Kết quả bóng đá trận Manchester City vs Ipswich Town, 21:00 ngày 17/10/2026

Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 17/10/2026
Manchester City
3 Kết thúc HT 2-1 2
Ipswich Town
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Etihad Stadium Nhiệt độ: 10℃~11℃

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 31 95
Hòa 00 00
Bại 02 15
Ghi bàn 114 2720
Mất bàn 55 1122
Điểm 93 2715

Chủ = Manchester City · Khách = Ipswich Town

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Manchester City (11)Hiệp 1 / Cả trậnIpswich Town (14)
5 (45%)Thắng/Thắng3 (21%)
2 (18%)Hòa/Thắng5 (36%)
1 (9%)Hòa/Hòa0 (0%)
0 (0%)Hòa/Bại2 (14%)
2 (18%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (9%)Bại/Bại4 (29%)

Bảng xếp hạng

Manchester City

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng7700197211
Sân nhà4400116121
Sân khách33008192

Ipswich Town

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng46231588047842
Sân nhà2314814317502
Sân khách239773730347

Đội hình

Manchester CityIpswich Town
1Donnarumma G.3Dias R.6Guehi M.27Matheus Nunes33Nico OReilly8Kovacic M.32A.Bouaddi7Ndiaye I.11Doku J.47Phil Foden9Haaland E.28Walton C.3Davis L.6Diop I.24Greaves J.26D.O'Shea12Florentino25Palacios E.10Enciso J.38Maeda D.42Ouattara A.19Emersonn

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

TL kiểm soát bóng
79%
21%
Chuyền bóng
11
3
TL chuyền bóng thành công
91%
67%
Quả ném biên
1
0
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Manchester City (26 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 0.81 bàn/trận
Ipswich Town (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 1 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 2 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Manchester City Thông tin Ipswich Town
1880 Thành lập 1878
Etihad Stadium Sân nhà Portman Road
47805 Sức chứa 30311
Enzo Maresca HLV Gary ONeil
Manchester Khu vực Ipswich
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.146.8011.000.953.500.850.811.751.03
Live1.15 ↑6.8010.00 ↓1.28 ↑4.500.50 ↓1.26 ↑0.250.56 ↓
EasybetsSớm1.206.2010.800.943.500.880.781.751.03
Live1.05 ↓15.00 ↑304.00 ↑3.20 ↑5.500.16 ↓2.40 ↑0.250.25 ↓
VcbetSớm1.206.5011.500.913.500.880.992.000.81
Live1.02 ↓12.00 ↑351.00 ↑2.85 ↑4.500.25 ↓0.09 ↓-0.500.16 ↓
Mansion88Sớm1.236.209.600.973.500.890.831.751.05
Live1.03 ↓13.00 ↑300.00 ↑7.14 ↑5.500.07 ↓4.00 ↑0.250.17 ↓
InterwettenSớm1.207.2512.000.853.500.900.832.000.90
Live1.01 ↓20.00 ↑85.00 ↑8.00 ↑5.500.03 ↓1.05 ↑2.000.70 ↓
12betSớm1.236.209.600.973.500.890.831.751.05
Live1.03 ↓13.00 ↑300.00 ↑6.66 ↑5.500.08 ↓4.00 ↑0.250.17 ↓
CrownSớm1.236.9011.500.973.500.891.062.000.82
Live1.01 ↓16.00 ↑351.00 ↑4.54 ↑5.500.11 ↓3.84 ↑0.250.15 ↓
SbobetSớm1.186.4010.001.033.500.850.902.001.00
Live1.01 ↓12.00 ↑230.00 ↑7.69 ↑5.500.05 ↓5.00 ↑0.250.12 ↓
LadbrokesSớm1.256.509.500.362.501.90---
Live1.01 ↓19.00 ↑126.00 ↑0.05 ↓2.508.00 ↑---
18BetSớm1.196.7512.500.883.500.880.832.000.94
Live1.01 ↓34.00 ↑501.00 ↑8.86 ↑5.500.05 ↓11.72 ↑0.500.03 ↓
1xBetSớm1.208.7515.000.973.500.971.392.500.68
Live1.01 ↓26.00 ↑501.00 ↑4.26 ↑5.500.18 ↓0.40 ↓0.002.13 ↑
Bet 365Sớm1.187.0012.000.983.500.880.882.000.98
Live1.01 ↓29.00 ↑501.00 ↑3.80 ↑5.500.18 ↓0.26 ↓0.002.80 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Manchester City+2100
Ipswich Town-2Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).