Kết quả bóng đá trận Marist FC vs SOSA, 09:00 ngày 15/08/2026
S League (Quần đảo Solomon) · 09:00 ngày 15/08/2026
Marist FC 1 Kết thúc HT 1-1 2
SOSA
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Marist FC | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 18' | |
| 43' | ||
| HT 1-1 | ||
| 61' | ||
| 73' | ⚽ 1 - 2 | |
| 82' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 14 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 21 | 27 |
| Điểm | 0 | 7 | 7 | 10 |
Chủ = Marist FC · Khách = SOSA
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Marist FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (11%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 5 (26%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (26%) | Bại/Bại | 9 (43%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Marist FC 1 (50%)Hòa 0 (0%)SOSA 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/25 | Marist FC | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | B |
| 01/07/23 | Marist FC | 2-0 (2-0) | SOSA | - | - | T |
Thành tích gần đây — Marist FC
TTBHBTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Southern United | 1-2 (1-1) | Marist FC | - | - | T |
| 01/08/26 | Laugu United | 2-4 (0-2) | Marist FC | - | - | T |
| 26/07/26 | Marist FC | 0-1 (0-0) | Central Coast Football Club | - | - | B |
| 26/10/25 | Marist FC | 1-1 (0-1) | Green Shield FC | - | - | H |
| 18/10/25 | Waneagu United | 2-1 (1-0) | Marist FC | - | - | B |
| 12/10/25 | Marist FC | 2-1 (1-0) | FC Juniper | - | - | T |
| 28/09/25 | Honiara City FC | 6-0 (3-0) | Marist FC | - | - | B |
| 24/09/25 | Kossa FC | 1-2 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 06/09/25 | Ghupo FC | 2-1 (1-0) | Marist FC | - | - | B |
| 29/06/25 | Green Shield FC | 0-0 (0-0) | Marist FC | - | - | H |
| 21/06/25 | Marist FC | 2-1 (0-0) | Waneagu United | - | - | T |
| 15/06/25 | FC Juniper | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 07/06/25 | Marist FC | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | B |
| 01/06/25 | Southern United | 0-1 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 17/05/25 | Central Coast Football Club | 6-3 (3-1) | Marist FC | - | - | B |
| 03/05/25 | Laugu United | 1-1 (1-0) | Marist FC | - | - | H |
| 27/04/25 | Marist FC | 0-2 (0-2) | Kossa FC | - | - | B |
| 22/09/24 | Waneagu United | 2-1 (0-0) | Marist FC | - | - | B |
| 23/09/23 | Honiara City FC | 1-2 (0-0) | Marist FC | - | - | T |
| 13/09/23 | Marist FC | 0-2 (0-0) | Solomon Warriors FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — SOSA
BBBBBBBTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 9/28 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Ghupo FC | 2-1 (1-1) | SOSA | - | - | B |
| 09/08/26 | SOSA | 0-3 (0-2) | Green Shield FC | - | - | B |
| 01/08/26 | Southern United | 3-1 (2-1) | SOSA | - | - | B |
| 25/07/26 | SOSA | 2-6 (2-4) | Honiara City FC | - | - | B |
| 29/10/25 | Honiara City FC | 2-0 (2-0) | SOSA | - | - | B |
| 25/10/25 | Malaita Kingz | 5-0 (3-0) | SOSA | - | - | B |
| 22/10/25 | FC Juniper | 3-2 (0-2) | SOSA | - | - | B |
| 19/10/25 | SOSA | 3-1 (1-0) | Laugu United | - | - | T |
| 15/10/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | SOSA | - | - | B |
| 20/09/25 | SOSA | 0-1 (0-1) | Ghupo FC | - | - | B |
| 07/09/25 | SOSA | 1-0 (1-0) | Central Coast Football Club | - | - | T |
| 28/06/25 | SOSA | 1-4 (0-2) | Malaita Kingz | - | - | B |
| 22/06/25 | Laugu United | 3-0 (0-0) | SOSA | - | - | B |
| 14/06/25 | SOSA | 1-2 (0-0) | Kossa FC | - | - | B |
| 07/06/25 | Marist FC | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | T |
| 01/06/25 | SOSA | 1-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | B |
| 24/05/25 | Waneagu United | 2-2 (0-2) | SOSA | - | - | H |
| 18/05/25 | SOSA | 1-0 (0-0) | FC Juniper | - | - | T |
| 04/05/25 | Southern United | 1-2 (1-1) | SOSA | - | - | T |
| 21/09/24 | SOSA | 0-7 (0-2) | Real Kakamora | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1815
Sút cầu môn
78
Tấn công
11897
Tấn công nguy hiểm
6954
Sút ngoài cầu môn
117
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Marist FC (23 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
SOSA (23 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Marist FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.94 | 3.25 | 0.89 | 0.92 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 0.84 | 3.00 | 0.95 | 0.85 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 1.89 ↑ | 3.50 | 0.38 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.38 | 4.75 | 6.50 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 1.05 | 1.50 | 0.72 |
| Live | 75.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.05 | 1.50 | 0.72 | |
| Wewbet | Sớm | 1.48 | 3.91 | 4.44 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.80 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 23.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.10 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.80 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.51 | 4.00 | 4.63 | 0.78 | 3.00 | 0.93 | 0.83 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 29.96 ↑ | 6.96 ↑ | 1.07 ↓ | 2.31 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.88 | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 4.20 | 4.80 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 4.25 | 5.27 | 1.06 | 3.25 | 0.67 | 1.07 | 1.25 | 0.66 |
| Live | 64.00 ↑ | 13.20 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.00 | 0.85 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Marist FC | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SOSA | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).