Kết quả bóng đá trận Middleham United FC vs Mighty Avengers, 06:30 ngày 15/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 06:30 ngày 15/08/2026
Middleham United FC 2 Kết thúc HT 1-2 2
Mighty Avengers
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Middleham United FC | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 | |
| 32' | ⚽ 0 - 2 | |
| 45+4' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 45+5' | |
| HT 1-2 | ||
| 50' | ||
| 52' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 57' | |
| 83' | ||
| 88' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 20 | 21 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 11 |
Chủ = Middleham United FC · Khách = Mighty Avengers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Middleham United FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (15%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 6 (43%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Middleham United FC 0 (0%)Hòa 0 (0%)Mighty Avengers 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/05/26 | Mighty Avengers | 3-0 (1-0) | Middleham United FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Middleham United FC
TTBTHBBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/22 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Middleham United FC | 4-1 (2-0) | Point Michel FC | - | - | T |
| 23/07/26 | Blue Waters FC | 1-3 (0-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Dublanc FC | 4-1 (0-0) | Middleham United FC | - | - | B |
| 06/07/26 | Middleham United FC | 1-0 (0-0) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 21/06/26 | Middleham United FC | 1-1 (0-0) | Portsmouth Bombers | - | - | H |
| 15/06/26 | Middleham United FC | 1-3 (1-1) | Dublanc FC | - | - | B |
| 07/06/26 | Middleham United FC | 1-4 (1-1) | South East FC | - | - | B |
| 03/06/26 | Point Michel FC | 4-3 (3-1) | Middleham United FC | - | - | B |
| 30/05/26 | Middleham United FC | 2-1 (2-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 27/05/26 | Mighty Avengers | 3-0 (1-0) | Middleham United FC | - | - | B |
| 13/05/26 | Mahaut Soca Strikers | 3-2 (2-0) | Middleham United FC | - | - | B |
| 27/08/25 | Middleham United FC | 1-3 (0-2) | Promex Harlem United SC | - | - | B |
| 18/08/25 | Dublanc FC | 9-2 (3-1) | Middleham United FC | - | - | B |
| 09/08/25 | Middleham United FC | 4-2 (2-1) | East Central FC | - | - | T |
| 04/08/25 | Middleham United FC | 7-4 (1-1) | Point Michel FC | - | - | T |
| 21/07/25 | Middleham United FC | 3-4 (1-2) | South East FC | - | - | B |
| 14/07/25 | We United FC | 3-0 (0-0) | Middleham United FC | - | - | B |
| 06/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 5-3 (3-2) | Middleham United FC | - | - | B |
| 28/06/25 | Portsmouth Bombers | 5-0 (1-0) | Middleham United FC | - | - | B |
| 23/06/25 | Middleham United FC | 3-3 (2-1) | DS FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Mighty Avengers
BTTBHBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/27 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | We United FC | 2-0 (1-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 31/07/26 | Mahaut Soca Strikers | 1-3 (0-3) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 25/07/26 | Mighty Avengers | 3-2 (3-1) | South East FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Portsmouth Bombers | 5-1 (4-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 05/07/26 | Mighty Avengers | 1-1 (0-1) | Promex Harlem United SC | - | - | H |
| 18/06/26 | Bath Estate | 2-0 (1-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 13/06/26 | Mighty Avengers | 2-3 (1-1) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 07/06/26 | Point Michel FC | 3-1 (1-1) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 30/05/26 | Dublanc FC | 8-0 (3-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 27/05/26 | Mighty Avengers | 3-0 (1-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 18/05/26 | Mighty Avengers | 1-1 (1-1) | We United FC | - | - | H |
| 10/05/26 | Mighty Avengers | 0-3 (0-2) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 01/05/26 | South East FC | 5-1 (2-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
14
Sút bóng
146
Sút cầu môn
53
Tấn công
11890
Tấn công nguy hiểm
8250
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
65 35
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Middleham United FC (14 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
Mighty Avengers (15 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 2.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Middleham United FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.77 | 3.70 | 3.50 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.18 ↓ | 11.00 ↑ | 4.30 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.90 | 3.40 | 0.85 | 3.25 | 0.93 | 0.82 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.80 ↓ | 3.80 ↓ | 3.60 ↑ | 0.78 ↓ | 3.00 | 1.01 ↑ | 0.78 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.90 | 3.50 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 4.90 ↑ | 1.25 ↓ | 11.00 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.78 | 3.99 | 3.61 | 0.90 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 5.08 ↑ | 1.24 ↓ | 11.27 ↑ | 2.32 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 3.75 | 3.33 | 0.81 | 3.25 | 0.87 | 0.74 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 3.67 ↑ | 1.41 ↓ | 5.75 ↑ | 1.47 ↑ | 4.50 | 0.36 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.18 ↓ | 10.00 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.81 | 4.00 | 3.20 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.81 | 4.00 | 3.20 | - | - | - | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.70 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.19 ↓ | 11.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 4.20 | 3.33 | 0.79 | 3.50 | 0.90 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 10.60 ↑ | 1.10 ↓ | 12.90 ↑ | 4.52 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.77 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.20 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.09 ↓ | 11.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.75 | 3.30 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 28.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.