Kết quả bóng đá trận Manly United vs NWS Spirit FC, 14:00 ngày 15/08/2026
NSW Ngoại hạng · 14:00 ngày 15/08/2026
Manly United 0 Kết thúc HT 0-3 4
NWS Spirit FC
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Manly United | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 | |
| 29' | ⚽ 0 - 2 | |
| 45' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-3 | ||
| 55' | ||
| 62' | ⚽ 0 - 4 | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 10 | 16 |
| Điểm | 6 | 4 | 20 | 14 |
Chủ = Manly United · Khách = NWS Spirit FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Manly United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (31%) | Thắng/Thắng | 10 (27%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 4 (11%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 6 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 8 (25%) | Bại/Bại | 10 (27%) |
Bảng xếp hạng
Manly United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 12 | 8 | 10 | 39 | 35 | 44 | 5 |
| Sân nhà | 15 | 8 | 4 | 3 | 23 | 13 | 28 | 4 |
| Sân khách | 15 | 4 | 4 | 7 | 16 | 22 | 16 | 11 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 3 | - | - |
NWS Spirit FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 12 | 5 | 13 | 37 | 38 | 41 | 7 |
| Sân nhà | 15 | 9 | 0 | 6 | 22 | 22 | 27 | 5 |
| Sân khách | 15 | 3 | 5 | 7 | 15 | 16 | 14 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Manly United 4 (44%)Hòa 0 (0%)NWS Spirit FC 5 (56%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | NWS Spirit FC | 2-1 (1-0) | Manly United | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/07/25 | NWS Spirit FC | 2-1 (1-1) | Manly United | -1 | 3 | B |
| 21/03/25 | Manly United | 0-1 (0-0) | NWS Spirit FC | 0 | 2.5 | B |
| 03/08/24 | NWS Spirit FC | 4-2 (2-1) | Manly United | -0.25 | 3 | B |
| 26/04/24 | Manly United | 3-2 (2-1) | NWS Spirit FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/07/23 | Manly United | 0-2 (0-2) | NWS Spirit FC | +0.5 | 3.25 | B |
| 18/03/23 | NWS Spirit FC | 1-3 (0-1) | Manly United | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/01/20 | Manly United | 7-1 (4-1) | NWS Spirit FC | - | - | T |
| 18/01/20 | Manly United | 7-1 (4-1) | NWS Spirit FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Manly United
THTHTTHTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/9 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Manly United | 3-1 (2-0) | Marconi Stallions | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/08/26 | Rockdale City Suns | 1-1 (1-1) | Manly United | -0.75 | 3 | H |
| 24/07/26 | Manly United | 4-0 (1-0) | Sydney Olympic | +0.5 | 2.75 | T |
| 17/07/26 | Sydney FC (Youth) | 0-0 (0-0) | Manly United | 0 | 2.5 | H |
| 11/07/26 | Manly United | 2-1 (0-0) | Sutherland Sharks | 0 | 2.5 | T |
| 04/07/26 | Manly United | 1-0 (0-0) | SD Raiders FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Western Sydney Wanderers AM | 3-3 (1-2) | Manly United | -0.25 | 2.75 | H |
| 20/06/26 | Manly United | 2-0 (1-0) | St George Saints | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/06/26 | Manly United | 1-1 (0-1) | Sydney United | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/06/26 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | 2-0 (1-0) | Manly United | -1.25 | 3 | B |
| 30/05/26 | Manly United | 0-0 (0-0) | Blacktown City Demons | +0.25 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | St George City FA | 1-2 (0-1) | Manly United | 0 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Manly United | 0-1 (0-1) | Wollongong Wolves | 0 | 2.5 | B |
| 13/05/26 | Manly United | 1-2 (0-0) | Sydney United | -1 | 3.25 | B |
| 08/05/26 | Manly United | 2-0 (1-0) | University NSW | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | NWS Spirit FC | 2-1 (1-0) | Manly United | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/04/26 | Sutherland Sharks | 1-2 (0-1) | Manly United | -0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Marconi Stallions | 4-1 (3-0) | Manly United | -1 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Manly United | 4-1 (1-0) | Rockdale City Suns | -0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Sydney Olympic | 0-1 (0-0) | Manly United | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — NWS Spirit FC
TBBBTHTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | NWS Spirit FC | 3-1 (2-0) | Blacktown City Demons | 0 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | Sydney United | 2-0 (1-0) | NWS Spirit FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | NWS Spirit FC | 0-4 (0-2) | Western Sydney Wanderers AM | +0.5 | 3 | B |
| 18/07/26 | University NSW | 3-1 (1-1) | NWS Spirit FC | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | NWS Spirit FC | 3-1 (1-1) | St George Saints | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Rockdale City Suns | 1-1 (1-0) | NWS Spirit FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 27/06/26 | NWS Spirit FC | 2-0 (2-0) | Wollongong Wolves | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/06/26 | St George City FA | 1-0 (0-0) | NWS Spirit FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | NWS Spirit FC | 3-0 (2-0) | Sydney Olympic | +1 | 3 | T |
| 05/06/26 | Sydney FC (Youth) | 1-0 (1-0) | NWS Spirit FC | 0 | 3 | B |
| 30/05/26 | NWS Spirit FC | 1-2 (0-0) | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | -0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Sutherland Sharks | 1-0 (0-0) | NWS Spirit FC | 0 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | NWS Spirit FC | 0-3 (0-2) | Marconi Stallions | -0.75 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SD Raiders FC | 0-0 (0-0) | NWS Spirit FC | 0 | 3 | H |
| 02/05/26 | NWS Spirit FC | 2-1 (1-0) | Manly United | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Blacktown City Demons | 1-0 (1-0) | NWS Spirit FC | 0 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | NWS Spirit FC | 2-3 (0-0) | Sydney United | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Western Sydney Wanderers AM | 1-1 (0-0) | NWS Spirit FC | +0.25 | 3 | H |
| 04/04/26 | NWS Spirit FC | 2-1 (2-0) | University NSW | +0.75 | 3 | T |
| 28/03/26 | St George Saints | 0-3 (0-2) | NWS Spirit FC | 0 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
10
Sút bóng
714
Sút cầu môn
24
Tấn công
11167
Tấn công nguy hiểm
6357
Sút ngoài cầu môn
510
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B5T5 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B2T2 H0 B3
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.4 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Manly United (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
NWS Spirit FC (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Manly United (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 15 (56%)Hòa 2 (7%)Bại 10 (37%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (41%)Hòa 0 (0%)Xỉu 16 (59%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWVWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOU
NWS Spirit FC (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (41%)Hòa 3 (11%)Bại 13 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (37%)Hòa 4 (15%)Xỉu 13 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Manly United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.27 | 3.11 | 2.41 | 0.81 | 2.50 | 0.81 | 0.79 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.38 ↑ | 3.11 | 2.30 ↓ | 1.40 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.40 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 0.97 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 34.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.10 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.60 | 0.92 | 2.50 | 0.87 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 51.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.41 | 3.20 | 2.54 | 0.94 | 2.50 | 0.84 | 0.88 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 80.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.40 | 2.40 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.12 ↓ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.34 | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 44.83 ↑ | 10.67 ↑ | 1.01 ↓ | 3.26 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 3.20 | 2.55 | 0.94 | 2.50 | 0.84 | 0.88 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 80.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.30 | 3.35 | 2.58 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.80 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 26.00 ↑ | 19.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 5.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.40 | 3.03 | 2.52 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.86 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 13.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.10 ↓ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.62 | 3.37 | 2.39 | 0.98 | 2.75 | 0.82 | 1.02 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 19.40 ↑ | 7.25 ↑ | 1.12 ↓ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.50 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.30 | 2.40 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.94 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 301.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.44 | 3.18 | 2.58 | 0.90 | 2.50 | 0.84 | 0.82 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 22.49 ↑ | 8.17 ↑ | 1.11 ↓ | 2.86 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.31 | 3.30 | 2.52 | 0.91 | 2.50 | 0.79 | 0.78 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 30.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.95 ↑ | 4.75 | 0.12 ↓ | 1.00 ↑ | -4.00 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 0.87 | 2.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 301.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.90 ↑ | 4.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.35 | 2.35 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.95 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 34.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.57 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 34.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Manly United | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| NWS Spirit FC | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).