Kết quả bóng đá trận Maccabi Yavne vs Hapoel Azor, 22:45 ngày 03/09/2026

Liga Alef (Israel) · 22:45 ngày 03/09/2026
Maccabi Yavne
3 Kết thúc HT 1-0 0
Hapoel Azor
🟨 0 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 5
Nhiệt độ: 29°C

Diễn biến trận đấu

Maccabi Yavne Phút Hapoel Azor
Maman M. 1 - 0 ⚽32'
36'
40'
HT 1-0
FT 3-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 12 55
Hòa 11 23
Bại 10 32
Ghi bàn 27 1713
Mất bàn 32 99
Điểm 47 1718

Chủ = Maccabi Yavne · Khách = Hapoel Azor

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Maccabi Yavne (29)Hiệp 1 / Cả trậnHapoel Azor (27)
7 (24%)Thắng/Thắng5 (19%)
3 (10%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (3%)Thắng/Bại0 (0%)
6 (21%)Hòa/Thắng2 (7%)
3 (10%)Hòa/Hòa9 (33%)
3 (10%)Hòa/Bại3 (11%)
1 (3%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (3%)Bại/Hòa1 (4%)
4 (14%)Bại/Bại7 (26%)

Bảng xếp hạng

Maccabi Yavne

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng000000017
Sân nhà000000017
Sân khách000000017

Hapoel Azor

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng00000004
Sân nhà00000004
Sân khách00000004

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
1
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
3
6
Sút cầu môn
2
3
Sút ngoài cầu môn
1
3
TL kiểm soát bóng
46%
54%
Phạm lỗi
9
9
Việt vị
1
0
Quả ném biên
6
7
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Maccabi Yavne (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Hapoel Azor (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Maccabi Yavne Thông tin Hapoel Azor
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.953.703.100.822.751.021.020.500.82
Live1.18 ↓41.00 ↑81.00 ↑3.40 ↑2.500.11 ↓0.99 ↓0.000.84 ↑
VcbetSớm1.623.103.900.732.500.610.720.500.62
Live1.01 ↓6.50 ↑22.00 ↑1.50 ↑2.500.22 ↓0.68 ↓0.000.65 ↑
Mansion88Sớm2.113.153.050.832.250.931.110.500.66
Live1.17 ↓4.25 ↑32.00 ↑8.33 ↑2.500.02 ↓1.01 ↓0.000.83 ↑
InterwettenSớm1.733.454.200.902.500.75---
Live1.01 ↓26.00 ↑100.00 ↑6.00 ↑2.500.05 ↓---
12betSớm1.843.303.650.812.250.951.080.750.68
Live1.17 ↓4.30 ↑34.00 ↑8.33 ↑2.500.02 ↓1.00 ↓0.000.84 ↑
CrownSớm1.503.604.900.752.250.950.951.000.75
Live1.01 ↓11.00 ↑13.00 ↑1.92 ↑2.500.22 ↓0.88 ↓0.000.82 ↑
SbobetSớm2.033.263.100.972.750.850.820.251.02
Live1.17 ↓4.54 ↑21.00 ↑5.26 ↑2.500.05 ↓0.94 ↑0.000.90 ↓
LadbrokesSớm1.733.504.000.952.500.75---
Live1.01 ↓29.00 ↑81.00 ↑4.50 ↑2.500.10 ↓---
18BetSớm1.703.453.900.642.250.900.810.750.71
Live1.01 ↓51.00 ↑81.00 ↑6.33 ↑2.500.04 ↓0.90 ↑0.000.75 ↑
1xBetSớm1.773.504.150.952.500.762.001.500.32
Live1.01 ↓17.90 ↑28.00 ↑3.85 ↑2.500.16 ↓0.95 ↓0.000.80 ↑
Bet 365Sớm1.733.504.001.002.500.800.980.750.83
Live1.01 ↓51.00 ↑81.00 ↑4.90 ↑2.500.13 ↓0.980.000.83

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.