Kết quả bóng đá trận Marienlyst vs Odder IGF, 18:30 ngày 22/08/2026
4.Liga (Đan Mạch) · 18:30 ngày 22/08/2026
Marienlyst 4 Kết thúc HT 0-0 2
Odder IGF
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 16 | 22 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 18 | 22 |
| Điểm | 4 | 3 | 9 | 9 |
Chủ = Marienlyst · Khách = Odder IGF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Marienlyst | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (32%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Marienlyst 3 (33%)Hòa 1 (11%)Odder IGF 5 (56%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/06/24 | Odder IGF | 3-1 (2-0) | Marienlyst | -0.5 | 3 | B |
| 04/05/24 | Marienlyst | 0-1 (0-1) | Odder IGF | - | - | B |
| 17/06/23 | Marienlyst | 5-0 (0-0) | Odder IGF | - | - | T |
| 29/04/23 | Odder IGF | 1-3 (1-2) | Marienlyst | - | - | T |
| 21/04/21 | Marienlyst | 2-2 (1-1) | Odder IGF | - | - | H |
| 31/08/19 | Marienlyst | 2-0 (1-0) | Odder IGF | - | - | T |
| 15/06/19 | Odder IGF | 2-0 (1-0) | Marienlyst | - | - | B |
| 25/04/15 | Marienlyst | 1-2 (0-1) | Odder IGF | - | - | B |
| 09/08/14 | Odder IGF | 2-0 (0-0) | Marienlyst | - | - | B |
Thành tích gần đây — Marienlyst
BHTBHBBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Marienlyst | 2-4 (1-1) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 08/08/26 | Esbjerg 2 | 1-1 (1-1) | Marienlyst | - | - | H |
| 05/08/26 | Hedensted | 0-5 (0-2) | Marienlyst | - | - | T |
| 13/06/26 | Holstebro BK | 1-0 (0-0) | Marienlyst | -1.25 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | Marienlyst | 2-2 (1-1) | ASA Aarhus | -0.25 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | Vorup FB | 2-0 (1-0) | Marienlyst | - | - | B |
| 23/05/26 | Marienlyst | 1-2 (0-2) | Aarhus Fremad 2 | - | - | B |
| 16/05/26 | Hobro IK 2 | 1-1 (0-0) | Marienlyst | - | - | H |
| 09/05/26 | Marienlyst | 3-1 (2-1) | Holstebro BK | - | - | T |
| 26/04/26 | Marienlyst | 0-2 (0-2) | Vorup FB | - | - | B |
| 11/04/26 | Marienlyst | 4-0 (3-0) | Hobro IK 2 | - | - | T |
| 28/03/26 | Ostre BK Odense | 1-2 (0-0) | Marienlyst | - | - | T |
| 21/03/26 | Marienlyst | 2-0 (1-0) | Esbjerg 2 | - | - | T |
| 14/03/26 | Tarup Paarup IF | 1-4 (1-2) | Marienlyst | - | - | T |
| 07/03/26 | Marienlyst | 7-0 (2-0) | Horsens Freja | - | - | T |
| 28/02/26 | Naesby | 2-2 (1-1) | Marienlyst | - | - | H |
| 08/11/25 | SfB Oure | 2-1 (1-1) | Marienlyst | - | - | B |
| 01/11/25 | Marienlyst | 1-0 (0-0) | Ringkobing | - | - | T |
| 25/10/25 | Young Boys FD | 1-3 (1-1) | Marienlyst | - | - | T |
| 18/10/25 | Marienlyst | 2-1 (0-1) | Hedensted | - | - | T |
Thành tích gần đây — Odder IGF
TBHBHHTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Odder IGF | 6-1 (2-1) | OKS | - | - | T |
| 12/08/26 | B 1913 Odense | 2-1 (2-0) | Odder IGF | - | - | B |
| 05/08/26 | Odder IGF | 1-1 (1-0) | Skive IK | -0.75 | 3 | H |
| 13/06/26 | IF Lyseng | 3-2 (2-0) | Odder IGF | - | - | B |
| 06/06/26 | Odder IGF | 2-2 (0-0) | BK Frem | +0.25 | 3 | H |
| 30/05/26 | Nr. sundby | 3-3 (0-2) | Odder IGF | - | - | H |
| 23/05/26 | Odder IGF | 2-0 (0-0) | Vegar | +0.75 | 3 | T |
| 16/05/26 | Holbaek | 4-2 (2-1) | Odder IGF | - | - | B |
| 08/05/26 | Odder IGF | 2-1 (0-0) | IF Lyseng | - | - | T |
| 02/05/26 | BK Frem | 1-4 (0-0) | Odder IGF | - | - | T |
| 26/04/26 | Vegar | 3-0 (2-0) | Odder IGF | - | - | B |
| 18/04/26 | Odder IGF | 1-1 (0-0) | Nr. sundby | - | - | H |
| 11/04/26 | Odder IGF | 1-4 (1-2) | Holbaek | - | - | B |
| 06/04/26 | IF Lyseng | 0-1 (0-0) | Odder IGF | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Odder IGF | 2-0 (1-0) | Nr. sundby | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Bronshoj | 1-0 (1-0) | Odder IGF | - | - | B |
| 21/03/26 | Odder IGF | 1-3 (1-2) | Nykobing FC | - | - | B |
| 14/03/26 | Naesby | 5-4 (1-2) | Odder IGF | - | - | B |
| 07/03/26 | Odder IGF | 2-3 (1-1) | Vegar | - | - | B |
| 05/03/26 | Vegar | 1-2 (1-1) | Odder IGF | 0 | 2.75 | T |
So Sánh Sức Mạnh
59 41
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B5T5 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B2T2 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Marienlyst (20 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Odder IGF (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Marienlyst (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Marienlyst | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 4.04 | 2.60 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 0.66 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 2.09 | 4.04 | 2.60 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 0.66 | 0.00 | 1.04 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.