Kết quả bóng đá trận Magallanes (W) vs Palestino (W), 22:00 ngày 21/08/2026
Primera Hạng Nữ Chile · 22:00 ngày 21/08/2026
Magallanes (W) 1 Kết thúc HT 0-3 4
Palestino (W)
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 10
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| Magallanes (W) | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Rachel Padron | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 Rachel Padron | |
| Aracelly Tapia | 14' | |
| 31' | ⚽ 0 - 3 Lizana R. | |
| HT 0-3 | ||
| 1 - 3 ⚽ | 55' | |
| 77' | ⚽ 1 - 4 | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 21 | 13 |
| Mất bàn | 10 | 1 | 31 | 15 |
| Điểm | 3 | 9 | 13 | 16 |
Chủ = Magallanes (W) · Khách = Palestino (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Magallanes (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 9 (41%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 11 (46%) | Bại/Bại | 4 (18%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Magallanes (W) 0 (0%)Hòa 0 (0%)Palestino (W) 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/04/26 | Palestino (W) | 2-0 (0-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Magallanes (W)
THBBTTBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/27 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Deportes Recoleta(W) | 1-4 (1-1) | Magallanes (W) | - | - | T |
| 12/08/26 | Coquimbo Unido (W) | 2-2 (2-0) | Magallanes (W) | -2.25 | 3.75 | H |
| 07/08/26 | Magallanes (W) | 0-3 (0-0) | Universidad Catolica (W) | - | - | B |
| 02/08/26 | Deportes Iquique (W) | 7-1 (3-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
| 24/07/26 | Magallanes (W) | 3-2 (0-1) | Deportes Temuco (W) | - | - | T |
| 12/07/26 | Universidad de Concepcion (W) | 1-3 (0-3) | Magallanes (W) | - | - | T |
| 09/07/26 | Magallanes (W) | 1-5 (1-3) | Universidad de Chile (W) | -2.75 | 3.5 | B |
| 03/07/26 | Magallanes (W) | 1-1 (0-1) | Huachipato (W) | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Union Espanola (W) | 3-0 (0-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
| 14/06/26 | Huachipato (W) | 2-0 (1-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
| 31/05/26 | Magallanes (W) | 2-1 (1-0) | Deportes Iquique (W) | - | - | T |
| 25/05/26 | Universidad Catolica (W) | 3-0 (1-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
| 18/05/26 | Magallanes (W) | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta(W) | +1.25 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | Universidad de Chile (W) | 3-0 (2-0) | Magallanes (W) | -3.25 | 4 | B |
| 08/05/26 | Magallanes (W) | 0-0 (0-0) | Coquimbo Unido (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | Deportes Temuco (W) | 1-2 (1-2) | Magallanes (W) | - | - | T |
| 25/04/26 | Magallanes (W) | 0-2 (0-1) | Union Espanola (W) | - | - | B |
| 03/04/26 | Palestino (W) | 2-0 (0-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
| 27/03/26 | Magallanes (W) | 1-2 (0-1) | Universidad de Concepcion (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers (W) | 2-0 (1-0) | Magallanes (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Palestino (W)
TTTHBBBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Palestino (W) | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers (W) | - | - | T |
| 12/08/26 | Palestino (W) | 1-0 (1-0) | Union Espanola (W) | 0 | 2.5 | T |
| 10/08/26 | Huachipato (W) | 0-2 (0-1) | Palestino (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Palestino (W) | 0-0 (0-0) | Universidad de Chile (W) | - | - | H |
| 26/07/26 | Universidad Catolica (W) | 5-0 (2-0) | Palestino (W) | - | - | B |
| 13/07/26 | Colo Colo (W) | 4-0 (0-0) | Palestino (W) | - | - | B |
| 08/07/26 | Palestino (W) | 1-2 (1-0) | Deportes Recoleta(W) | - | - | B |
| 03/07/26 | Deportes Temuco (W) | 3-2 (3-1) | Palestino (W) | - | - | B |
| 21/06/26 | Palestino (W) | 0-1 (0-1) | Universidad Catolica (W) | - | - | B |
| 14/06/26 | Universidad de Chile (W) | 3-1 (0-1) | Palestino (W) | -2.25 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Universidad de Concepcion (W) | 1-1 (1-0) | Palestino (W) | - | - | H |
| 25/05/26 | Palestino (W) | 5-0 (3-0) | Deportes Temuco (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Union Espanola (W) | 0-2 (0-1) | Palestino (W) | - | - | T |
| 14/05/26 | Palestino (W) | 0-4 (0-2) | Colo Colo (W) | - | - | B |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers (W) | 0-0 (0-0) | Palestino (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Palestino (W) | 3-1 (2-0) | Deportes Iquique (W) | - | - | T |
| 25/04/26 | Deportes Recoleta(W) | 1-2 (1-2) | Palestino (W) | - | - | T |
| 03/04/26 | Palestino (W) | 2-0 (0-0) | Magallanes (W) | - | - | T |
| 28/03/26 | Coquimbo Unido (W) | 1-1 (0-1) | Palestino (W) | - | - | H |
| 21/03/26 | Palestino (W) | 2-2 (1-1) | Huachipato (W) | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
610
Phạt góc (HT)
26
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1323
Sút cầu môn
512
Tấn công
131130
Tấn công nguy hiểm
7985
Sút ngoài cầu môn
811
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
36%64%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Magallanes (W) (24 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 2.42 bàn/trận
Palestino (W) (22 trận)
Ghi 1.45 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Magallanes (W) (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
Palestino (W) (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Magallanes (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.85 | 0.89 | 3.00 | 0.94 | 0.87 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 41.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.32 ↓ | 2.20 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.57 | 0.91 | 3.00 | 0.88 | 0.80 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 61.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.89 ↑ | 5.50 | 0.38 ↓ | 0.42 ↓ | -0.25 | 1.69 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 21.00 | 12.00 | 1.04 | 0.72 | 4.75 | 0.93 | 0.70 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.56 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.18 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.70 | 4.10 | 1.60 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 33.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 1.65 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.40 | 3.85 | 1.53 | 0.82 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 64.40 ↑ | 10.05 ↑ | 1.01 ↓ | 0.87 ↑ | 5.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.46 | 3.97 | 1.56 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.78 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 17.70 ↑ | 7.30 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.25 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.60 | 3.70 | 1.57 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 3.90 | 1.53 | 0.80 | 3.00 | 0.80 | 0.76 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 3.60 ↓ | 3.60 ↓ | 1.84 ↑ | 0.88 ↑ | 3.00 | 0.77 ↓ | 0.90 ↑ | -0.50 | 0.75 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.49 | 3.90 | 1.54 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.81 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 3.70 ↓ | 3.60 ↓ | 1.77 ↑ | 0.76 ↓ | 2.75 | 0.99 ↑ | 0.97 ↑ | -0.50 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.75 | 3.70 | 1.57 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.63 | 4.00 | 1.60 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.48 | -1.50 | 1.46 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 2.42 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 3.90 | 1.53 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.40 | 3.60 | 1.60 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Magallanes (W) | -1 | 0 | 0 | 1 |
| Palestino (W) | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).