Kết quả bóng đá trận MFK Ruzomberok vs Spartak Trnava, 00:00 ngày 07/09/2026

Super Liga (Slovakia) · 00:00 ngày 07/09/2026
MFK Ruzomberok
1 Kết thúc HT 1-0 1
Spartak Trnava
🟨 3 - 6   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 15°C

Diễn biến trận đấu

MFK Ruzomberok Phút Spartak Trnava
1 - 0 ⚽13'
Tucny A. 2 - 0 ⚽13'
14' Marin Lausic
35' Kudlicka T.
HT 1-0
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 45
Hòa 11 33
Bại 01 32
Ghi bàn 63 1422
Mất bàn 24 914
Điểm 74 1518

Chủ = MFK Ruzomberok · Khách = Spartak Trnava

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

MFK Ruzomberok (22)Hiệp 1 / Cả trậnSpartak Trnava (26)
6 (27%)Thắng/Thắng7 (27%)
3 (14%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (4%)
0 (0%)Hòa/Thắng5 (19%)
1 (5%)Hòa/Hòa5 (19%)
4 (18%)Hòa/Bại0 (0%)
0 (0%)Bại/Hòa4 (15%)
8 (36%)Bại/Bại4 (15%)

Bảng xếp hạng

MFK Ruzomberok

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6015415112
Sân nhà301226110
Sân khách300329012

Spartak Trnava

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6411135133
Sân nhà42117471
Sân khách22006164

Đội hình

MFK RuzomberokSpartak Trnava
1Krajcirik I.4Luteran O.5Marusin T.16Kostl D.28Selecky A.10Soucek F.11Lavrincik S.17Tucny A.31Kostka D.14Hladik J.19Hranos V.72Vantruba M.3Carrion J.13Ujlaky M.24Kristian Kostana52Sabo E.5Roman Begala17Lorent Mehmeti19Kudlicka T.20Filip Trello91Marin Lausic30Khorkheli L.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
1
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
4
3
Sút cầu môn
2
1
Sút ngoài cầu môn
2
1
Cản bóng
0
1
TL kiểm soát bóng
34%
66%
Chuyền bóng
102
197
TL chuyền bóng thành công
58%
81%
Phạm lỗi
4
7
Cứu thua
1
1
Quả ném biên
12
14
Chuyền dài
7
8
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

MFK Ruzomberok (29 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Spartak Trnava (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

MFK Ruzomberok Thông tin Spartak Trnava
1906 Thành lập 1923
Ruzomberok Sân nhà Antona Malatinskeho Stadion
5000 Sức chứa 18448
Ondrej Smetana HLV Michal Scasny
Ruzomberok Khu vực Trnava
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm4.103.701.780.902.750.860.79-0.751.02
Live15.00 ↑1.06 ↓11.00 ↑6.10 ↑2.500.01 ↓1.80 ↑0.000.39 ↓
VcbetSớm4.003.601.750.942.750.851.01-0.500.79
Live18.00 ↑1.06 ↓11.00 ↑3.45 ↑2.500.18 ↓1.74 ↑0.000.41 ↓
Mansion88Sớm3.703.601.750.902.750.861.01-0.500.75
Live21.00 ↑1.02 ↓11.00 ↑8.33 ↑2.500.02 ↓1.66 ↑0.000.44 ↓
InterwettenSớm3.753.551.850.702.500.950.85-0.500.80
Live19.00 ↑1.07 ↓9.00 ↑6.00 ↑2.500.05 ↓0.60 ↓-0.501.10 ↑
10BETSớm3.553.551.820.892.750.75---
Live3.65 ↑3.40 ↓1.84 ↑0.85 ↓2.750.79 ↑---
12betSớm3.703.601.750.902.750.861.01-0.500.75
Live21.00 ↑1.02 ↓11.00 ↑8.33 ↑2.500.02 ↓1.66 ↑0.000.44 ↓
CrownSớm3.703.701.790.942.750.820.97-0.500.79
Live2.84 ↓3.50 ↓2.17 ↑0.84 ↓2.500.98 ↑0.89 ↓-0.250.95 ↑
SbobetSớm3.503.271.820.902.750.901.00-0.500.82
Live12.50 ↑1.11 ↓7.20 ↑3.84 ↑2.500.12 ↓1.81 ↑0.000.39 ↓
WewbetSớm3.603.561.860.912.750.890.96-0.500.86
Live3.79 ↑3.54 ↓1.81 ↓0.97 ↑2.750.83 ↓1.01 ↑-0.500.81 ↓
LadbrokesSớm3.703.501.800.702.501.05---
Live21.00 ↑1.01 ↓15.00 ↑6.00 ↑2.500.06 ↓---
18BetSớm3.303.201.900.772.500.760.65-0.500.89
Live14.50 ↑1.01 ↓32.00 ↑9.01 ↑2.500.01 ↓0.01 ↓-0.509.01 ↑
PinnacleSớm3.883.551.850.852.500.900.92-0.500.85
Live4.02 ↑3.78 ↑1.79 ↓0.98 ↑2.750.81 ↓1.01 ↑-0.500.80 ↓
1xBetSớm3.853.751.820.682.501.051.20-0.250.60
Live22.00 ↑1.06 ↓13.00 ↑3.82 ↑2.500.18 ↓1.90 ↑0.000.41 ↓
SNAISớm3.753.601.75------
Live3.753.601.75------
Bet 365Sớm4.003.701.750.952.750.850.80-0.751.00
Live19.00 ↑1.02 ↓17.00 ↑5.25 ↑2.500.12 ↓1.75 ↑0.000.43 ↓
William HillSớm3.753.401.800.672.501.050.91-0.500.80
Live3.80 ↑3.401.800.672.501.050.91-0.500.80

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
MFK Ruzomberok-3/4001
Spartak Trnava+3/4300

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).