Kết quả bóng đá trận Mjallby AIF vs Halmstads, 19:00 ngày 24/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 19:00 ngày 24/06/2026
Mjallby AIF 3 Kết thúc HT 1-0 3
Halmstads
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 17℃~18℃
Diễn biến trận đấu
| Mjallby AIF | Phút | |
| Aki Samuelsen 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 33' | Pascal Gregor | |
| HT 1-0 | ||
| Ibrahim Adewale 2 - 0 ⚽ | 54' | |
| Jeppe Kjaer 3 - 0 ⚽ | 57' | |
| 62' | ⚽ 3 - 1 Oliver Kapsimalis | |
| 84' | ⚽ 3 - 2 Elliot Magnusson | |
| 87' | ⚽ 3 - 3 Malte Persson | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 8 | 6 |
| Ghi bàn | 0 | 4 | 6 | 6 |
| Mất bàn | 9 | 2 | 20 | 16 |
| Điểm | 0 | 7 | 4 | 8 |
Chủ = Mjallby AIF · Khách = Halmstads
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mjallby AIF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (18%) | Thắng/Thắng | 3 (10%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (6%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 9 (27%) | Hòa/Bại | 7 (23%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (18%) | Bại/Bại | 9 (30%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Mjallby AIF 10 (50%)Hòa 5 (25%)Halmstads 5 (25%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/04/26 | Mjallby AIF | 2-0 (0-0) | Halmstads | +1.25 | 2.75 | T |
| 30/08/25 | Mjallby AIF | 1-0 (0-0) | Halmstads | +1.25 | 2.75 | T |
| 24/04/25 | Halmstads | 1-3 (1-1) | Mjallby AIF | +0.5 | 2.25 | T |
| 02/03/25 | Mjallby AIF | 3-0 (0-0) | Halmstads | +1 | 2.5 | T |
| 31/08/24 | Mjallby AIF | 3-1 (3-1) | Halmstads | +1 | 2.75 | T |
| 11/05/24 | Halmstads | 1-3 (0-3) | Mjallby AIF | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/10/23 | Halmstads | 1-1 (1-0) | Mjallby AIF | -0.25 | 2.25 | H |
| 27/05/23 | Mjallby AIF | 0-2 (0-0) | Halmstads | +0.5 | 2.25 | B |
| 24/09/21 | Mjallby AIF | 0-0 (0-0) | Halmstads | 0 | 2.25 | H |
| 19/06/21 | Mjallby AIF | 1-2 (0-1) | Halmstads | - | - | B |
| 13/05/21 | Halmstads | 1-1 (1-0) | Mjallby AIF | 0 | 2.25 | H |
| 21/07/19 | Mjallby AIF | 2-0 (1-0) | Halmstads | 0 | 2.25 | T |
| 16/06/19 | Halmstads | 2-0 (2-0) | Mjallby AIF | -0.75 | 2.5 | B |
| 06/02/19 | Halmstads | 3-3 (2-0) | Mjallby AIF | -0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/15 | Mjallby AIF | 0-2 (0-0) | Halmstads | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/09/14 | Halmstads | 1-2 (1-2) | Mjallby AIF | -0.5 | 2.75 | T |
| 03/05/14 | Mjallby AIF | 2-1 (1-0) | Halmstads | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/01/14 | Mjallby AIF | 0-0 (0-0) | Halmstads | +0.5 | 2.75 | H |
| 22/10/13 | Halmstads | 1-0 (0-0) | Mjallby AIF | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/13 | Mjallby AIF | 5-1 (1-1) | Halmstads | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Mjallby AIF
HHBTTTTHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/05/26 | IFK Goteborg | 1-1 (0-0) | Mjallby AIF | 0 | 2.5 | H |
| 22/05/26 | Elfsborg | 1-1 (1-0) | Mjallby AIF | 0 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Mjallby AIF | 0-1 (0-0) | Hacken | +0.5 | 2.75 | B |
| 14/05/26 | Mjallby AIF | 2-1 (2-1) | Hammarby | 0 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Degerfors IF | 1-4 (0-3) | Mjallby AIF | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Malmo FF | 2-3 (0-1) | Mjallby AIF | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/04/26 | Mjallby AIF | 2-0 (0-0) | Halmstads | +1.25 | 2.75 | T |
| 24/04/26 | GAIS | 0-0 (0-0) | Mjallby AIF | 0 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Mjallby AIF | 3-0 (3-0) | Brommapojkarna | +1 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Mjallby AIF | 0-2 (0-2) | Orgryte | +1.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | Hammarby | 3-0 (2-0) | Mjallby AIF | -0.5 | 2.5 | B |
| 27/03/26 | Hacken | 2-2 (0-2) | Mjallby AIF | +0.75 | 3 | H |
| 22/03/26 | Mjallby AIF | 3-0 (2-0) | GAIS | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Mjallby AIF | 4-0 (2-0) | Malmo FF | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Mjallby AIF | 2-1 (1-0) | IFK Varnamo | +1.75 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | Orgryte | 0-3 (0-1) | Mjallby AIF | +1 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Mjallby AIF | 2-0 (1-0) | Kalmar | +1.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Mjallby AIF | 3-2 (1-1) | Osters IF | - | - | T |
| 07/02/26 | Rosenborg BK | 0-0 (0-0) | Mjallby AIF | 0 | 2.75 | H |
| 04/02/26 | Mjallby AIF | 4-1 (2-1) | Artis Brno | +1 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Halmstads
HBTHBBBHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/19 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/06/26 | GAIS | 1-1 (0-0) | Halmstads | -1.25 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | Malmo FF | 5-2 (2-2) | Halmstads | -1 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Halmstads | 2-0 (1-0) | Orgryte | +0.25 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Halmstads | 1-1 (1-0) | Elfsborg | -0.5 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | Kalmar | 2-0 (0-0) | Halmstads | -0.75 | 2.5 | B |
| 05/05/26 | Halmstads | 1-3 (0-0) | Brommapojkarna | 0 | 2.5 | B |
| 28/04/26 | Mjallby AIF | 2-0 (0-0) | Halmstads | -1.25 | 2.75 | B |
| 23/04/26 | Hammarby | 1-1 (0-1) | Halmstads | -2 | 3 | H |
| 18/04/26 | Halmstads | 1-1 (0-0) | IFK Goteborg | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Halmstads | 0-3 (0-1) | Degerfors IF | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | AIK Solna | 2-1 (1-0) | Halmstads | -1 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | GAIS | 2-0 (0-0) | Halmstads | -1 | 3 | B |
| 21/03/26 | Hacken | 4-0 (2-0) | Halmstads | - | - | B |
| 16/03/26 | Halmstads | 0-0 (0-0) | BK Olympic | - | - | H |
| 13/03/26 | Kalmar | 4-0 (2-0) | Halmstads | 0 | 3 | B |
| 08/03/26 | Malmo FF | 2-1 (2-1) | Halmstads | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Halmstads | 1-0 (1-0) | Varbergs BoIS FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | IF Karlstad Fotboll | 0-1 (0-0) | Halmstads | +0.75 | 2.5 | T |
| 10/02/26 | Polissya Zhytomyr | 2-2 (2-0) | Halmstads | - | - | H |
| 05/02/26 | FK Buducnost Podgorica | 0-3 (0-1) | Halmstads | 0 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
68
Phạt góc (HT)
45
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1311
Sút cầu môn
79
Tấn công
221176
Tấn công nguy hiểm
11386
Sút ngoài cầu môn
62
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
71 29
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T10 H5 B5T5 H5 B10
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B3T3 H2 B7
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mjallby AIF (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Halmstads (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Mjallby AIF (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
VVLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOU
Halmstads (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mjallby AIF | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1939 | Thành lập | 1914-3-6 |
| Strandvallen | Sân nhà | Orjans Vall |
| 7500 | Sức chứa | 15500 |
| Karl Marius Aksum | HLV | Johan Lindholm |
| SÖLVESBORG | Khu vực | Halmstad |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 4.85 | 7.43 | 0.54 | 2.50 | 1.26 | 1.02 | 1.50 | 0.67 |
| Live | 1.30 | 4.85 | 7.43 | 0.54 | 2.50 | 1.26 | 1.02 | 1.50 | 0.67 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mjallby AIF | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Halmstads | -1 1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).