Kết quả bóng đá trận Meteor Praha vs Slavoj Vysehrad, 15:15 ngày 09/08/2026
Group D League (Séc) · 15:15 ngày 09/08/2026
Meteor Praha 1 Kết thúc HT 1-0 0
Slavoj Vysehrad
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Meteor Praha | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| 59' | ||
| 71' | ||
| 84' | ||
| 85' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 20 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 11 | 22 | 28 |
| Điểm | 6 | 0 | 13 | 4 |
Chủ = Meteor Praha · Khách = Slavoj Vysehrad
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Meteor Praha | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (24%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 2 (67%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Meteor Praha 1 (50%)Hòa 0 (0%)Slavoj Vysehrad 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/15 | Meteor Praha | 1-0 (0-0) | Slavoj Vysehrad | -0.75 | 3.25 | T |
| 28/09/14 | Slavoj Vysehrad | 3-2 (2-1) | Meteor Praha | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Meteor Praha
TBTBTTTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | ABC Branik | 1-4 (1-2) | Meteor Praha | - | - | T |
| 03/05/26 | Meteor Praha | 1-2 (0-1) | Tempo Praha | - | - | B |
| 19/04/26 | Meteor Praha | 3-0 (0-0) | FK Olympie Brezova | - | - | T |
| 11/04/26 | FK Banik Sokolov | 2-0 (1-0) | Meteor Praha | - | - | B |
| 03/04/26 | Meteor Praha | 2-0 (0-0) | SK Slany | - | - | T |
| 28/03/26 | Tachov | 2-3 (2-0) | Meteor Praha | - | - | T |
| 22/03/26 | Meteor Praha | 3-1 (0-1) | FK Louny | - | - | T |
| 07/03/26 | Predni Kopanina | 0-1 (0-0) | Meteor Praha | - | - | T |
| 28/02/26 | Meteor Praha | 3-0 (0-0) | Dobrovice | - | - | T |
| 14/02/26 | Meteor Praha | 2-3 (0-0) | Trutnov | - | - | B |
| 07/02/26 | Meteor Praha | 1-4 (1-3) | SK Zapy | - | - | B |
| 31/01/26 | Meteor Praha | 1-2 (0-0) | Admira Praha | - | - | B |
| 09/11/25 | Meteor Praha | 1-1 (1-1) | Psary | - | - | H |
| 26/10/25 | Meteor Praha | 1-2 (0-0) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | B |
| 18/10/25 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-2) | Meteor Praha | - | - | T |
| 12/10/25 | Meteor Praha | 0-1 (0-1) | FK Chomutov | - | - | B |
| 28/09/25 | Meteor Praha | 1-1 (1-0) | Karlovy Vary Dvory | - | - | H |
| 14/09/25 | Meteor Praha | 1-0 (0-0) | FK Banik Sokolov | - | - | T |
| 06/09/25 | SK Slany | 0-1 (0-0) | Meteor Praha | - | - | T |
| 31/08/25 | Meteor Praha | 1-1 (1-0) | Tachov | - | - | H |
Thành tích gần đây — Slavoj Vysehrad
TBTTTTBBHH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/25 | Viktoria Zizkov B | 0-2 (0-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 01/05/25 | Slavoj Vysehrad | 0-1 (0-1) | TJ Spoje Praha | - | - | B |
| 12/05/24 | Slavoj Vysehrad | 5-2 (1-2) | Sokol Kralovice | - | - | T |
| 23/03/24 | Zlicin | 2-3 (0-2) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 09/03/24 | FK Dukla Jizni Mesto | 0-3 (0-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
| 05/11/23 | Slavoj Vysehrad | 4-0 (2-0) | SK Cechie Uhrineves | - | - | T |
| 16/09/23 | CAFC Brno-Zidenice | 4-0 (2-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 27/08/23 | Slavoj Vysehrad | 1-2 (0-0) | Zlicin | - | - | B |
| 05/08/23 | Tempo Praha | 1-1 (0-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | H |
| 21/05/23 | Motorlet PR B | 2-2 (1-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | H |
| 02/02/22 | Slavoj Vysehrad | 1-6 (0-4) | SK Slovan Varnsdorf | -1 | 3.25 | B |
| 15/08/21 | FK Admira Praha B | 4-0 (2-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 07/08/21 | Slavoj Vysehrad | 2-4 (1-2) | FK Dukla Jizni Mesto | - | - | B |
| 23/01/21 | Slavoj Vysehrad | 2-4 (2-2) | FK Graffin Vlasim | -0.75 | 3.5 | B |
| 06/09/20 | FK Admira Praha B | 2-0 (1-0) | Slavoj Vysehrad | - | - | B |
| 29/08/20 | Slavoj Vysehrad | 4-5 (1-4) | FK Dukla Jizni Mesto | - | - | B |
| 23/08/20 | FK Ujezd Nad Lesy | 1-1 (0-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | H |
| 15/08/20 | Slavoj Vysehrad | 2-0 (1-0) | SK Treboradice | - | - | T |
| 13/05/20 | Marila Pribram | 2-1 (1-0) | Slavoj Vysehrad | -1 | 4 | B |
| 15/02/20 | Usti nad Labem | 2-5 (0-1) | Slavoj Vysehrad | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
14
Sút bóng
96
Sút cầu môn
51
Tấn công
122109
Tấn công nguy hiểm
7258
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Meteor Praha (27 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Slavoj Vysehrad (8 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 3.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Meteor Praha | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.42 | 5.00 | 4.80 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 0.88 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 14.00 ↑ | 73.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.30 | 4.40 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.43 | 4.10 | 4.50 | 0.80 | 3.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.56 ↑ | 100.00 ↑ | 2.88 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.34 | 4.40 | 5.35 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | 0.94 | 1.50 | 0.74 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.70 ↑ | 28.00 ↑ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 4.00 | 3.70 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.75 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 4.90 | 5.50 | 0.76 | 3.50 | 0.76 | 0.74 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 4.00 | 3.70 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.38 | 5.10 | 5.92 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.95 | 1.50 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 59.00 ↑ | 4.26 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 5.00 | 5.50 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 1.00 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.90 | 3.80 | 0.91 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.60 | 3.90 | 3.80 | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.