Kết quả bóng đá trận Majosi SE vs Erdi VSE, 22:30 ngày 30/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 30/08/2026
Majosi SE 3 Kết thúc HT 1-1 2
Erdi VSE
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Majosi SE | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 2 - 0 ⚽ | 20' | |
| 44' | ⚽ 2 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 50' | |
| 4 - 1 ⚽ | 55' | |
| 62' | ||
| 77' | ⚽ 4 - 2 | |
| 83' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 29 | 31 |
| Mất bàn | 9 | 8 | 19 | 16 |
| Điểm | 6 | 0 | 18 | 17 |
Chủ = Majosi SE · Khách = Erdi VSE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Majosi SE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (27%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (23%) | Hòa/Thắng | 8 (29%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (27%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Majosi SE 1 (33%)Hòa 1 (33%)Erdi VSE 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Majosi SE | 3-3 (0-1) | Erdi VSE | - | - | H |
| 09/11/25 | Erdi VSE | 1-2 (0-2) | Majosi SE | - | - | T |
| 21/04/24 | Erdi VSE | 2-1 (0-1) | Majosi SE | - | - | B |
Thành tích gần đây — Majosi SE
BTTBBTTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 29/20 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Ferencvarosi TC B | 5-0 (1-0) | Majosi SE | - | - | B |
| 22/08/26 | Majosi SE | 7-2 (2-1) | III.Keruleti TVE | - | - | T |
| 16/08/26 | Majosi SE | 3-0 (3-0) | Sarbogard | - | - | T |
| 12/08/26 | Dunaharaszti MTK | 2-1 (2-1) | Majosi SE | - | - | B |
| 08/08/26 | Majosi SE | 1-3 (0-2) | Pecsi MFC | - | - | B |
| 01/08/26 | Dombovari | 1-6 (1-0) | Majosi SE | - | - | T |
| 04/07/26 | Bodajk FC Siofok | 2-3 (2-2) | Majosi SE | - | - | T |
| 01/07/26 | Majosi SE | 5-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
| 24/06/26 | BVSC Zuglo | 2-0 (2-0) | Majosi SE | - | - | B |
| 24/05/26 | Majosi SE | 3-3 (0-1) | Erdi VSE | - | - | H |
| 17/05/26 | Paksi B | 3-1 (3-0) | Majosi SE | - | - | B |
| 10/05/26 | Majosi SE | 4-0 (1-0) | Penzugyor SE | - | - | T |
| 03/05/26 | Ferencvarosi TC B | 2-3 (0-1) | Majosi SE | - | - | T |
| 26/04/26 | Majosi SE | 7-2 (5-0) | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | - | - | T |
| 19/04/26 | Pecsi MFC | 2-1 (0-1) | Majosi SE | - | - | B |
| 05/04/26 | MTK Hungaria FC II | 1-0 (0-0) | Majosi SE | - | - | B |
| 22/02/26 | Pecsi MFC | 4-0 (2-0) | Majosi SE | - | - | B |
| 04/02/26 | Mohacs | 0-5 (0-0) | Majosi SE | - | - | T |
| 31/01/26 | Majosi SE | 7-1 (0-0) | Dombovari | - | - | T |
| 28/01/26 | PEAC FC | 2-0 (0-0) | Majosi SE | - | - | B |
Thành tích gần đây — Erdi VSE
BBHTTHTTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 32/16 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Erdi VSE | 1-2 (1-1) | Pecsi MFC | - | - | B |
| 21/08/26 | Erdi VSE | 0-3 (0-2) | Ivancsa | - | - | B |
| 15/08/26 | Dunaharaszti MTK | 1-1 (1-1) | Erdi VSE | - | - | H |
| 12/08/26 | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | 0-3 (0-0) | Erdi VSE | - | - | T |
| 08/08/26 | Erdi VSE | 3-1 (3-0) | Paksi B | - | - | T |
| 25/07/26 | Erdi VSE | 3-3 (1-1) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 22/07/26 | Erdi VSE | 10-0 (0-0) | Issimo | - | - | T |
| 11/07/26 | Beech Sigit | 1-3 (0-1) | Erdi VSE | - | - | T |
| 04/07/26 | BKV Elore | 2-5 (0-0) | Erdi VSE | - | - | T |
| 24/05/26 | Majosi SE | 3-3 (0-1) | Erdi VSE | - | - | H |
| 17/05/26 | Erdi VSE | 2-1 (2-0) | Kaposvar | - | - | T |
| 10/05/26 | Bodajk FC Siofok | 1-2 (0-1) | Erdi VSE | - | - | T |
| 02/05/26 | Erdi VSE | 3-2 (1-2) | Balatonlelle SE | - | - | T |
| 26/04/26 | Nagykanizsai TE 1866 | 3-1 (1-0) | Erdi VSE | - | - | B |
| 19/04/26 | Erdi VSE | 2-1 (0-0) | Ivancsa | - | - | T |
| 11/04/26 | PEAC FC | 1-0 (0-0) | Erdi VSE | - | - | B |
| 05/04/26 | Erdi VSE | 2-0 (1-0) | Dombovari FC | - | - | T |
| 29/03/26 | Erdi VSE | 1-0 (1-0) | MTK Hungaria FC II | - | - | T |
| 08/03/26 | Ferencvarosi TC B | 0-1 (0-0) | Erdi VSE | - | - | T |
| 01/03/26 | Erdi VSE | 3-3 (2-2) | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
22
Sút bóng
77
Sút cầu môn
52
Tấn công
6961
Tấn công nguy hiểm
6767
Sút ngoài cầu môn
25
So Sánh Sức Mạnh
49 51
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Majosi SE (26 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 1.69 bàn/trận
Erdi VSE (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Majosi SE | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.80 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.00 ↑ | 50.00 ↑ | 1.80 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.15 | 3.45 | 2.75 | 0.72 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.18 ↑ | 100.00 ↑ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 3.38 | 2.36 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.77 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.27 ↓ | 3.27 ↓ | 2.43 ↑ | 0.74 ↓ | 3.00 | 0.94 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.20 ↓ | 2.70 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.55 | 0.69 | 3.00 | 0.84 | 0.79 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.45 | 2.75 ↑ | 0.74 ↑ | 3.00 | 0.91 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.76 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.35 | 3.28 | 2.54 | 0.85 | 3.00 | 0.86 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.14 ↓ | 3.40 ↑ | 2.85 ↑ | 0.79 ↓ | 3.00 | 0.96 ↑ | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.65 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.20 ↓ | 2.65 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.30 ↑ | 58.00 ↑ | 4.14 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.50 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Majosi SE | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Erdi VSE | 0 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).