Kết quả bóng đá trận Mallorca B vs Baleares, 14:30 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 14:30 ngày 15/08/2026
Mallorca B 1 Kết thúc HT 1-0 3
Baleares
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Mallorca B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| HT 1-0 | ||
| 55' | ⚽ 1 - 1 | |
| 72' | ⚽ 1 - 2 | |
| 73' | ⚽ 1 - 3 | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 8 | 19 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 13 | 14 |
| Điểm | 1 | 3 | 10 | 16 |
Chủ = Mallorca B · Khách = Baleares
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Mallorca B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 1 (20%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Mallorca B 1 (5%)Hòa 4 (21%)Baleares 14 (74%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 17 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | - | B |
| 27/04/25 | Mallorca B | 0-3 (0-1) | Baleares | -1 | 2.25 | B |
| 15/12/24 | Baleares | 3-0 (2-0) | Mallorca B | -1.5 | 2.5 | B |
| 30/07/23 | Baleares | 1-1 (0-0) | Mallorca B | -0.75 | 2.75 | H |
| 27/07/23 | Mallorca B | 2-1 (1-0) | Baleares | -0.75 | 2.75 | T |
| 31/07/22 | Mallorca B | 0-3 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 31/07/21 | Baleares | 3-0 (1-0) | Mallorca B | - | - | B |
| 14/01/17 | Mallorca B | 0-0 (0-0) | Baleares | -0.25 | 1.75 | H |
| 27/08/16 | Baleares | 2-1 (0-1) | Mallorca B | -0.75 | 2.25 | B |
| 10/09/15 | Mallorca B | 1-1 (0-1) | Baleares | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/09/15 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | -0.75 | 2.5 | B |
| 10/05/15 | Baleares | 2-0 (2-0) | Mallorca B | - | - | B |
| 21/12/14 | Mallorca B | 1-2 (1-1) | Baleares | - | - | B |
| 31/03/13 | Baleares | 3-0 (1-0) | Mallorca B | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/11/12 | Mallorca B | 1-2 (1-1) | Baleares | 0 | 2.25 | B |
| 25/03/12 | Baleares | 3-1 (1-1) | Mallorca B | -0.75 | 2.25 | B |
| 06/11/11 | Mallorca B | 1-2 (0-0) | Baleares | -0.5 | 2.25 | B |
| 20/03/11 | Mallorca B | 1-1 (0-0) | Baleares | 0 | 2 | H |
| 31/10/10 | Baleares | 4-0 (3-0) | Mallorca B | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Mallorca B
TBHTTTHTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 31/8 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 25/07/26 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | - | B |
| 09/05/26 | CD Manacor | 1-1 (0-0) | Mallorca B | - | - | H |
| 03/05/26 | Mallorca B | 7-0 (6-0) | CE Mercadal | - | - | T |
| 25/04/26 | CD Binissalem | 0-2 (0-2) | Mallorca B | - | - | T |
| 19/04/26 | Mallorca B | 8-1 (4-0) | CE Felanitx | +2.75 | 3.75 | T |
| 12/04/26 | SCR Pena Deportiva | 2-2 (2-1) | Mallorca B | - | - | H |
| 05/04/26 | Mallorca B | 5-0 (3-0) | Portmany | - | - | T |
| 29/03/26 | UD Rotlet Molinar | 2-2 (0-2) | Mallorca B | - | - | H |
| 21/03/26 | Mallorca B | 2-0 (1-0) | UD Collerense | - | - | T |
| 15/03/26 | Santanyi | 0-3 (0-1) | Mallorca B | - | - | T |
| 08/03/26 | Mallorca B | 6-2 (2-2) | Song clade pull | - | - | T |
| 28/02/26 | UD Alcudia | 0-3 (0-2) | Mallorca B | - | - | T |
| 21/02/26 | Constancia | 1-1 (0-1) | Mallorca B | - | - | H |
| 15/02/26 | Mallorca B | 3-0 (2-0) | CF Platges De Calvia | - | - | T |
| 08/02/26 | Formentera | 0-0 (0-0) | Mallorca B | - | - | H |
| 01/02/26 | Mallorca B | 4-2 (2-0) | Inter Ibiza | - | - | T |
| 25/01/26 | Llosetense | 3-1 (2-0) | Mallorca B | - | - | B |
| 22/01/26 | Mallorca B | 0-4 (0-0) | NK Publikum Celje | - | - | B |
| 18/01/26 | Mallorca B | 2-0 (1-0) | CD Cardassar | +2 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Baleares
BHTTTTBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | - | - | B |
| 08/08/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | CF Platges De Calvia | - | - | H |
| 05/08/26 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | - | T |
| 01/08/26 | Baleares | 4-1 (3-1) | Santanyi | - | - | T |
| 25/07/26 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | - | T |
| 01/06/26 | Baleares | 1-0 (1-0) | Real Jaen CF | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Real Jaen CF | 2-1 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 17/05/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | +0.75 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 0 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | - | - | T |
| 26/04/26 | Baleares | 3-1 (2-1) | Terrassa | +1 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Porreres | 0-1 (0-0) | Baleares | +1 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Baleares | 5-1 (3-1) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (1-1) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | +0.5 | 2 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Barcelona B | 1-1 (0-0) | Baleares | -0.5 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Baleares | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | +0.5 | 2 | T |
| 22/02/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Baleares | -0.25 | 1.75 | H |
So Sánh Sức Mạnh
55 45
69% So Sánh Đối đầu 31%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B14T14 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B5T5 H3 B1
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Mallorca B (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Baleares (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Mallorca B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Luis Blanco | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.10 | 3.25 | 2.15 | 0.94 | 2.50 | 0.80 | 0.84 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.15 | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 0.86 ↑ | -0.25 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.25 | 2.09 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.86 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.30 ↑ | 2.09 | 0.71 ↓ | 2.25 | 1.05 ↑ | 0.86 | -0.25 | 0.90 | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.25 | 2.09 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.86 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.30 ↑ | 2.09 | 0.71 ↓ | 2.25 | 1.05 ↑ | 0.86 | -0.25 | 0.90 | |
| Crown | Sớm | 3.00 | 3.20 | 2.12 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 0.88 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 3.00 | 3.20 | 2.11 ↓ | 0.77 ↓ | 2.25 | 0.93 ↓ | 0.85 ↓ | -0.25 | 0.85 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.25 | 2.20 | 0.74 | 2.25 | 1.02 | 0.87 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 3.15 | 3.45 ↑ | 2.15 ↓ | 0.81 ↑ | 2.50 | 0.94 ↓ | 0.92 ↑ | -0.25 | 0.82 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.42 | 3.28 | 1.89 | 0.79 | 2.50 | 0.93 | 0.81 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 3.02 ↓ | 3.31 ↑ | 2.09 ↑ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.84 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.57 | 3.47 | 1.97 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 1.57 | 0.00 | 0.46 |
| Live | 3.16 ↓ | 3.38 ↓ | 2.16 ↑ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.81 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.91 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.00 ↓ | 3.20 ↓ | 2.15 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 2.90 | 2.15 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↓ | 3.10 ↑ | 2.15 | 0.73 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Mallorca B | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Baleares | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).