-0 (1-0) | Slovacko U19 | - | - | T |
| 11/06/26 | Vysocina Jihlava U19 | 0-2 (0-0) | MFK Karvina U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 4-2 (3-2) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Pardubice U19 | 3-4 (0-2) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | MFK Karvina U19 | 3-2 (2-1) | Slovan Liberec U19 | +1.5 | 3.75 | T |
| 05/05/26 | MFK Karvina U19 | 1-1 (1-1) | Slovacko U19 | +0.5 | 3.5 | H |
| 01/05/26 | Brno U19 | 2-2 (0-1) | MFK Karvina U19 | -0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | MFK Karvina U19 | 1-0 (0-0) | Slavia Praha U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Dukla Praha U19 | 1-0 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | MFK Karvina U19 | 0-1 (0-0) | Hradec Kralove U19 | 0 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | MFK Karvina U19 | 1-0 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | MFK Karvina U19 | -1 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | MFK Karvina U19 | 3-1 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | MFK Karvina U19 | 2-3 (0-1) | Sigma Olomouc U19 | +0.5 | 3 | B |
| 15/11/25 | MFK Karvina U19 | 2-0 (2-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 07/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | 0 | 3.5 | T |
| 01/11/25 | MFK Karvina U19 | 5-1 (4-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 25/10/25 | Slovacko U19 | 1-3 (1-1) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
01
Sút bóng
157
Sút cầu môn
121
Tấn công
104121
Tấn công nguy hiểm
6253
Sút ngoài cầu môn
36
Đá phạt trực tiếp
512
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
Phạm lỗi
95
Việt vị
30
Quả ném biên
1317
So Sánh Sức Mạnh
52 48
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B11T11 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B3T3 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mlada Boleslav U19 (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
MFK Karvina U19 (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mlada Boleslav U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.80 | 0.91 | 3.25 | 0.86 | 0.83 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.21 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.55 | 2.90 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 85.00 ↑ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.03 | 3.40 | 2.75 | 0.89 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↓ | 3.77 ↑ | 17.21 ↑ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.07 | 3.60 | 2.78 | 0.87 | 3.25 | 0.89 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 94.00 ↑ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.07 | 3.47 | 2.85 | 0.95 | 3.25 | 0.87 | 0.84 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.31 ↓ | 3.68 ↑ | 11.50 ↑ | 2.27 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.48 | 2.57 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.86 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.29 ↓ | 3.81 ↑ | 16.20 ↑ | 1.35 ↑ | 3.50 | 0.54 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.98 | 3.73 | 2.83 | 0.81 | 3.25 | 0.91 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.15 ↑ | 11.63 ↑ | 2.05 ↑ | 5.50 | 0.32 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.65 ↑ | 5.50 | 0.39 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.47 ↑ | 4.50 | 0.54 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 1.01 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.10 ↑ | 5.50 | 0.35 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.80 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mlada Boleslav U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| MFK Karvina U19 | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).