Kết quả bóng đá trận Mashuk-KMV vs FK Kaluga, 20:30 ngày 16/08/2026
Second League Hạng A Nga · 20:30 ngày 16/08/2026
Mashuk-KMV 1 Kết thúc HT 1-0 1
FK Kaluga
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Mashuk-KMV | Phút | |
| Sevada Torosyan 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| HT 1-0 | ||
| 50' | ⚽ 1 - 1 Gleb Bakharev | |
| Aleksandr Butenko | 74' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 8 | 11 |
| Mất bàn | 1 | 7 | 6 | 11 |
| Điểm | 5 | 0 | 13 | 12 |
Chủ = Mashuk-KMV · Khách = FK Kaluga
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mashuk-KMV | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (20%) | Thắng/Thắng | 9 (22%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 6 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (7%) |
| 17 (38%) | Hòa/Hòa | 6 (15%) |
| 2 (4%) | Hòa/Bại | 8 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 4 (10%) |
| 5 (11%) | Bại/Bại | 6 (15%) |
Bảng xếp hạng
Mashuk-KMV
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 5 | 11 | 2 | 20 | 13 | 26 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 6 | 0 | 9 | 4 | 15 | 4 |
| Sân khách | 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 9 | 11 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 6 | - | - |
FK Kaluga
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 7 | 3 | 4 | 20 | 14 | 24 | 2 |
| Sân nhà | 7 | 5 | 1 | 1 | 15 | 7 | 16 | 1 |
| Sân khách | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Mashuk-KMV 1 (20%)Hòa 1 (20%)FK Kaluga 3 (60%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | FK Kaluga | 3-0 (1-0) | Mashuk-KMV | - | - | B |
| 01/03/26 | Mashuk-KMV | 1-1 (0-1) | FK Kaluga | - | - | H |
| 11/05/24 | FK Kaluga | 1-2 (1-2) | Mashuk-KMV | - | - | T |
| 30/03/24 | Mashuk-KMV | 0-1 (0-0) | FK Kaluga | - | - | B |
| 03/03/19 | Mashuk-KMV | 1-2 (0-1) | FK Kaluga | - | - | B |
Thành tích gần đây — Mashuk-KMV
HHHTHBTTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FK Astrakhan | 1-1 (1-1) | Mashuk-KMV | - | - | H |
| 08/08/26 | Dynamo Kirov | 0-0 (0-0) | Mashuk-KMV | - | - | H |
| 02/08/26 | Mashuk-KMV | 1-1 (1-1) | Sokol | - | - | H |
| 26/07/26 | Volgar-Gazprom Astrachan | 1-2 (1-1) | Mashuk-KMV | - | - | T |
| 19/07/26 | Mashuk-KMV | 0-0 (0-0) | Dinamo Briansk | +0.5 | 2.25 | H |
| 13/06/26 | FK Kaluga | 3-0 (1-0) | Mashuk-KMV | - | - | B |
| 07/06/26 | Mashuk-KMV | 1-0 (1-0) | Veles | - | - | T |
| 31/05/26 | Mashuk-KMV | 2-0 (0-0) | Sibir Novosibirsk | - | - | T |
| 27/05/26 | Irtysh 1946 Omsk | 0-2 (0-0) | Mashuk-KMV | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Mashuk-KMV | 2-2 (1-1) | Rodina Moskva II | - | - | H |
| 17/05/26 | FK Leningradets | 0-5 (0-2) | Mashuk-KMV | - | - | T |
| 10/05/26 | Mashuk-KMV | 0-0 (0-0) | Torpedo Miass | - | - | H |
| 03/05/26 | Tekstilshchik Ivanovo | 1-1 (1-0) | Mashuk-KMV | - | - | H |
| 26/04/26 | Mashuk-KMV | 2-0 (1-0) | Volgar-Gazprom Astrachan | - | - | T |
| 19/04/26 | Veles | 2-0 (1-0) | Mashuk-KMV | - | - | B |
| 12/04/26 | Sibir Novosibirsk | 2-2 (0-2) | Mashuk-KMV | - | - | H |
| 08/04/26 | Mashuk-KMV | 1-1 (1-1) | Irtysh 1946 Omsk | +0.5 | 1.75 | H |
| 04/04/26 | Rodina Moskva II | 0-0 (0-0) | Mashuk-KMV | - | - | H |
| 29/03/26 | Mashuk-KMV | 0-0 (0-0) | FK Leningradets | -0.5 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Torpedo Miass | 1-1 (1-0) | Mashuk-KMV | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Kaluga
THBBHTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/6 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FK Kaluga | 5-0 (3-0) | FC Iskra Smolensk | - | - | T |
| 08/08/26 | FK Kaluga | 0-0 (0-0) | Rodina Moskva II | - | - | H |
| 02/08/26 | Dynamo Kirov | 1-0 (1-0) | FK Kaluga | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | FK Kaluga | 0-1 (0-1) | Sibir Novosibirsk | - | - | B |
| 19/07/26 | Sokol | 1-1 (1-0) | FK Kaluga | - | - | H |
| 13/06/26 | FK Kaluga | 3-0 (1-0) | Mashuk-KMV | - | - | T |
| 07/06/26 | Sibir Novosibirsk | 1-0 (0-0) | FK Kaluga | - | - | B |
| 31/05/26 | FK Kaluga | 0-0 (0-0) | Irtysh 1946 Omsk | - | - | H |
| 27/05/26 | Rodina Moskva II | 1-2 (0-0) | FK Kaluga | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | FK Kaluga | 0-1 (0-0) | FK Leningradets | - | - | B |
| 17/05/26 | Torpedo Miass | 0-0 (0-0) | FK Kaluga | - | - | H |
| 10/05/26 | FK Kaluga | 0-2 (0-1) | Tekstilshchik Ivanovo | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Kaluga | 3-3 (2-2) | Volgar-Gazprom Astrachan | - | - | H |
| 26/04/26 | FK Kaluga | 1-0 (1-0) | Veles | - | - | T |
| 19/04/26 | FK Kaluga | 1-2 (1-0) | Sibir Novosibirsk | - | - | B |
| 12/04/26 | Irtysh 1946 Omsk | 0-1 (0-1) | FK Kaluga | - | - | T |
| 08/04/26 | FK Kaluga | 1-1 (1-0) | Rodina Moskva II | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | FK Leningradets | 1-0 (0-0) | FK Kaluga | - | - | B |
| 29/03/26 | FK Kaluga | 0-2 (0-0) | Torpedo Miass | - | - | B |
| 22/03/26 | Tekstilshchik Ivanovo | 4-1 (2-0) | FK Kaluga | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
92
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
10
Sút bóng
115
Sút cầu môn
22
Tấn công
8925
Tấn công nguy hiểm
102
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
79%21%
TL kiểm soát bóng (HT)
81%19%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B3T3 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B2T2 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mashuk-KMV (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
FK Kaluga (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Mashuk-KMV (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
FK Kaluga (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mashuk-KMV | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.74 | 2.90 | 4.20 | 0.87 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↑ | 2.90 | 4.20 | 0.87 | 2.25 | 0.74 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.09 | 3.79 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.86 | 3.09 | 3.79 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | 0.86 | 0.50 | 0.84 | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.00 | 4.05 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.38 | 0.00 | 1.80 |
| Live | 1.88 ↓ | 3.02 ↑ | 4.20 ↑ | 0.91 ↓ | 2.25 | 0.78 ↑ | 1.14 ↑ | 0.75 | 0.57 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.