Kết quả bóng đá trận Miedz Legnica II vs LKS Goczalkowice Zdroj, 17:00 ngày 12/09/2026
III Liga (Ba Lan) · 17:00 ngày 12/09/2026
Miedz Legnica II 5 Kết thúc HT 3-0 0
LKS Goczalkowice Zdroj
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 10
Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Miedz Legnica II | Phút | |
| Sy M. 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| Maliszewski I. 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| Maliszewski I. 3 - 0 ⚽ | 25' | |
| 4 - 0 ⚽ | 42' | |
| Sebastian Herbut 5 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 3-0 | ||
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 21 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 18 | 14 |
| Điểm | 6 | 3 | 14 | 13 |
Chủ = Miedz Legnica II · Khách = LKS Goczalkowice Zdroj
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Miedz Legnica II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (30%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (24%) | Bại/Bại | 9 (29%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Sút bóng
74
Sút cầu môn
31
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
49%51%
Việt vị
10
Quả ném biên
21
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Miedz Legnica II (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
LKS Goczalkowice Zdroj (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Miedz Legnica II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.20 | 3.35 | 2.72 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.20 ↑ | 41.00 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 2.94 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.55 | 3.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 40.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.12 | 3.35 | 2.86 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.20 ↑ | 41.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.87 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.80 | 0.90 | 3.00 | 0.67 | 0.76 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 54.00 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.54 | 2.93 | 0.72 | 2.75 | 0.98 | 0.84 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 3.82 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.80 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.65 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Miedz Legnica II | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| LKS Goczalkowice Zdroj | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).