Kết quả bóng đá trận Maribor vs NK Bravo, 01:15 ngày 24/08/2026
1.Liga (Slovenia) · 01:15 ngày 24/08/2026
Maribor 3 Kết thúc HT 0-1 1
NK Bravo
🟨 0 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 1
Địa điểm: Stadion Ljudski vrt Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Diễn biến trận đấu
| Maribor | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 Divine Omoregie | |
| 34' ⇄ | ▲ Raul Parra ▼ Ibrahim Halilou | |
| HT 0-1 | ||
| ▲ Zan Jevsenak ▼ Claude Goncalves | 46' ⇄ | |
| 58' | James Arinze | |
| Tio Cipot 1 - 1 ⚽ | 59' | |
| 65' | James Arinze | |
| 66' | Raul Parra | |
| 68' ⇄ | ▲ Nadon Kouassi ▼ Okpo Mazie | |
| ▲ Dario Vizinger ▼ Luka Zahovic | 74' ⇄ | |
| ▲ Niko Osterc ▼ Ziga Repas | 74' ⇄ | |
| Lan Stravs 1 - 2 ⚽ | 78' | |
| Dario Vizinger 2 - 2 ⚽ | 81' | |
| 81' ⇄ | ▲ Rok Kopatin ▼ Aldin Jakupovic | |
| 81' ⇄ | ▲ Andrej Pečar ▼ Sandi Nuhanovic | |
| 90+3' | Marko Simonic | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 18 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 7 | 13 |
| Điểm | 7 | 4 | 20 | 14 |
Chủ = Maribor · Khách = NK Bravo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Maribor | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (29%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 5 (36%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
Maribor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 3 | 0 | 13 | 5 | 15 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 1 | 9 | 1 |
| Sân khách | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 3 | - | - |
NK Bravo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 8 | 11 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 6 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Maribor 9 (45%)Hòa 6 (30%)NK Bravo 5 (25%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | NK Bravo | 3-0 (2-0) | Maribor | +0.5 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Maribor | 2-0 (1-0) | NK Bravo | +0.75 | 2.75 | T |
| 01/11/25 | NK Bravo | 2-3 (1-2) | Maribor | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/08/25 | Maribor | 3-3 (0-1) | NK Bravo | +0.75 | 3 | H |
| 14/04/25 | NK Bravo | 1-1 (0-0) | Maribor | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/02/25 | Maribor | 2-3 (2-1) | NK Bravo | +0.75 | 2.25 | B |
| 20/10/24 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | Maribor | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/08/24 | Maribor | 1-1 (1-0) | NK Bravo | +1 | 2.75 | H |
| 14/04/24 | NK Bravo | 1-1 (1-1) | Maribor | +0.5 | 2.5 | H |
| 22/02/24 | Maribor | 2-1 (1-1) | NK Bravo | +1 | 2.5 | T |
| 22/10/23 | NK Bravo | 2-1 (0-0) | Maribor | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/08/23 | Maribor | 2-1 (2-0) | NK Bravo | +0.75 | 2.5 | T |
| 20/05/23 | Maribor | 1-1 (0-0) | NK Bravo | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/03/23 | NK Bravo | 2-3 (0-3) | Maribor | +0.5 | 2.5 | T |
| 30/11/22 | Maribor | 3-0 (3-0) | NK Bravo | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/09/22 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | Maribor | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/05/22 | NK Bravo | 3-1 (2-1) | Maribor | +0.75 | 2.5 | B |
| 06/03/22 | Maribor | 1-2 (0-0) | NK Bravo | +0.75 | 2.25 | B |
| 06/11/21 | NK Bravo | 0-2 (0-1) | Maribor | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/08/21 | Maribor | 1-1 (1-0) | NK Bravo | +1 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Maribor
HTHHTHTHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 7 (70%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 16/8 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-0) | Maribor | +0.25 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | Maribor | 2-0 (1-0) | FC Koper | +0.5 | 3 | T |
| 05/08/26 | Varteks Varazdin | 1-1 (0-0) | Maribor | - | - | H |
| 02/08/26 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Maribor | -0.5 | 3.25 | H |
| 26/07/26 | Maribor | 3-0 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | +1 | 2.75 | T |
| 19/07/26 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | Maribor | +1 | 3.25 | H |
| 15/07/26 | Maribor | 3-0 (0-0) | NK Brezice | - | - | T |
| 10/07/26 | Maribor | 1-1 (0-0) | Charlton Athletic | 0 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Maribor | 1-1 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | +0.25 | 2.75 | H |
| 01/07/26 | CSKA 1948 Sofia | 3-3 (1-1) | Maribor | - | - | H |
| 23/05/26 | Maribor | 3-0 (1-0) | NK Aluminij | +1.25 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | Maribor | +0.5 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Maribor | 0-1 (0-1) | NK Olimpija Ljubljana | +0.5 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Radomlje | 2-1 (1-1) | Maribor | +1 | 3 | B |
| 27/04/26 | NK Bravo | 3-0 (2-0) | Maribor | +0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Maribor | 2-0 (1-0) | NK Primorje | +1.5 | 3 | T |
| 14/04/26 | FC Koper | 3-1 (1-0) | Maribor | 0 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | NK Publikum Celje | 1-0 (1-0) | Maribor | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/03/26 | NK Aluminij | 1-1 (0-0) | Maribor | +1 | 3 | H |
| 14/03/26 | Maribor | 3-0 (3-0) | NK Mura 05 | +1.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — NK Bravo
HHTBBTTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | -0.75 | 3 | H |
| 10/08/26 | NK Bravo | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | +0.5 | 3 | T |
| 31/07/26 | FK Shkendija 79 | 3-1 (1-1) | NK Bravo | -0.75 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | NK Nafta | +0.75 | 2.75 | B |
| 24/07/26 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | FK Shkendija 79 | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/07/26 | NK Olimpija Ljubljana | 0-2 (0-1) | NK Bravo | -0.25 | 3 | T |
| 11/07/26 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | FC Karpaty Lviv | - | - | B |
| 04/07/26 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | NK Bravo | -0.5 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | NK Bravo | 1-2 (0-2) | Rijeka | - | - | B |
| 24/05/26 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Olimpija Ljubljana | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | Radomlje | +1 | 3 | T |
| 03/05/26 | NK Publikum Celje | 2-3 (0-3) | NK Bravo | -1 | 3 | T |
| 27/04/26 | NK Bravo | 3-0 (2-0) | Maribor | -0.5 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | NK Aluminij | +1 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | NK Aluminij | 0-1 (0-1) | NK Bravo | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Primorje | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | NK Mura 05 | 1-2 (0-2) | NK Bravo | 0 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | NK Bravo | 1-1 (1-0) | FC Koper | -0.25 | 3 | H |
| 22/03/26 | NK Olimpija Ljubljana | 1-2 (1-0) | NK Bravo | -0.5 | 2.75 | T |
Đội hình
Maribor
NK Bravo
1CAzbe Jug3Cedomir Bumbic6Bradley Matufueni Mbondo23Zan Karnicnik25Miha Blazic4Nejc Viher8Claude Goncalves7Tio Cipot10Ziga Repas70Isaac Tshipamba79Luka Zahovic77Matjaz Rozman4Jakob Brunnhofer5Ibrahim Halilou21Lan Stravs7Divine Omoregie8CSandi Nuhanovic24Gasper Jovan99Marko Simonic9Aldin Jakupovic11Okpo Mazie17James Arinze
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
- 1Azbe Jug C
- 3Cedomir Bumbic
- 4Nejc Viher
- 6Bradley Matufueni Mbondo
- 7Tio Cipot⚽ Ghi bàn 59'
- 8Claude Goncalves▼ Rời sân 46'
- 10Ziga Repas▼ Rời sân 74'
- 23Zan Karnicnik
- 25Miha Blazic
- 70Isaac Tshipamba
- 79Luka Zahovic▼ Rời sân 74'
Khách · 343
- 4Jakob Brunnhofer
- 5Ibrahim Halilou▼ Rời sân 34'
- 7Divine Omoregie⚽ Ghi bàn 13'
- 8Sandi Nuhanovic C▼ Rời sân 81'
- 9Aldin Jakupovic▼ Rời sân 81'
- 11Okpo Mazie▼ Rời sân 68'
- 17James Arinze🟨 Thẻ vàng 58' · 🟥 Thẻ đỏ 65'
- 21Lan Stravs⚽ Phản lưới 78'
- 24Gasper Jovan
- 77Matjaz Rozman
- 99Marko Simonic🟨 Thẻ vàng 90+3'
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
101
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
04
Sút bóng
137
Sút cầu môn
75
Tấn công
8661
Tấn công nguy hiểm
5123
Sút ngoài cầu môn
62
Đá phạt trực tiếp
1312
TL kiểm soát bóng
71%29%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
Phạm lỗi
1111
Việt vị
11
Quả ném biên
2318
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T9 H6 B5T5 H6 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B2T2 H4 B4
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Maribor (16 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.06 bàn/trận
NK Bravo (20 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Maribor (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOU
NK Bravo (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 1 (20%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUVOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Maribor | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1960-12-12 | Thành lập | |
| Stadion Ljudski vrt | Sân nhà | Sportni Park Saleska |
| 10030 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Ales Arnol | |
| Maribor | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.63 | 3.80 | 3.90 | 0.89 | 3.00 | 0.88 | 0.85 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.10 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 3.50 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.86 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 2.15 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.69 | 3.65 | 3.85 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.80 ↑ | 150.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 3.85 | 4.40 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.58 | 3.75 | 4.80 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 10.16 ↑ | 100.00 ↑ | 4.09 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.64 | 3.75 | 4.10 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.40 ↑ | 150.00 ↑ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.59 | 4.00 | 4.15 | 0.87 | 3.00 | 0.83 | 0.76 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 23.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.12 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.68 | 3.55 | 3.77 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.97 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 130.00 ↑ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 4.12 | 5.10 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.86 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 2.19 ↑ | 1.86 ↓ | 9.75 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.20 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 41.00 ↑ | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.51 | 4.10 | 5.25 | 0.90 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 106.00 ↑ | 13.18 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.68 | 3.87 | 4.33 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 0.89 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 2.29 ↑ | 1.84 ↓ | 11.33 ↑ | 2.87 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 3.90 | 4.33 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.87 ↑ | 4.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.05 | 5.88 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.30 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.52 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 4.25 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 4.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.60 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Maribor | +1 | 2 | 0 | 0 |
| NK Bravo | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).