Kết quả bóng đá trận Mlada Boleslav U19 vs Banik Ostrava U19, 18:00 ngày 29/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 18:00 ngày 29/08/2026
Mlada Boleslav U19 4 Kết thúc HT 1-1 2
Banik Ostrava U19
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Mlada Boleslav U19 | Phút | |
| 27' | ⚽ 0 - 1 Robin Kovarnik | |
| 31' | ||
| Filip Juranka 1 - 1 ⚽ | 41' | |
| HT 1-1 | ||
| 64' | ⚽ 1 - 2 Simon Sevcik | |
| Martin Kulas 2 - 2 ⚽ | 75' | |
| Filip Cerny 3 - 2 ⚽ | 79' | |
| 79' | ||
| 86' | ||
| Sebastien Dagan 4 - 2 ⚽ | 87' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 7 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 28 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 12 | 18 |
| Điểm | 4 | 6 | 22 | 22 |
Chủ = Mlada Boleslav U19 · Khách = Banik Ostrava U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mlada Boleslav U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 10 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 7 (20%) | Hòa/Thắng | 9 (24%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 5 (14%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 6 (16%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 3 (8%) |
Bảng xếp hạng
Mlada Boleslav U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 5 | 9 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 2 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 6 | - | - |
Banik Ostrava U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 8 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Mlada Boleslav U19 4 (20%)Hòa 5 (25%)Banik Ostrava U19 11 (55%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 14 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 13/09/25 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Banik Ostrava U19 | -0.5 | 3.25 | H |
| 05/04/25 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-1) | Banik Ostrava U19 | -1.25 | 3.5 | B |
| 23/10/24 | Banik Ostrava U19 | 3-3 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -1.25 | 3.5 | H |
| 25/05/24 | Banik Ostrava U19 | 2-3 (2-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 26/10/23 | Mlada Boleslav U19 | 2-3 (2-1) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | B |
| 25/03/23 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 26/08/22 | Mlada Boleslav U19 | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3 | T |
| 19/03/22 | Banik Ostrava U19 | 4-0 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 07/08/21 | Mlada Boleslav U19 | 0-4 (0-3) | Banik Ostrava U19 | - | - | B |
| 16/09/20 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | -0.75 | 3.75 | H |
| 29/02/20 | Banik Ostrava U19 | 4-1 (3-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 16/08/19 | Mlada Boleslav U19 | 0-6 (0-3) | Banik Ostrava U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/03/19 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 2.75 | B |
| 24/08/18 | Banik Ostrava U19 | 0-2 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 24/03/18 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-0) | Banik Ostrava U19 | - | - | H |
| 09/09/17 | Banik Ostrava U19 | 4-3 (2-2) | Mlada Boleslav U19 | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/04/17 | Banik Ostrava U19 | 2-1 (1-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 18/09/16 | Mlada Boleslav U19 | 0-0 (0-0) | Banik Ostrava U19 | - | - | H |
| 12/03/16 | Banik Ostrava U19 | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Mlada Boleslav U19
BTTTTTBTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 28/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Dukla Praha U19 | 3-1 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 15/08/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-0 (1-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 0-2 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 10/06/26 | Slovacko U19 | 0-4 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Slovan Liberec U19 | 3-4 (0-3) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Slavia Praha U19 | 0-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 08/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Hradec Kralove U19 | 2-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 21/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 20/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 6-0 (2-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 24/01/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (2-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 15/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (2-0) | Slovacko U19 | -0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Banik Ostrava U19
TTTTTBHTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/21 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (0-0) | Slovacko U19 | - | - | T |
| 15/08/26 | Teplice U19 | 1-2 (0-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | Banik Ostrava U19 | 4-3 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 10/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 06/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-4 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +1 | 4.25 | B |
| 30/05/26 | Slovacko U19 | 3-3 (2-3) | Banik Ostrava U19 | - | - | H |
| 23/05/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Slovan Liberec U19 | 6-1 (4-0) | Banik Ostrava U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | Banik Ostrava U19 | 2-2 (2-2) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Hradec Kralove U19 | 1-1 (1-1) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 08/04/26 | Slavia Praha U19 | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.75 | B |
| 03/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | B |
| 20/03/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | MFK Karvina U19 | +1 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (3-2) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 04/03/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | 0 | 2.75 | T |
| 27/02/26 | MFK Havirov | 1-4 (0-0) | Banik Ostrava U19 | - | - | T |
| 18/11/25 | Banik Ostrava U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | +1 | 3.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
21
Sút bóng
47
Sút cầu môn
43
Tấn công
6573
Tấn công nguy hiểm
2832
Sút ngoài cầu môn
04
Đá phạt trực tiếp
1614
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Phạm lỗi
1215
Việt vị
20
Quả ném biên
2521
So Sánh Sức Mạnh
60 40
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T4 H5 B11T11 H5 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H4 B5T5 H4 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn2.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mlada Boleslav U19 (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Banik Ostrava U19 (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Banik Ostrava U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mlada Boleslav U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 0.90 | 3.25 | 0.87 | 0.90 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.22 ↑ | 4.50 | 0.64 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.60 | 2.98 | 0.96 | 3.50 | 0.86 | 0.97 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.60 ↑ | 58.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.32 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.55 | 2.55 | 0.83 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.03 ↓ | 3.55 | 2.75 ↑ | 0.91 ↑ | 3.50 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.55 | 2.82 | 0.94 | 3.50 | 0.82 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.75 ↑ | 64.00 ↑ | 2.85 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.10 | 3.52 | 2.51 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.89 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.12 ↓ | 3.97 ↑ | 22.00 ↑ | 1.72 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.97 | 3.77 | 2.84 | 0.94 | 3.50 | 0.78 | 0.77 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.94 ↑ | 28.26 ↑ | 2.52 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.75 ↑ | 6.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.55 ↑ | 31.00 ↑ | 3.44 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.75 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.50 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mlada Boleslav U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Banik Ostrava U19 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).