Kết quả bóng đá trận Maringa FC vs Amazonas FC, 02:00 ngày 10/08/2026
Brasileiro, Serie C · 02:00 ngày 10/08/2026
Maringa FC 0 Kết thúc HT 0-2 3
Amazonas FC
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 15 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Maringa FC | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Nicolas Javier Schiappacasse Oliva | |
| Jonathan | 22' | |
| 31' | ⚽ 0 - 2 Rafael Tavares | |
| 40' | Alyson Vinicius Almeida Neves | |
| 45+4' | Italo Silva | |
| HT 0-2 | ||
| 51' | ⚽ 0 - 3 Nicolas Javier Schiappacasse Oliva | |
| 58' | Ronaldo Henrique Silva | |
| 1 - 3 ⚽ | 58' | |
| Jonathan Alecxander(Reason:No goal confirmed) 📺 VAR | 58' | |
| 87' | Jhonny Lucas Flora Barbosa | |
| Daniel Sergio Martins | 90+3' | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 3 | 5 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 9 | 11 |
| Điểm | 7 | 3 | 17 | 13 |
Chủ = Maringa FC · Khách = Amazonas FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Maringa FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 7 (19%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (20%) | Hòa/Thắng | 6 (16%) |
| 6 (20%) | Hòa/Hòa | 9 (24%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 7 (19%) |
Bảng xếp hạng
Maringa FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 32 | 30 | 30 | 3 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 17 | 14 | 13 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 16 | 13 | 16 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 4 | - | - |
Amazonas FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 5 | 7 | 21 | 23 | 26 | 13 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 12 | 9 | 15 | 12 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 14 | 11 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Maringa FC 0 (0%)Hòa 0 (0%)Amazonas FC 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/24 | Maringa FC | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Maringa FC
HTTHHHBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Floresta CE | 1-1 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/07/26 | Anapolis FC | 0-1 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Maringa FC | 4-0 (3-0) | Volta Redonda | +0.75 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Inter de Limeira | 2-2 (0-0) | Maringa FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Caxias RS | 1-1 (1-0) | Maringa FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/06/26 | Maringa FC | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.75 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Botafogo PB | 2-1 (2-0) | Maringa FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Maringa FC | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Ypiranga(RS) | 1-4 (1-2) | Maringa FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/05/26 | Maringa FC | 0-5 (0-3) | Guarani SP | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Maringa FC | 4-2 (1-1) | Itabaiana(SE) | +1.25 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Ituano SP | 4-1 (2-0) | Maringa FC | 0 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | Maringa FC | 2-3 (1-2) | Brusque FC | +0.75 | 2.25 | B |
| 14/04/26 | Figueirense | 1-3 (0-2) | Maringa FC | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Maringa FC | 3-2 (0-1) | Ferroviaria SP | +1 | 2.25 | T |
| 20/03/26 | Maringa FC | 0-1 (0-0) | Goias | 0 | 2 | B |
| 12/03/26 | Maringa FC | 3-2 (1-1) | Uberlandia MG | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/02/26 | Boavista S.C. | 2-3 (0-2) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Maringa FC | 2-0 (0-0) | Galo Maringa | +1.5 | 3 | T |
| 02/02/26 | Galo Maringa | 0-5 (0-4) | Maringa FC | +1 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Amazonas FC
TBBBHTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/07/26 | Amazonas FC | 0-2 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.75 | 2 | B |
| 01/07/26 | Volta Redonda | 3-0 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | B |
| 22/06/26 | Barra FC | 1-1 (0-1) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | H |
| 14/06/26 | Amazonas FC | 1-0 (1-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2 | T |
| 01/06/26 | Guarani SP | 5-0 (3-0) | Amazonas FC | -0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 17/05/26 | Floresta CE | 3-2 (2-1) | Amazonas FC | 0 | 1.75 | B |
| 11/05/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | +0.75 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Amazonas FC | 1-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | H |
| 30/04/26 | Monte Roraima/RR | 2-2 (0-1) | Amazonas FC | +1 | 3 | H |
| 27/04/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Amazonas FC | 2-0 (1-0) | Maranhao | +0.75 | 2 | T |
| 16/04/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | Porto Velho | +0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Amazonas FC | 3-0 (0-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 09/04/26 | Remo Belem (PA) | 1-0 (1-0) | Amazonas FC | -1 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Confianca SE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | -0.25 | 2 | T |
| 31/03/26 | Amazonas FC | 0-2 (0-1) | Ag. Maraba | +0.75 | 2.5 | B |
| 27/03/26 | Galvez AC | 0-5 (0-4) | Amazonas FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
150
Phạt góc (HT)
70
Thẻ vàng
24
Sút bóng
175
Sút cầu môn
33
Tấn công
14885
Tấn công nguy hiểm
15243
Sút ngoài cầu môn
142
TL kiểm soát bóng
68%32%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Maringa FC (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Amazonas FC (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Maringa FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUU
Amazonas FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (40%)Hòa 4 (27%)Xỉu 5 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Maringa FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Rodrigo Santana | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.56 | 3.70 | 5.20 | 0.84 | 2.50 | 0.85 | 1.00 | 1.00 | 0.72 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 3.70 | 5.00 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.78 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 36.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.55 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 2.05 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.56 | 3.70 | 4.80 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.71 | 0.75 | 1.05 |
| Live | 125.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 3.75 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.44 | 3.90 | 5.80 | 0.91 | 2.75 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 49.01 ↑ | 10.43 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.56 | 3.70 | 4.80 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.71 | 0.75 | 1.05 |
| Live | 125.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.57 | 3.80 | 5.00 | 0.87 | 2.50 | 0.89 | 0.75 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.55 | 3.60 | 4.97 | 0.94 | 2.50 | 0.86 | 0.76 | 0.75 | 1.06 |
| Live | 36.00 ↑ | 9.80 ↑ | 1.01 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.61 | 3.68 | 4.91 | 0.86 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 36.00 ↑ | 6.95 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.60 | 4.80 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.00 | 6.00 | 0.79 | 2.50 | 0.90 | 0.79 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.18 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.61 | 0.92 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 30.36 ↑ | 12.58 ↑ | 1.06 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.42 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 3.60 | 4.80 | 0.82 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.83 ↑ | 3.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 3.80 | 5.72 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.21 | 1.25 | 0.60 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.57 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.00 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.30 | 5.00 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.60 ↑ | 4.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.