Kết quả bóng đá trận MIKA Ashtarak vs Bentonit Idzhevan, 19:00 ngày 26/08/2026
Cúp Armenia · 19:00 ngày 26/08/2026
MIKA Ashtarak 2 Kết thúc HT 2-1 2
Bentonit Idzhevan
🟨 3 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| MIKA Ashtarak | Phút | |
| Mekkaoui A. (Assist:Akhmed Jindoyan)(Assists:Akhmed Jindoyan) 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Mekkaoui A. (Assist:Akhmed Jindoyan) 2 - 0 ⚽ | 9' | |
| 3 - 0 ⚽ | 10' | |
| 23' | Isa K. | |
| 23' | Isa K. | |
| Hovhannes Hovsepyan 4 - 0 ⚽ | 25' | |
| Akhmed Jindoyan ❌ Đá hỏng penalty | 25' | |
| Hovsepyan H. 5 - 0 ⚽ | 25' | |
| Hovsepyan H. 6 - 0 ⚽ | 25' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 25' | |
| Jindoyan A. ❌ Đá hỏng penalty | 25' | |
| 39' | ⚽ 7 - 0 Aleksejs Valpeters (phản lưới) | |
| 39' | ⚽ 7 - 1 | |
| 39' | ⚽ 8 - 1 Aleksejs Valpeters (phản lưới) | |
| HT 2-1 | ||
| 50' | ||
| 50' | ||
| 62' | ||
| Alpha Dilan N. | 63' | |
| Alpha Dilan N. | 63' | |
| 73' | Alik Mkrtchyan | |
| 73' | Mkrtchyan A. | |
| 73' | Alik Mkrtchyan | |
| 74' | ||
| 74' | ||
| 85' | ||
| 85' | ||
| 90' | ⚽ 8 - 2 | |
| 90' | ⚽ 8 - 3 Manukyan S. | |
| 90' | ||
| Aleksejs Valpeters | 90' | |
| 90' | Manukyan S. | |
| 90' | ⚽ 8 - 4 Manukyan S. | |
| 90+5' | ⚽ 8 - 5 Samvel Manukyan | |
| 90+9' | Samvel Manukyan | |
| Aleksejs Valpeters | 90+9' | |
| Akhmed Jindoyan(Assists:Nairi Harutyunyan) 9 - 5 ⚽ | 93' | |
| Jindoyan A. 10 - 5 ⚽ | 93' | |
| 11 - 5 ⚽ | 94' | |
| 115' | ⚽ 11 - 6 Arman Saghatelyan(Assists:Ashot Kocharyan) | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 17 | 23 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 21 | 17 |
| Điểm | 5 | 2 | 11 | 13 |
Chủ = MIKA Ashtarak · Khách = Bentonit Idzhevan
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MIKA Ashtarak | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (8%) | Thắng/Thắng | 5 (14%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 4 (11%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 3 (8%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 2 (5%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 4 (11%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 13 (35%) | Bại/Bại | 13 (36%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
MIKA Ashtarak 1 (25%)Hòa 2 (50%)Bentonit Idzhevan 1 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | MIKA Ashtarak | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 10/09/25 | Bentonit Idzhevan | 1-3 (0-0) | MIKA Ashtarak | - | - | T |
| 25/04/25 | Bentonit Idzhevan | 3-1 (1-1) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 13/09/24 | MIKA Ashtarak | 1-1 (1-1) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
Thành tích gần đây — MIKA Ashtarak
TBBTBBTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 17/23 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | MIKA Ashtarak | 3-1 (2-1) | Lernayin Artsakh | - | - | T |
| 14/08/26 | BKMA II | 3-1 (0-1) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 10/08/26 | MIKA Ashtarak | 2-4 (0-1) | Pyunik B | - | - | B |
| 04/08/26 | FC Noah B | 2-3 (0-2) | MIKA Ashtarak | - | - | T |
| 25/05/26 | MIKA Ashtarak | 0-1 (0-0) | FC Noah B | - | - | B |
| 18/05/26 | Hayq | 2-1 (0-1) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 12/05/26 | MIKA Ashtarak | 3-2 (1-1) | Shirak Gjumri B | - | - | T |
| 04/05/26 | Araks Ararat | 3-1 (1-0) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 27/04/26 | MIKA Ashtarak | 2-3 (1-2) | Urartu II | - | - | B |
| 20/04/26 | Ararat Yerevan II | 2-1 (0-1) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 13/04/26 | MIKA Ashtarak | 1-0 (0-0) | FC Van B | - | - | T |
| 07/04/26 | Sadarakpat | 5-0 (2-0) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 29/03/26 | MIKA Ashtarak | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 23/03/26 | Pyunik B | 0-2 (0-0) | MIKA Ashtarak | - | - | T |
| 18/03/26 | MIKA Ashtarak | 0-3 (0-2) | FC Syunik | - | - | B |
| 11/03/26 | Lernayin Artsakh | 0-1 (0-0) | MIKA Ashtarak | - | - | T |
| 07/03/26 | MIKA Ashtarak | 2-5 (2-3) | Andranik | - | - | B |
| 26/11/25 | BKMA II | 4-0 (2-0) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
| 19/11/25 | MIKA Ashtarak | 2-0 (2-0) | Ararat-Armenia B | - | - | T |
| 09/11/25 | FC Noah B | 4-0 (2-0) | MIKA Ashtarak | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bentonit Idzhevan
HTHBBTHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/13 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Bentonit Idzhevan | 3-3 (3-1) | Pyunik B | - | - | H |
| 14/08/26 | FC Noah B | 0-7 (0-3) | Bentonit Idzhevan | - | - | T |
| 09/08/26 | Bentonit Idzhevan | 3-3 (0-2) | Olympia Yerevan | - | - | H |
| 25/05/26 | Bentonit Idzhevan | 1-3 (1-2) | Sadarakpat | - | - | B |
| 19/05/26 | Pyunik B | 2-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 11/05/26 | Bentonit Idzhevan | 3-0 (0-0) | Lernayin Artsakh | - | - | T |
| 05/05/26 | BKMA II | 1-1 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 28/04/26 | Bentonit Idzhevan | 3-1 (1-1) | FC Noah B | - | - | T |
| 21/04/26 | Shirak Gjumri B | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 14/04/26 | Bentonit Idzhevan | 1-0 (0-0) | Urartu II | - | - | T |
| 06/04/26 | FC Van B | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 29/03/26 | MIKA Ashtarak | 0-0 (0-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 23/03/26 | Bentonit Idzhevan | 0-6 (0-4) | FC Syunik | - | - | B |
| 18/03/26 | Andranik | 2-1 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 13/03/26 | Bentonit Idzhevan | 0-2 (0-2) | Ararat-Armenia B | - | - | B |
| 02/03/26 | Hayq | 1-0 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 25/11/25 | Bentonit Idzhevan | 4-2 (3-1) | Araks Ararat | - | - | T |
| 18/11/25 | Ararat Yerevan II | 2-0 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | B |
| 10/11/25 | Sadarakpat | 1-1 (1-0) | Bentonit Idzhevan | - | - | H |
| 04/11/25 | Bentonit Idzhevan | 1-1 (1-0) | Pyunik B | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
33
Sút bóng
412
Sút cầu môn
36
Tấn công
10599
Tấn công nguy hiểm
7180
Sút ngoài cầu môn
16
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B1T1 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B0T0 H2 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MIKA Ashtarak (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Bentonit Idzhevan (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| MIKA Ashtarak | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1985 | Thành lập | |
| Mika | Sân nhà | |
| 12000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| YEREVAN | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.70 | 3.80 | 1.76 | 0.92 | 3.00 | 0.83 | 0.91 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.70 ↑ | 26.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.33 | 3.80 | 1.65 | 0.96 | 3.00 | 0.82 | 0.93 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.33 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | 0.54 ↓ | -0.25 | 1.34 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.40 | 3.85 | 1.67 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↓ | 3.85 | 25.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.10 | 3.80 | 1.68 | 0.91 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.19 ↑ | 32.23 ↑ | 1.70 ↑ | 3.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.04 | 3.62 | 2.98 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.81 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.00 ↑ | 44.00 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.22 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 3.75 | 1.65 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↓ | 3.40 ↓ | 11.00 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.95 | 0.88 | 3.00 | 0.73 | 0.82 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 1.28 ↓ | 3.80 ↑ | 19.00 ↑ | 1.43 ↑ | 3.50 | 0.46 ↓ | 0.51 ↓ | -0.25 | 1.30 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.11 | 3.71 | 1.63 | 0.94 | 3.00 | 0.78 | 0.91 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 3.66 ↓ | 3.87 ↑ | 1.72 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.83 ↓ | -0.75 | 0.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 3.75 | 1.63 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.20 ↑ | 18.50 ↑ | 1.80 ↑ | 3.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.60 | 3.06 | 0.60 | 2.50 | 1.30 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 19.80 ↑ | 1.09 ↓ | 9.75 ↑ | 5.43 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 2.52 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.08 ↓ | 8.00 ↑ | 1.50 ↑ | 4.00 | 0.50 ↓ | 1.85 ↑ | -0.75 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.20 | 3.50 | 1.67 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.