Kết quả bóng đá trận Mandalskameratene vs Stabaek B, 20:00 ngày 11/10/2026
Hạng 3 Na Uy · 20:00 ngày 11/10/2026
Mandalskameratene 0 Kết thúc HT 0-0 1
Stabaek B
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 0
Nhiệt độ: 10°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 23 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 16 | 13 |
| Điểm | 3 | 6 | 19 | 17 |
Chủ = Mandalskameratene · Khách = Stabaek B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mandalskameratene | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 4 (21%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Bảng xếp hạng
Mandalskameratene
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 8 | 4 | 5 | 40 | 32 | 28 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 18 | 10 | 17 | 5 |
| Sân khách | 8 | 3 | 2 | 3 | 22 | 22 | 11 | 4 |
Stabaek B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 37 | 41 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 23 | 17 | 16 | 6 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 24 | 7 | 10 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
40
Sút bóng
80
Sút cầu môn
30
Sút ngoài cầu môn
50
TL kiểm soát bóng
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mandalskameratene (20 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Stabaek B (23 trận)
Ghi 2.09 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Mandalskameratene | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912-7-1 | Thành lập | 1912-3-16 |
| Mandal Idrettspark | Sân nhà | Nadderud stadion |
| 5000 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | ||
| Mandal | Khu vực | Bekkestua |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.40 | 4.30 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 7.25 ↑ | 9.00 ↑ | 0.60 ↓ | 4.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.40 | 4.00 | 0.30 | 2.50 | 2.25 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 6.50 ↑ | 7.50 ↑ | 0.28 ↓ | 3.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.60 | 4.22 | 0.77 | 3.50 | 0.94 | 1.30 | 1.50 | 0.54 |
| Live | 4.74 ↑ | 1.28 ↓ | 11.80 ↑ | 2.53 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 2.01 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.55 | 4.50 | 4.00 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.12 ↓ | 15.00 ↑ | 2.30 ↑ | 0.50 | 0.33 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mandalskameratene | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Stabaek B | -1 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).