Kết quả bóng đá trận Madureira vs Boavista S.C., 00:45 ngày 03/09/2026
Rio Cúp Brazil · 00:45 ngày 03/09/2026
Madureira 0 Kết thúc HT 0-0 0
Boavista S.C.
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Madureira | Phút | |
| 6' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 9 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 0 | 14 | 8 |
| Điểm | 2 | 7 | 11 | 14 |
Chủ = Madureira · Khách = Boavista S.C.
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Madureira | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (11%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (21%) | Hòa/Thắng | 3 (19%) |
| 7 (25%) | Hòa/Hòa | 4 (25%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 7 (25%) | Bại/Bại | 4 (25%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Madureira 10 (50%)Hòa 4 (20%)Boavista S.C. 6 (30%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | Madureira | 2-1 (1-1) | Boavista S.C. | +0.25 | 2 | T |
| 31/01/25 | Boavista S.C. | 0-0 (0-0) | Madureira | -0.5 | 2.25 | H |
| 02/02/24 | Madureira | 3-0 (1-0) | Boavista S.C. | 0 | 2.25 | T |
| 30/01/23 | Boavista S.C. | 0-2 (0-1) | Madureira | -0.25 | 2 | T |
| 26/02/22 | Boavista S.C. | 1-2 (1-0) | Madureira | -0.25 | 2 | T |
| 23/08/21 | Madureira | 1-2 (1-1) | Boavista S.C. | - | - | B |
| 20/06/21 | Boavista S.C. | 1-1 (0-0) | Madureira | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/21 | Madureira | 0-0 (0-0) | Boavista S.C. | -0.25 | 2 | H |
| 29/01/20 | Boavista S.C. | 3-1 (3-0) | Madureira | -0.75 | 2.25 | B |
| 24/02/19 | Boavista S.C. | 1-1 (0-0) | Madureira | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/18 | Madureira | 0-1 (0-0) | Boavista S.C. | +0.25 | 2 | B |
| 05/02/17 | Boavista S.C. | 0-1 (0-1) | Madureira | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/10/16 | Boavista S.C. | 1-3 (1-1) | Madureira | -0.75 | 2.5 | T |
| 31/03/16 | Boavista S.C. | 1-0 (1-0) | Madureira | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/16 | Boavista S.C. | 1-0 (0-0) | Madureira | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/02/15 | Madureira | 1-0 (1-0) | Boavista S.C. | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/01/14 | Boavista S.C. | 1-0 (0-0) | Madureira | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/01/13 | Boavista S.C. | 0-1 (0-0) | Madureira | -0.25 | 2.75 | T |
| 25/03/12 | Madureira | 3-1 (1-0) | Boavista S.C. | +0.25 | 2.75 | T |
| 10/04/11 | Madureira | 2-1 (0-1) | Boavista S.C. | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Madureira
HTHHTBHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Madureira | 1-1 (0-0) | Portuguesa RJ | - | - | H |
| 06/08/26 | Portuguesa RJ | 0-1 (0-1) | Madureira | - | - | T |
| 23/07/26 | Madureira | 1-1 (1-1) | Bonsucesso | - | - | H |
| 16/07/26 | Bonsucesso | 2-2 (0-2) | Madureira | - | - | H |
| 07/06/26 | Madureira | 1-0 (0-0) | Pouso Alegre | +0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Ah so Santa SP | 4-1 (1-0) | Madureira | -0.75 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Madureira | 1-1 (0-0) | Portuguesa RJ | - | - | H |
| 17/05/26 | America-RJ | 3-1 (2-0) | Madureira | - | - | B |
| 10/05/26 | Madureira | 1-0 (0-0) | Portuguesa Desportos | -0.5 | 2 | T |
| 03/05/26 | Portuguesa Desportos | 2-1 (2-0) | Madureira | - | - | B |
| 26/04/26 | Madureira | 2-3 (1-2) | America-RJ | +1.25 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Portuguesa RJ | 0-0 (0-0) | Madureira | -0.75 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Madureira | 3-1 (3-1) | Ah so Santa SP | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | Pouso Alegre | 2-0 (1-0) | Madureira | - | - | B |
| 13/03/26 | Madureira | 0-1 (0-1) | Ag. Maraba | +0.5 | 2 | B |
| 03/03/26 | Madureira | 0-8 (0-4) | Flamengo | -1.5 | 2.5 | B |
| 26/02/26 | Madureira | 1-0 (0-0) | ABC RN | 0 | 2 | T |
| 23/02/26 | Flamengo | 3-0 (0-0) | Madureira | -2.25 | 3.25 | B |
| 19/02/26 | Bare RR | 0-3 (0-2) | Madureira | - | - | T |
| 14/02/26 | Madureira | 2-1 (1-1) | Boavista S.C. | +0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Boavista S.C.
TBTTHBBBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Boavista S.C. | 3-0 (1-0) | CFRJ Marica RJ | - | - | T |
| 06/08/26 | CFRJ Marica RJ | 1-0 (0-0) | Boavista S.C. | - | - | B |
| 23/07/26 | Boavista S.C. | 4-0 (0-0) | CEAC/Araruama | - | - | T |
| 16/07/26 | CEAC/Araruama | 0-1 (0-1) | Boavista S.C. | - | - | T |
| 01/03/26 | Botafogo RJ | 0-0 (0-0) | Boavista S.C. | -0.5 | 2.25 | H |
| 25/02/26 | Boavista S.C. | 2-3 (0-2) | Maringa FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Boavista S.C. | 0-2 (0-1) | Botafogo RJ | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Madureira | 2-1 (1-1) | Boavista S.C. | -0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | Bangu | 1-1 (0-0) | Boavista S.C. | 0 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Sampaio Correa (RJ) | 1-1 (1-1) | Boavista S.C. | 0 | 2.5 | H |
| 26/01/26 | Boavista S.C. | 0-3 (0-1) | Vasco da Gama | -0.75 | 2.25 | B |
| 23/01/26 | Boavista S.C. | 3-2 (2-1) | Portuguesa RJ | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | Boavista S.C. | 1-0 (0-0) | Fluminense RJ | -1 | 2.25 | T |
| 15/01/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Boavista S.C. | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/08/25 | Boavista S.C. | 1-2 (1-0) | Cabofriense(RJ) | - | - | B |
| 31/07/25 | Cabofriense(RJ) | 0-0 (0-0) | Boavista S.C. | - | - | H |
| 27/07/25 | Portuguesa Desportos | 3-0 (2-0) | Boavista S.C. | -1.25 | 2.5 | B |
| 20/07/25 | Boavista S.C. | 0-2 (0-0) | Rio Branco-ES | 0 | 2.25 | B |
| 13/07/25 | Pouso Alegre | 2-0 (2-0) | Boavista S.C. | - | - | B |
| 06/07/25 | CFRJ Marica RJ | 1-0 (1-0) | Boavista S.C. | -0.5 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
03
Thẻ vàng
01
Sút bóng
02
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
43%57%
Phạm lỗi
33
Quả ném biên
14
So Sánh Sức Mạnh
59 41
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T10 H4 B6T6 H4 B10
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B2T2 H1 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Madureira (28 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
Boavista S.C. (16 trận)
Ghi 1.19 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Madureira (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Boavista S.C. (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (33%)Hòa 2 (22%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLVVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Madureira | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914-8-8 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 10000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 2.90 | 2.31 | 0.86 | 2.00 | 0.86 | 0.94 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.18 ↓ | 8.00 ↑ | 3.70 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 2.70 | 2.15 | 0.67 | 2.00 | 0.67 | 0.72 | -0.50 | 0.62 |
| Live | 2.10 ↓ | 2.80 ↑ | 2.70 ↑ | 0.68 ↑ | 2.25 | 0.65 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.22 | 3.15 | 2.78 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 5.26 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.05 | 3.00 | 2.35 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.20 ↓ | 7.75 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 2.80 | 2.23 | 0.77 | 2.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.61 ↑ | 1.04 ↓ | 2.99 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.22 | 3.15 | 2.78 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 1.16 | 0.25 | 0.62 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 5.88 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.21 | 2.92 | 2.80 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.16 ↓ | 7.10 ↑ | 3.22 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.90 | 2.91 | 1.90 | 0.86 | 2.00 | 0.84 | 0.80 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 31.00 ↑ | 5.45 ↑ | 1.04 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.10 | 2.95 | 2.35 | 0.86 | 2.00 | 0.86 | 0.73 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.07 ↓ | 13.50 ↑ | 5.46 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.06 | 2.90 | 2.37 | 1.50 | 2.50 | 0.50 | 1.20 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.39 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 2.88 | 2.30 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.75 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Madureira | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Boavista S.C. | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).