Kết quả bóng đá trận Marienlyst vs OKS, 18:30 ngày 29/08/2026
4.Liga (Đan Mạch) · 18:30 ngày 29/08/2026
Marienlyst 0 Kết thúc HT 0-1 3
OKS
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Marienlyst | Phút | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 Ahmet Esad Cevirici | |
| HT 0-1 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 2 Andreas Sorensen | |
| 59' | ⚽ 0 - 3 Nicolai Frederiksen | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 16 | 12 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 18 | 26 |
| Điểm | 4 | 6 | 9 | 9 |
Chủ = Marienlyst · Khách = OKS
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Marienlyst | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (32%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 3 (15%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 11 (55%) |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Marienlyst 7 (54%)Hòa 2 (15%)OKS 4 (31%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/10/25 | OKS | 1-1 (0-0) | Marienlyst | - | - | H |
| 09/08/25 | Marienlyst | 3-1 (1-1) | OKS | - | - | T |
| 19/10/24 | Marienlyst | 1-2 (0-1) | OKS | - | - | B |
| 17/08/24 | OKS | 2-3 (1-2) | Marienlyst | - | - | T |
| 28/10/23 | Marienlyst | 2-0 (1-0) | OKS | - | - | T |
| 26/08/23 | OKS | 0-3 (0-1) | Marienlyst | - | - | T |
| 09/10/22 | Marienlyst | 1-1 (0-0) | OKS | - | - | H |
| 12/08/22 | OKS | 3-2 (2-2) | Marienlyst | - | - | B |
| 29/04/22 | OKS | 3-2 (2-0) | Marienlyst | - | - | B |
| 16/10/21 | Marienlyst | 3-2 (2-0) | OKS | +0.5 | 3.25 | T |
| 13/05/21 | OKS | 5-3 (2-2) | Marienlyst | +0.75 | 3.25 | B |
| 11/09/20 | Marienlyst | 4-2 (3-1) | OKS | +0.75 | 3.25 | T |
| 07/08/18 | OKS | 2-4 (0-1) | Marienlyst | - | - | T |
Thành tích gần đây — Marienlyst
HTBHTBHBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Marienlyst | 1-1 (0-1) | VSK Arhus | -1 | 2.75 | H |
| 22/08/26 | Marienlyst | 4-2 (0-0) | Odder IGF | - | - | T |
| 15/08/26 | Marienlyst | 2-4 (1-1) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 08/08/26 | Esbjerg 2 | 1-1 (1-1) | Marienlyst | - | - | H |
| 05/08/26 | Hedensted | 0-5 (0-2) | Marienlyst | - | - | T |
| 13/06/26 | Holstebro BK | 1-0 (0-0) | Marienlyst | -1.25 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | Marienlyst | 2-2 (1-1) | ASA Aarhus | -0.25 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | Vorup FB | 2-0 (1-0) | Marienlyst | - | - | B |
| 23/05/26 | Marienlyst | 1-2 (0-2) | Aarhus Fremad 2 | - | - | B |
| 16/05/26 | Hobro IK 2 | 1-1 (0-0) | Marienlyst | - | - | H |
| 09/05/26 | Marienlyst | 3-1 (2-1) | Holstebro BK | - | - | T |
| 26/04/26 | Marienlyst | 0-2 (0-2) | Vorup FB | - | - | B |
| 11/04/26 | Marienlyst | 4-0 (3-0) | Hobro IK 2 | - | - | T |
| 28/03/26 | Ostre BK Odense | 1-2 (0-0) | Marienlyst | - | - | T |
| 21/03/26 | Marienlyst | 2-0 (1-0) | Esbjerg 2 | - | - | T |
| 14/03/26 | Tarup Paarup IF | 1-4 (1-2) | Marienlyst | - | - | T |
| 07/03/26 | Marienlyst | 7-0 (2-0) | Horsens Freja | - | - | T |
| 28/02/26 | Naesby | 2-2 (1-1) | Marienlyst | - | - | H |
| 08/11/25 | SfB Oure | 2-1 (1-1) | Marienlyst | - | - | B |
| 01/11/25 | Marienlyst | 1-0 (0-0) | Ringkobing | - | - | T |
Thành tích gần đây — OKS
BTBBTBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 9/31 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | OKS | 0-1 (0-1) | Middelfart G og | -2.5 | 3.75 | B |
| 22/08/26 | OKS | 4-1 (1-1) | Horsens Freja | - | - | T |
| 15/08/26 | Odder IGF | 6-1 (2-1) | OKS | - | - | B |
| 08/08/26 | OKS | 0-3 (0-2) | SfB Oure | - | - | B |
| 05/08/26 | Varde | 1-2 (0-0) | OKS | - | - | T |
| 13/06/26 | Aarhus Fremad 2 | 1-0 (1-0) | OKS | - | - | B |
| 06/06/26 | OKS | 1-3 (1-1) | Hobro IK 2 | - | - | B |
| 30/05/26 | Holstebro BK | 4-0 (1-0) | OKS | - | - | B |
| 23/05/26 | OKS | 1-6 (1-2) | ASA Aarhus | - | - | B |
| 16/05/26 | Vorup FB | 5-0 (1-0) | OKS | - | - | B |
| 09/05/26 | OKS | 1-2 (0-1) | Aarhus Fremad 2 | - | - | B |
| 25/04/26 | OKS | 0-3 (0-1) | Holstebro BK | - | - | B |
| 18/04/26 | ASA Aarhus | 4-1 (2-0) | OKS | - | - | B |
| 12/04/26 | OKS | 1-3 (1-1) | Vorup FB | - | - | B |
| 28/03/26 | Esbjerg 2 | 7-1 (3-0) | OKS | - | - | B |
| 21/03/26 | OKS | 2-2 (1-0) | Tarup Paarup IF | - | - | H |
| 14/03/26 | Horsens Freja | 1-2 (0-1) | OKS | 0 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | OKS | 2-3 (1-0) | SfB Oure | - | - | B |
| 27/02/26 | OKS | 1-2 (0-0) | Odder IGF | - | - | B |
| 15/11/25 | OKS | 1-4 (0-1) | Esbjerg 2 | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
72 28
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B4T4 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B1T1 H1 B4
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Marienlyst (20 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
OKS (21 trận)
Ghi 1.19 bàn/trậnMất 2.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Marienlyst (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
OKS (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Marienlyst | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.40 | 5.75 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.45 ↑ | 4.40 | 5.50 ↓ | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.43 | 4.50 | 5.80 | 0.86 | 3.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.43 | 4.50 | 5.60 ↓ | 0.86 | 3.75 | 0.77 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.60 | 5.00 | 0.28 | 2.50 | 2.30 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↓ | 4.80 ↑ | 5.00 | 0.28 | 2.50 | 2.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.32 | 5.25 | 6.00 | 0.79 | 3.75 | 0.82 | 0.89 | 1.75 | 0.72 |
| Live | 1.38 ↑ | 4.90 ↓ | 6.00 | 0.86 ↑ | 3.75 | 0.78 ↓ | 0.85 ↓ | 1.50 | 0.80 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 5.16 | 5.99 | 0.83 | 3.75 | 0.86 | 0.94 | 1.75 | 0.76 |
| Live | 1.34 ↑ | 4.84 ↓ | 5.47 ↓ | 0.87 ↑ | 3.75 | 0.83 ↓ | 0.84 ↓ | 1.50 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 4.60 | 5.00 | 0.72 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.41 ↓ | 5.00 ↑ | 5.00 | 0.72 | 3.50 | 0.98 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 4.26 | 2.54 | 0.63 | 3.50 | 1.08 | 0.67 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.27 ↓ | 5.59 ↑ | 7.03 ↑ | 0.70 ↑ | 3.50 | 0.98 ↓ | 0.83 ↑ | 1.50 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.60 | 5.80 | 0.73 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.36 | 5.00 ↑ | 5.50 ↓ | 0.73 | 3.50 | 0.95 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.