Kết quả bóng đá trận MFK Skalica U19 vs FC Petrzalka U19, 16:00 ngày 11/10/2026
Giải VĐQG U19 Slovakia · 16:00 ngày 11/10/2026
MFK Skalica U19 1 Kết thúc HT 0-2 3
FC Petrzalka U19
🟨 6 - 2 🟥 2 - 0 ⛳ 13 - 2
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| MFK Skalica U19 | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 | |
| 25' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 4 | 8 |
| Mất bàn | 10 | 4 | 22 | 21 |
| Điểm | 0 | 6 | 0 | 7 |
Chủ = MFK Skalica U19 · Khách = FC Petrzalka U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MFK Skalica U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (100%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Sút bóng
33
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MFK Skalica U19 (7 trận)
Ghi 0.57 bàn/trậnMất 3.14 bàn/trận
FC Petrzalka U19 (18 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 2.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| MFK Skalica U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Crown | Sớm | 2.70 | 3.75 | 2.07 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.88 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 17.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.75 | 3.04 | 2.17 | 0.91 | 2.50 | 0.89 | 0.83 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 17.00 ↑ | 4.42 ↑ | 1.15 ↓ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.20 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.78 | 3.80 | 2.14 | 0.48 | 2.50 | 1.46 | 1.10 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.36 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.75 | 2.10 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MFK Skalica U19 | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| FC Petrzalka U19 | +1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).