Kết quả bóng đá trận Mlada Boleslav B vs Spolana Neratovice, 15:15 ngày 22/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 22/08/2026
Mlada Boleslav B 1 Kết thúc HT 0-1 2
Spolana Neratovice
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Mlada Boleslav B | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Filip Sladovnik | |
| HT 0-1 | ||
| 49' | Filip Sladovnik | |
| Roman Teterya 1 - 1 ⚽ | 51' | |
| Roman Teterya | 63' | |
| Filip Kolar | 68' | |
| 70' | Matyas Conk | |
| 73' | ⚽ 1 - 2 Shaked Wexler | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 25 | 25 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 14 | 19 |
| Điểm | 3 | 4 | 14 | 17 |
Chủ = Mlada Boleslav B · Khách = Spolana Neratovice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mlada Boleslav B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (46%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Mlada Boleslav B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 16 | 3 | 9 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 3 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 19 | 7 | - | - |
Spolana Neratovice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 10 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 7 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 20 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Mlada Boleslav B 0 (0%)Hòa 0 (0%)Spolana Neratovice 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Spolana Neratovice | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav B | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/08/25 | Mlada Boleslav B | 0-2 (0-0) | Spolana Neratovice | - | - | B |
Thành tích gần đây — Mlada Boleslav B
TTHHTBBHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/11 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | FK Horni Redice | 0-6 (0-4) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 08/08/26 | Mlada Boleslav B | 6-1 (5-1) | Chrudim | - | - | T |
| 01/08/26 | Mlada Boleslav B | 3-3 (0-2) | Ceske Budejovice B | - | - | H |
| 25/07/26 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 06/06/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 0-3 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 30/05/26 | Mlada Boleslav B | 0-2 (0-0) | Teplice B | - | - | B |
| 24/05/26 | SK Slovan Varnsdorf | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | B |
| 20/05/26 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Sokol Brozany | +0.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Mlada Boleslav B | 1-0 (0-0) | Slovan Velvary | - | - | T |
| 09/05/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 06/05/26 | SK Zapy | 4-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | -0.75 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Mlada Boleslav B | 3-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | - | T |
| 25/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | - | - | B |
| 19/04/26 | FK Kolin | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 11/04/26 | Mlada Boleslav B | 0-1 (0-0) | Jablonec B | +0.25 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Slovan Liberec II | 1-3 (0-2) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 28/03/26 | Mlada Boleslav B | 3-3 (1-1) | Velke Hamry | +0.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 07/03/26 | Spolana Neratovice | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav B | -0.25 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Mlada Boleslav B | 2-1 (2-0) | Pardubice B | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Spolana Neratovice
HTBTTTBTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/18 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Spolana Neratovice | 1-1 (0-1) | Jablonec B | - | - | H |
| 12/08/26 | Klasterec | 1-10 (1-4) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 09/08/26 | SK Zapy | 6-0 (4-0) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 01/08/26 | SK Kosmonosy | 1-4 (1-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 18/07/26 | Spolana Neratovice | 4-2 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 06/06/26 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 28/05/26 | Jablonec B | 1-3 (0-1) | Spolana Neratovice | -0.5 | 3 | T |
| 24/05/26 | Spolana Neratovice | 2-1 (1-0) | FK Kolin | - | - | T |
| 16/05/26 | Spolana Neratovice | 1-1 (1-0) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 10/05/26 | SK Zapy | 3-1 (2-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 06/05/26 | Spolana Neratovice | 2-9 (0-2) | Slovan Liberec II | 0 | 3 | B |
| 01/05/26 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Pardubice B | +0.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 2-3 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 22/04/26 | Velke Hamry | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Spolana Neratovice | 4-4 (2-4) | Teplice B | - | - | H |
| 12/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (1-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 03/04/26 | Spolana Neratovice | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Banik Most-Sous | 2-0 (1-0) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 21/03/26 | Spolana Neratovice | 1-2 (1-1) | Hradec Kralove B | +0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
22
Sút bóng
196
Sút cầu môn
82
Tấn công
9157
Tấn công nguy hiểm
4523
Sút ngoài cầu môn
114
Đá phạt trực tiếp
1519
TL kiểm soát bóng
66%34%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
Việt vị
20
Quả ném biên
2414
So Sánh Sức Mạnh
52 48
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mlada Boleslav B (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Spolana Neratovice (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mlada Boleslav B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1902 | Thành lập | |
| Městský stadion | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Boleslav | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 78.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 4.40 | 5.50 | 0.96 | 3.25 | 0.82 | 0.76 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 3.75 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.57 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.45 | 4.20 | 5.10 | 0.86 | 3.25 | 0.94 | 0.98 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.90 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.40 | 4.20 | 4.70 | 0.80 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.42 ↑ | 4.10 ↓ | 5.40 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.47 | 4.00 | 5.30 | 0.84 | 3.25 | 0.92 | 0.96 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.41 | 4.09 | 5.00 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 95.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.05 ↓ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.50 | 4.23 | 4.66 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.80 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 31.00 ↑ | 5.35 ↑ | 1.06 ↓ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.50 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.43 | 4.20 | 5.00 | 0.74 | 3.25 | 0.78 | 0.87 | 1.25 | 0.66 |
| Live | 122.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 6.04 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.37 | 4.81 | 5.87 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.81 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 30.75 ↑ | 5.98 ↑ | 1.13 ↓ | 2.76 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.41 | 4.50 | 5.50 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 9.75 ↑ | 1.04 ↓ | 5.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 4.70 | 5.42 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 1.12 | 1.50 | 0.64 |
| Live | 50.00 ↑ | 8.86 ↑ | 1.06 ↓ | 3.89 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.00 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mlada Boleslav B | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Spolana Neratovice | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).