Kết quả bóng đá trận Mjondalen IF vs Eik-Tonsberg, 20:00 ngày 15/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 20:00 ngày 15/08/2026
Mjondalen IF 2 Kết thúc HT 1-1 1
Eik-Tonsberg
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 7
Địa điểm: Consto Arena Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Mjondalen IF | Phút | |
| 7' | ⚽ 1 - 0 Kweku Kekeli (phản lưới) | |
| Jonas Bruusgaard 2 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 1-1 | ||
| Emin Pajic | 52' | |
| Jonas Bruusgaard 3 - 0 ⚽ | 67' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 9 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 14 | 12 |
| Mất bàn | 6 | 9 | 15 | 27 |
| Điểm | 3 | 0 | 16 | 1 |
Chủ = Mjondalen IF · Khách = Eik-Tonsberg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mjondalen IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (24%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 6 (24%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (16%) | Hòa/Bại | 7 (28%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (16%) | Bại/Bại | 12 (48%) |
Bảng xếp hạng
Mjondalen IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 10 | 2 | 5 | 30 | 21 | 32 | 3 |
| Sân nhà | 8 | 6 | 1 | 1 | 18 | 7 | 19 | 1 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 12 | 14 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 8 | - | - |
Eik-Tonsberg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 1 | 1 | 15 | 18 | 42 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 9 | 1 | 1 | 7 | 12 | 19 | 4 | 14 |
| Sân khách | 8 | 0 | 0 | 8 | 6 | 23 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 9 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Mjondalen IF 2 (67%)Hòa 0 (0%)Eik-Tonsberg 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Eik-Tonsberg | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | +1 | 3.25 | T |
| 22/02/25 | Eik-Tonsberg | 3-2 (1-2) | Mjondalen IF | - | - | B |
| 11/05/11 | Eik-Tonsberg | 0-2 (0-1) | Mjondalen IF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mjondalen IF
TBTTTHBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Kvik Halden | 0-1 (0-1) | Mjondalen IF | 0 | 3 | T |
| 01/08/26 | Mjondalen IF | 0-1 (0-0) | Notodden FK | +0.5 | 3 | B |
| 25/07/26 | Brattvag | 3-5 (0-2) | Mjondalen IF | - | - | T |
| 27/06/26 | Mjondalen IF | 1-0 (1-0) | Bjarg | +0.25 | 3.25 | T |
| 20/06/26 | Notodden FK | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | 0 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | Mjondalen IF | 3-3 (2-1) | Kvik Halden | +1.25 | 3 | H |
| 31/05/26 | Pors Grenland | 1-0 (0-0) | Mjondalen IF | +0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Mjondalen IF | 4-0 (2-0) | Sandvikens | +1.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Eik-Tonsberg | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | +1 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Mjondalen IF | 2-0 (1-0) | Vidar | +1.25 | 3.5 | T |
| 03/05/26 | Traff | 2-2 (1-1) | Mjondalen IF | - | - | H |
| 25/04/26 | Sotra | 4-0 (3-0) | Mjondalen IF | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Mjondalen IF | 2-1 (0-0) | Lysekloster | +1.25 | 3 | T |
| 12/04/26 | Jerv | 1-0 (1-0) | Mjondalen IF | -0.25 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Mjondalen IF | 4-1 (1-0) | FK Arendal | +0.5 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | Raufoss | 3-2 (1-2) | Mjondalen IF | -0.5 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Mjondalen IF | 1-4 (0-0) | Skeid Oslo | - | - | B |
| 13/03/26 | Stromsgodset | 1-1 (0-1) | Mjondalen IF | -1.25 | 3 | H |
| 20/02/26 | Mjondalen IF | 3-2 (0-1) | Moss | -1 | 3 | T |
| 14/02/26 | Pors Grenland | 1-0 (0-0) | Mjondalen IF | - | - | B |
Thành tích gần đây — Eik-Tonsberg
BBBBBHBTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 13/27 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Eik-Tonsberg | 0-1 (0-0) | Traff | -0.5 | 3 | B |
| 02/08/26 | Vidar | 4-3 (1-1) | Eik-Tonsberg | +0.25 | 3 | B |
| 25/07/26 | Eik-Tonsberg | 5-6 (1-2) | Sandvikens | - | - | B |
| 27/06/26 | Traff | 3-1 (2-1) | Eik-Tonsberg | -1 | 3 | B |
| 20/06/26 | Pors Grenland | 2-0 (0-0) | Eik-Tonsberg | -0.75 | 2.75 | B |
| 13/06/26 | Eik-Tonsberg | 0-0 (0-0) | FK Arendal | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/05/26 | Bjarg | 2-0 (0-0) | Eik-Tonsberg | -1.25 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | Eik-Tonsberg | 3-1 (2-0) | Vidar | +0.25 | 3 | T |
| 16/05/26 | Eik-Tonsberg | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | -1 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Sotra | 6-0 (6-0) | Eik-Tonsberg | -1.5 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Eik-Tonsberg | 2-3 (2-0) | Jerv | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Lysekloster | 3-1 (2-0) | Eik-Tonsberg | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Eik-Tonsberg | 0-2 (0-1) | Brattvag | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Kvik Halden | 1-0 (1-0) | Eik-Tonsberg | -0.25 | 3 | B |
| 06/04/26 | Eik-Tonsberg | 0-1 (0-1) | Notodden FK | +0.75 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Eik-Tonsberg | 2-0 (0-0) | Follo | +0.25 | 3 | T |
| 14/03/26 | Eik-Tonsberg | 1-3 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | 0 | 3.75 | B |
| 28/02/26 | Grorud | 1-1 (0-0) | Eik-Tonsberg | - | - | H |
| 14/02/26 | Eik-Tonsberg | 4-2 (3-0) | Baerum SK | - | - | T |
| 07/02/26 | Lorenskog | 3-1 (3-0) | Eik-Tonsberg | -0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
107
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
10
Sút bóng
148
Sút cầu môn
72
Tấn công
8668
Tấn công nguy hiểm
7754
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
72 28
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mjondalen IF (25 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Eik-Tonsberg (25 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 2.36 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Mjondalen IF (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (46%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 1 (8%)Xỉu 7 (54%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOU
Eik-Tonsberg (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (14%)Hòa 1 (7%)Bại 11 (79%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mjondalen IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Consto Arena | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Kevin Nicol | HLV | |
| Mjondalen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.23 | 4.90 | 6.10 | 0.81 | 3.50 | 0.81 | 0.78 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 1.25 ↑ | 4.80 ↓ | 5.80 ↓ | 1.02 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | 0.86 ↑ | 1.50 | 0.84 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.30 | 5.00 | 7.60 | 0.87 | 3.50 | 0.85 | 0.85 | 1.50 | 0.91 |
| Live | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 4.75 | 7.00 | 0.82 | 3.00 | 0.96 | 0.79 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 111.00 ↑ | 2.90 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.20 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.36 | 4.35 | 6.60 | 0.86 | 3.00 | 0.96 | 0.82 | 1.25 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.35 | 5.00 | 6.75 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.35 | 4.80 ↓ | 7.00 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.32 | 4.90 | 6.20 | 0.82 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.39 ↑ | 4.60 ↓ | 6.20 | 0.87 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.34 | 4.75 | 6.10 | 0.84 | 3.25 | 0.92 | 0.91 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.26 | 5.00 | 6.20 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.78 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 14.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.85 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.88 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.65 ↑ | 37.00 ↑ | 1.53 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 1.56 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↑ | 4.50 ↓ | 5.75 ↓ | 0.44 ↑ | 2.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.33 | 5.25 | 6.75 | 0.86 | 3.50 | 0.86 | 0.92 | 1.50 | 0.81 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.25 ↑ | 154.00 ↑ | 7.25 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.32 | 5.04 | 6.41 | 0.86 | 3.50 | 0.88 | 0.84 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.70 ↑ | 30.81 ↑ | 2.48 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.38 ↑ | 4.60 ↓ | 5.75 ↓ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 5.05 | 7.60 | 0.88 | 3.50 | 0.81 | 0.86 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.78 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.25 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.30 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mjondalen IF | +1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Eik-Tonsberg | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).