Kết quả bóng đá trận Mantova vs Athletic Carpi, 01:30 ngày 10/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 10/08/2026
Mantova 0 Kết thúc HT 0-0 1
Athletic Carpi
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Mantova | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 65' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 20 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 13 | 19 |
| Điểm | 7 | 1 | 20 | 12 |
Chủ = Mantova · Khách = Athletic Carpi
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mantova | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 4 (40%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Mantova 0 (0%)Hòa 0 (0%)Athletic Carpi 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/02/21 | Athletic Carpi | 2-0 (1-0) | Mantova | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/10/20 | Mantova | 1-2 (0-2) | Athletic Carpi | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Mantova
TTBTTBTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Legnago Salus | 1-3 (0-0) | Mantova | +1.75 | 3 | T |
| 30/07/26 | Mantova | 6-2 (2-0) | ASD Alcione | +1 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Frosinone | 5-0 (2-0) | Mantova | -1 | 3 | B |
| 01/05/26 | Mantova | 3-2 (2-0) | Monza | -0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | SudTirol | 0-3 (0-2) | Mantova | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Mantova | 0-2 (0-0) | Avellino | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Spezia | 0-2 (0-1) | Mantova | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Mantova | 1-0 (0-0) | ACD Virtus Entella | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Modena | 2-1 (1-0) | Mantova | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Mantova | 3-0 (1-0) | Cesena | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Empoli | 2-2 (0-2) | Mantova | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Mantova | 2-0 (2-0) | Juve Stabia | 0 | 2.25 | T |
| 05/03/26 | Palermo | 2-1 (2-0) | Mantova | -1 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Mantova | 1-1 (1-0) | Carrarese | +0.25 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | Mantova | 2-1 (0-1) | Sampdoria | 0 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Catanzaro | 2-0 (2-0) | Mantova | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (1-0) | Mantova | 0 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Mantova | 2-1 (1-1) | Bari | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/01/26 | Pescara | 2-2 (1-1) | Mantova | 0 | 2.75 | H |
| 24/01/26 | Mantova | 2-5 (1-2) | Venezia | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Athletic Carpi
BBTBBTBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Athletic Carpi | 1-2 (0-1) | Pistoiese | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Cesena | 1-0 (0-0) | Athletic Carpi | -1.5 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-3 (1-2) | Athletic Carpi | 0 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Vis Pesaro | 3-0 (1-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Athletic Carpi | 2-0 (2-0) | Pontedera | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Athletic Carpi | 1-2 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Livorno | 2-2 (1-1) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Athletic Carpi | 1-1 (0-0) | Sassari Torres | 0 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Gubbio | 2-1 (1-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Ascoli | 3-0 (2-0) | Athletic Carpi | -1 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | Athletic Carpi | 2-1 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Perugia | 1-1 (1-0) | Athletic Carpi | -0.5 | 2.5 | H |
| 13/02/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Arezzo | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Athletic Carpi | -1 | 2.5 | B |
| 31/01/26 | Athletic Carpi | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | 0 | 2 | H |
| 24/01/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-0) | Ternana | -0.25 | 2 | B |
| 17/01/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (1-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/01/26 | Athletic Carpi | 1-1 (0-0) | US Pianese | +0.25 | 2 | H |
| 03/01/26 | JuventusU23 | 2-0 (2-0) | Athletic Carpi | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
61
Phạt góc (HT)
41
Sút bóng
124
Sút cầu môn
31
Tấn công
9352
Tấn công nguy hiểm
349
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
70 30
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mantova (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Athletic Carpi (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mantova | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | 1909 |
| Stadio Danilo Martelli | Sân nhà | Stadio Sandro Cabassi |
| 14844 | Sức chứa | 4164 |
| Francesco Modesto | HLV | |
| Mantova | Khu vực | Carpi |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 4.30 | 5.00 | 0.79 | 2.75 | 1.04 | 0.79 | 1.00 | 1.04 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.22 ↓ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.80 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 0.86 | 3.00 | 0.81 | 0.85 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 23.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.20 ↓ | 1.86 ↑ | 1.50 | 0.37 ↓ | 1.73 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.94 | 3.00 | 0.82 | 0.92 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 44.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.16 ↓ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 2.04 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 4.70 | 6.40 | 0.87 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 28.41 ↑ | 4.15 ↓ | 1.24 ↓ | 2.05 ↑ | 1.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.94 | 3.00 | 0.82 | 0.92 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 44.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.16 ↓ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.60 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.94 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 15.50 ↑ | 4.05 ↓ | 1.30 ↓ | 1.44 ↑ | 1.50 | 0.49 ↓ | 1.29 ↑ | 0.25 | 0.59 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.41 | 3.97 | 5.20 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 1.00 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 36.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.11 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.42 | 4.36 | 6.05 | 0.97 | 3.00 | 0.83 | 0.96 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 27.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.12 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.50 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.12 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.44 | 4.50 | 6.00 | 0.87 | 3.00 | 0.86 | 0.88 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 57.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.76 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.41 | 4.24 | 5.52 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.89 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 26.58 ↑ | 5.71 ↑ | 1.11 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.41 | 4.40 | 5.50 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.08 ↓ | 0.77 ↑ | 1.50 | 0.87 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.47 | 4.71 | 5.42 | 0.56 | 2.50 | 1.31 | 1.19 | 1.50 | 0.62 |
| Live | 73.00 ↑ | 9.88 ↑ | 1.04 ↓ | 3.95 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 2.42 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 0.15 ↓ | 0.00 | 4.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mantova | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Athletic Carpi | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).