Kết quả bóng đá trận Marcilio Dias SC vs Joinville SC, 01:00 ngày 31/08/2026
Santa Catarina Cúp Brazil · 01:00 ngày 31/08/2026
Marcilio Dias SC 4 Kết thúc HT 2-0 2
Joinville SC
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Marcilio Dias SC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 2 - 0 ⚽ | 45+1' | |
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 50' | |
| 54' | ||
| 66' | ⚽ 3 - 1 | |
| 72' | ||
| 75' | ⚽ 3 - 2 | |
| 4 - 2 ⚽ | 78' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 11 | 12 |
| Điểm | 4 | 3 | 16 | 12 |
Chủ = Marcilio Dias SC · Khách = Joinville SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Marcilio Dias SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 7 (20%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 7 (20%) | Hòa/Hòa | 5 (14%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 8 (23%) |
| 4 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 10 (29%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Marcilio Dias SC 8 (40%)Hòa 11 (55%)Joinville SC 1 (5%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 8 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 3 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Marcilio Dias SC | 2-0 (1-0) | Joinville SC | +1.25 | 2.5 | T |
| 04/02/26 | Joinville SC | 2-4 (2-1) | Marcilio Dias SC | 0 | 2 | T |
| 07/07/25 | Joinville SC | 1-1 (1-0) | Marcilio Dias SC | -0.25 | 1.75 | H |
| 11/05/25 | Marcilio Dias SC | 1-0 (1-0) | Joinville SC | 0 | 2 | T |
| 07/02/25 | Joinville SC | 1-1 (1-1) | Marcilio Dias SC | 0 | 2 | H |
| 30/09/24 | Joinville SC | 2-2 (1-1) | Marcilio Dias SC | - | - | H |
| 21/01/24 | Joinville SC | 2-3 (1-0) | Marcilio Dias SC | -0.25 | 2 | T |
| 11/09/23 | Marcilio Dias SC | 2-1 (1-1) | Joinville SC | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/01/23 | Joinville SC | 0-0 (0-0) | Marcilio Dias SC | -0.25 | 1.75 | H |
| 17/10/22 | Marcilio Dias SC | 2-0 (0-0) | Joinville SC | - | - | T |
| 28/08/22 | Joinville SC | 0-0 (0-0) | Marcilio Dias SC | - | - | H |
| 07/02/22 | Marcilio Dias SC | 3-0 (0-0) | Joinville SC | +0.5 | 2 | T |
| 10/10/21 | Joinville SC | 1-1 (0-1) | Marcilio Dias SC | - | - | H |
| 15/08/21 | Joinville SC | 1-1 (0-1) | Marcilio Dias SC | - | - | H |
| 27/06/21 | Marcilio Dias SC | 1-1 (0-0) | Joinville SC | 0 | 2.25 | H |
| 12/03/21 | Joinville SC | 0-0 (0-0) | Marcilio Dias SC | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/01/21 | Marcilio Dias SC | 3-1 (2-0) | Joinville SC | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/11/20 | Joinville SC | 2-1 (0-1) | Marcilio Dias SC | -0.25 | 2 | B |
| 27/09/20 | Marcilio Dias SC | 0-0 (0-0) | Joinville SC | - | - | H |
| 01/03/20 | Joinville SC | 1-1 (1-1) | Marcilio Dias SC | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Marcilio Dias SC
BHTHHBHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/26 | Portuguesa Desportos | 2-0 (1-0) | Marcilio Dias SC | - | - | B |
| 05/07/26 | Marcilio Dias SC | 1-1 (1-1) | Portuguesa Desportos | 0 | 1.75 | H |
| 29/06/26 | Marcilio Dias SC | 2-1 (0-1) | Cascavel PR | +0.5 | 1.75 | T |
| 22/06/26 | Cascavel PR | 2-2 (1-1) | Marcilio Dias SC | 0 | 1.5 | H |
| 08/06/26 | Independente Sao Joseense PR | 0-0 (0-0) | Marcilio Dias SC | +0.25 | 1.75 | H |
| 02/06/26 | Marcilio Dias SC | 0-1 (0-0) | Azuriz FC | +1 | 2 | B |
| 25/05/26 | Sao Jose PoA RS | 1-1 (1-0) | Marcilio Dias SC | 0 | 1.75 | H |
| 17/05/26 | Blumenau EC | 0-1 (0-0) | Marcilio Dias SC | - | - | T |
| 10/05/26 | Marcilio Dias SC | 4-1 (2-0) | Brasil de Pelotas | - | - | T |
| 03/05/26 | Brasil de Pelotas | 0-1 (0-0) | Marcilio Dias SC | - | - | T |
| 26/04/26 | Marcilio Dias SC | 0-1 (0-1) | Blumenau EC | +0.75 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Marcilio Dias SC | 2-1 (2-0) | Sao Jose PoA RS | +0.5 | 2 | T |
| 12/04/26 | Azuriz FC | 0-0 (0-0) | Marcilio Dias SC | - | - | H |
| 06/04/26 | Marcilio Dias SC | 0-0 (0-0) | Independente Sao Joseense PR | +0.75 | 2 | H |
| 07/03/26 | Marcilio Dias SC | 2-0 (1-0) | Joinville SC | +1.25 | 2.5 | T |
| 27/02/26 | CA Carlos Renaux | 2-1 (2-0) | Marcilio Dias SC | +0.25 | 2 | B |
| 21/02/26 | Figueirense | 0-1 (0-0) | Marcilio Dias SC | -0.5 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Marcilio Dias SC | 1-0 (1-0) | Figueirense | 0 | 2.25 | T |
| 10/02/26 | Marcilio Dias SC | 1-1 (1-0) | CA Carlos Renaux | +0.75 | 2.25 | H |
| 04/02/26 | Joinville SC | 2-4 (2-1) | Marcilio Dias SC | 0 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Joinville SC
BTHBBHTTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/06/26 | Sao Luiz(RS) | 3-1 (2-1) | Joinville SC | -0.25 | 1.75 | B |
| 31/05/26 | Joinville SC | 2-0 (0-0) | Guarany de Bage | +1.25 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Joinville SC | 0-0 (0-0) | Cianorte PR | - | - | H |
| 17/05/26 | CEC Santa Catarina | 1-0 (0-0) | Joinville SC | - | - | B |
| 11/05/26 | Cascavel PR | 1-0 (1-0) | Joinville SC | - | - | B |
| 03/05/26 | Joinville SC | 1-1 (1-0) | Cascavel PR | - | - | H |
| 26/04/26 | Joinville SC | 2-1 (2-0) | CEC Santa Catarina | +0.25 | 2 | T |
| 20/04/26 | Cianorte PR | 1-2 (1-2) | Joinville SC | -0.5 | 2 | T |
| 13/04/26 | Guarany de Bage | 0-0 (0-0) | Joinville SC | -0.25 | 1.75 | H |
| 05/04/26 | Joinville SC | 2-0 (1-0) | Sao Luiz(RS) | - | - | T |
| 11/03/26 | Joinville SC | 0-1 (0-0) | Sao Bernardo | -0.5 | 1.75 | B |
| 07/03/26 | Marcilio Dias SC | 2-0 (1-0) | Joinville SC | -1.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Joinville SC | 0-3 (0-1) | Figueirense | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/02/26 | Joinville SC | 1-0 (0-0) | Centro Sportivo Alagoano | -0.25 | 2 | T |
| 20/02/26 | CA Carlos Renaux | 2-1 (0-0) | Joinville SC | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Joinville SC | 3-0 (2-0) | CA Carlos Renaux | +0.5 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Figueirense | 1-0 (1-0) | Joinville SC | -1.25 | 2.5 | B |
| 04/02/26 | Joinville SC | 2-4 (2-1) | Marcilio Dias SC | 0 | 2 | B |
| 26/01/26 | Chapecoense SC | 6-0 (2-0) | Joinville SC | -1 | 2.25 | B |
| 22/01/26 | Joinville SC | 0-1 (0-0) | CA Carlos Renaux | +0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
02
Sút bóng
42
Sút cầu môn
42
Tấn công
97112
Tấn công nguy hiểm
4273
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T8 H11 B1T1 H11 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H2 B0T0 H2 B6
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Marcilio Dias SC (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Joinville SC (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Marcilio Dias SC (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (22%)Hòa 3 (33%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
VWVLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUUO
Joinville SC (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Marcilio Dias SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1976 | |
| Sân nhà | Arena Joinville | |
| 0 | Sức chứa | 22400 |
| HLV | ||
| Khu vực | Santa Catarina |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.80 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.83 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 36.00 ↑ | 3.55 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 3.80 | 5.25 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | 0.55 | 0.50 | 1.20 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.50 ↑ | 40.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.70 ↑ | 0.50 | 0.95 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.57 | 3.75 | 5.00 | 0.83 | 2.50 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 3.75 | 5.20 ↑ | 0.83 | 2.50 | 0.84 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.60 | 3.32 | 4.43 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.87 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.10 ↓ | 4.66 ↑ | 32.00 ↑ | 4.34 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.57 | 3.65 | 4.87 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | 1.00 | 0.72 |
| Live | 1.52 ↓ | 3.72 ↑ | 5.25 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.90 ↓ | 1.00 | 0.80 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.75 | 4.80 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 3.80 | 5.50 | 0.78 | 2.50 | 0.78 | 0.78 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.70 ↑ | 3.10 ↓ | 5.25 ↓ | 0.73 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.90 ↑ | 0.75 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.55 | 3.75 | 4.80 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.52 ↓ | 3.70 ↓ | 5.25 ↑ | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.82 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 4.93 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.10 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.