Kết quả bóng đá trận Magdeburg Am vs SV Babelsberg 03, 00:00 ngày 12/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 12/08/2026
Magdeburg Am 3 Kết thúc HT 1-1 1
SV Babelsberg 03
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Magdeburg Am | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 Theo Ogbidi | |
| Cornelius Braunling 1 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 1-1 | ||
| Stefan Korsch 2 - 1 ⚽ | 49' | |
| Kevin Manthey 3 - 1 ⚽ | 80' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 22 | 19 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 15 | 17 |
| Điểm | 6 | 1 | 18 | 11 |
Chủ = Magdeburg Am · Khách = SV Babelsberg 03
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Magdeburg Am | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 4 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 2 (17%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 3 (20%) |
Bảng xếp hạng
Magdeburg Am
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 1 | 2 | 17 | 12 | 13 | 4 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 3 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 9 | 4 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 8 | - | - |
SV Babelsberg 03
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 12 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 2 | 12 |
| Sân khách | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Magdeburg Am 2 (100%)Hòa 0 (0%)SV Babelsberg 03 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Magdeburg Am | 6-4 (5-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3.25 | T |
| 22/11/25 | SV Babelsberg 03 | 1-3 (1-0) | Magdeburg Am | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Magdeburg Am
BHTHTHBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/18 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Magdeburg Am | 0-1 (0-0) | FSV luckenwalde | - | - | B |
| 02/08/26 | FC Lokomotive Leipzig | 3-3 (2-1) | Magdeburg Am | - | - | H |
| 25/07/26 | Magdeburg Am | 5-1 (4-0) | SV Tasmania Berlin | - | - | T |
| 11/07/26 | Magdeburg Am | 1-1 (0-0) | HSC Hannover | - | - | H |
| 04/07/26 | Magdeburg Am | 2-0 (2-0) | VfV Borussia 06 Hildesheim | - | - | T |
| 30/06/26 | Magdeburg Am | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Lokomotive Leipzig | 5-2 (0-1) | Magdeburg Am | -1.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Magdeburg Am | 6-4 (5-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3.25 | T |
| 03/05/26 | Hertha Zehlendorf | 0-2 (0-0) | Magdeburg Am | +1 | 3.75 | T |
| 26/04/26 | Magdeburg Am | 4-1 (0-0) | Carl Zeiss Jena | -0.75 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | VSG Altglienicke | 5-1 (2-1) | Magdeburg Am | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Magdeburg Am | 2-1 (1-0) | ZFC Meuselwitz | +0.5 | 3 | T |
| 05/04/26 | Hertha BSC Berlin Youth | 2-1 (1-1) | Magdeburg Am | 0 | 3 | B |
| 26/03/26 | Greifswalder FC | 1-3 (1-2) | Magdeburg Am | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Magdeburg Am | 1-1 (0-1) | BFC Preussen | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Eilenburg | 0-1 (0-0) | Magdeburg Am | 0 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Berliner FC Dynamo | 1-2 (1-0) | Magdeburg Am | -0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Magdeburg Am | 1-2 (0-2) | Zwickau | 0 | 2.75 | B |
| 05/03/26 | FSV luckenwalde | 0-0 (0-0) | Magdeburg Am | 0 | 2.75 | H |
| 21/02/26 | Magdeburg Am | 2-3 (1-2) | Rot-Weiss Erfurt | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — SV Babelsberg 03
HBTTBTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | SV Babelsberg 03 | 2-2 (1-0) | VSG Altglienicke | - | - | H |
| 01/08/26 | SV Babelsberg 03 | 0-1 (0-0) | Carl Zeiss Jena | - | - | B |
| 26/07/26 | BSG Chemie Leipzig | 0-2 (0-0) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 18/07/26 | Eintracht Braunschweig II | 1-5 (0-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 11/07/26 | SV Babelsberg 03 | 1-4 (1-3) | St. Pauli | -1.75 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Eilenburg | 0-4 (0-3) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 03/07/26 | VfL Halle 96 | 1-3 (1-2) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 27/06/26 | SV Babelsberg 03 | 2-1 (0-1) | BFC Preussen | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Babelsberg 03 | 3-1 (1-0) | Hertha BSC Berlin Youth | +0.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Magdeburg Am | 6-4 (5-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3.25 | B |
| 30/04/26 | SV Babelsberg 03 | 4-1 (2-1) | Hallescher FC | -0.5 | 3 | T |
| 26/04/26 | BFC Preussen | 3-6 (2-1) | SV Babelsberg 03 | -0.25 | 3 | T |
| 18/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-3 (1-3) | FSV luckenwalde | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 4-2 (1-1) | SV Babelsberg 03 | -0.75 | 3 | B |
| 09/04/26 | Greifswalder FC | 0-0 (0-0) | SV Babelsberg 03 | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | SV Babelsberg 03 | 4-0 (1-0) | Hertha Zehlendorf | +0.5 | 3 | T |
| 02/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-2 (1-1) | Berliner FC Dynamo | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | SV Babelsberg 03 | 5-0 (0-0) | BSG Chemie Leipzig | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | SV Babelsberg 03 | 1-2 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | VSG Altglienicke | 1-1 (0-1) | SV Babelsberg 03 | -0.5 | 2.75 | H |
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
6 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Magdeburg Am (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
SV Babelsberg 03 (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Magdeburg Am | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1991-12-10 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 9254 |
| HLV | Dietmar Demuth | |
| Khu vực | GER |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 4.23 | 2.70 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 0.60 | 0.00 | 1.14 |
| Live | 1.99 | 4.23 | 2.70 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 0.60 | 0.00 | 1.14 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.