Kết quả bóng đá trận MFK Karvina U19 vs Slovacko U19, 16:00 ngày 08/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 16:00 ngày 08/08/2026
MFK Karvina U19 3 Kết thúc HT 1-0 0
Slovacko U19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| MFK Karvina U19 | Phút | |
| Hani Zabidi 1 - 0 ⚽ | 41' | |
| 43' | Krystof Zivny | |
| HT 1-0 | ||
| Martin Nemcik 2 - 0 ⚽ | 59' | |
| Michal Sikora 3 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 21 | 14 |
| Mất bàn | 9 | 9 | 24 | 31 |
| Điểm | 3 | 3 | 18 | 7 |
Chủ = MFK Karvina U19 · Khách = Slovacko U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| MFK Karvina U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (29%) | Thắng/Thắng | 7 (20%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 8 (23%) | Hòa/Thắng | 5 (14%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 4 (11%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (20%) | Bại/Bại | 11 (31%) |
Bảng xếp hạng
MFK Karvina U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 12 | 3 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 8 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 11 | - | - |
Slovacko U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 0 | 4 | 9 | 17 | 3 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 7 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 10 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
MFK Karvina U19 6 (30%)Hòa 4 (20%)Slovacko U19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/05/26 | MFK Karvina U19 | 1-1 (1-1) | Slovacko U19 | +0.5 | 3.5 | H |
| 25/10/25 | Slovacko U19 | 1-3 (1-1) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 12/04/24 | MFK Karvina U19 | 0-2 (0-2) | Slovacko U19 | +0.25 | 3.5 | B |
| 16/09/23 | Slovacko U19 | 0-2 (0-1) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 20/05/23 | Slovacko U19 | 1-0 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 21/10/22 | MFK Karvina U19 | 0-1 (0-0) | Slovacko U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 10/05/22 | Slovacko U19 | 1-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 14/08/21 | MFK Karvina U19 | 1-1 (1-0) | Slovacko U19 | - | - | H |
| 05/09/20 | MFK Karvina U19 | 0-2 (0-0) | Slovacko U19 | - | - | B |
| 07/03/20 | Slovacko U19 | 4-1 (3-1) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 24/08/19 | MFK Karvina U19 | 1-0 (1-0) | Slovacko U19 | +0.25 | 3 | T |
| 23/03/19 | Slovacko U19 | 2-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/08/18 | MFK Karvina U19 | 4-0 (3-0) | Slovacko U19 | - | - | T |
| 07/04/18 | Slovacko U19 | 1-2 (1-2) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 01/11/17 | MFK Karvina U19 | 4-3 (2-3) | Slovacko U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 22/04/17 | Slovacko U19 | 2-0 (1-0) | MFK Karvina U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 08/10/16 | MFK Karvina U19 | 0-0 (0-0) | Slovacko U19 | - | - | H |
| 05/04/16 | Slovacko U19 | 3-0 (1-0) | MFK Karvina U19 | -0.75 | 3 | B |
| 04/09/15 | MFK Karvina U19 | 1-3 (1-2) | Slovacko U19 | +0.75 | 3.25 | B |
| 04/04/15 | Slovacko U19 | 3-0 (1-0) | MFK Karvina U19 | +0.25 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — MFK Karvina U19
TTBTTHHTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/06/26 | Vysocina Jihlava U19 | 0-2 (0-0) | MFK Karvina U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 4-2 (3-2) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Pardubice U19 | 3-4 (0-2) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | MFK Karvina U19 | 3-2 (2-1) | Slovan Liberec U19 | +1.5 | 3.75 | T |
| 05/05/26 | MFK Karvina U19 | 1-1 (1-1) | Slovacko U19 | +0.5 | 3.5 | H |
| 01/05/26 | Brno U19 | 2-2 (0-1) | MFK Karvina U19 | -0.25 | 3 | H |
| 25/04/26 | MFK Karvina U19 | 1-0 (0-0) | Slavia Praha U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Dukla Praha U19 | 1-0 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | MFK Karvina U19 | 0-1 (0-0) | Hradec Kralove U19 | 0 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | MFK Karvina U19 | 1-0 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | MFK Karvina U19 | -1 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | MFK Karvina U19 | 3-1 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | MFK Karvina U19 | 2-3 (0-1) | Sigma Olomouc U19 | +0.5 | 3 | B |
| 15/11/25 | MFK Karvina U19 | 2-0 (2-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 07/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | 0 | 3.5 | T |
| 01/11/25 | MFK Karvina U19 | 5-1 (4-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 25/10/25 | Slovacko U19 | 1-3 (1-1) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 18/10/25 | MFK Karvina U19 | 1-4 (1-3) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Slovacko U19
BBHTBHTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/26 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/06/26 | Slovacko U19 | 0-4 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | Viktoria Plzen U19 | 5-1 (4-1) | Slovacko U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Slovacko U19 | 3-3 (2-3) | Banik Ostrava U19 | - | - | H |
| 16/05/26 | Slovacko U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | 0 | 3 | T |
| 08/05/26 | Vysocina Jihlava U19 | 2-0 (1-0) | Slovacko U19 | - | - | B |
| 05/05/26 | MFK Karvina U19 | 1-1 (1-1) | Slovacko U19 | -0.5 | 3.5 | H |
| 01/05/26 | Slovacko U19 | 3-2 (2-2) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 5-2 (3-0) | Slovacko U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | Sparta Praha U19 | 4-1 (2-0) | Slovacko U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Slovacko U19 | 0-0 (0-0) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.25 | H |
| 03/04/26 | Slovan Liberec U19 | 0-3 (0-1) | Slovacko U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Slovacko U19 | 2-0 (2-0) | Brno U19 | +0.25 | 3 | T |
| 20/03/26 | Slavia Praha U19 | 2-1 (1-1) | Slovacko U19 | -1.25 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Slovacko U19 | 2-2 (2-1) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Hradec Kralove U19 | 3-1 (2-0) | Slovacko U19 | - | - | B |
| 15/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (2-0) | Slovacko U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 08/11/25 | Slovacko U19 | 1-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | Banik Ostrava U19 | 3-1 (2-1) | Slovacko U19 | -1.25 | 3.25 | B |
| 25/10/25 | Slovacko U19 | 1-3 (1-1) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 18/10/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (2-1) | Slovacko U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1410
Sút cầu môn
60
Tấn công
111142
Tấn công nguy hiểm
7684
Sút ngoài cầu môn
810
Đá phạt trực tiếp
1612
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
815
Việt vị
41
Quả ném biên
2020
So Sánh Sức Mạnh
69 31
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B10T10 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B4T4 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
MFK Karvina U19 (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Slovacko U19 (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| MFK Karvina U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 4.20 | 3.40 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 55.00 ↑ | 99.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.90 | 3.75 | 0.88 | 3.25 | 0.89 | 0.89 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.71 ↓ | 1.49 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.80 | 3.40 | 0.88 | 3.25 | 0.94 | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.30 ↑ | 100.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | 1.38 ↑ | 0.25 | 0.56 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.65 | 3.85 | 3.55 | 0.84 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.88 ↑ | 65.18 ↑ | 1.60 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.75 | 3.80 | 3.50 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.30 ↑ | 100.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | 1.38 ↑ | 0.25 | 0.56 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.79 | 3.69 | 3.44 | 0.97 | 3.25 | 0.85 | 1.04 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.98 ↑ | 12.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 3.69 | 3.40 | 0.90 | 3.25 | 0.78 | 0.89 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.55 ↑ | 41.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | 1.25 ↑ | 0.25 | 0.62 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.50 | 0.40 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.98 | 3.48 | 0.83 | 3.25 | 0.88 | 0.89 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.87 ↑ | 12.42 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 2.01 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.72 | 3.90 | 3.50 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 226.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.78 | 4.20 | 3.43 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 1.97 ↑ | 2.50 | 0.37 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.20 | 3.40 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.75 ↑ | 2.50 | 0.43 ↓ | 1.60 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.60 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| MFK Karvina U19 | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Slovacko U19 | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).