Kết quả bóng đá trận Lysekloster vs Bjarg, 21:00 ngày 01/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 21:00 ngày 01/08/2026
Lysekloster 0 Kết thúc HT 0-2 3
Bjarg
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Lysekloster | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Embrik Fromreide Aasbø | |
| 9' | ⚽ 0 - 2 Sindre Stronstad-Loseth | |
| 45' | Mads Christophersen | |
| HT 0-2 | ||
| 57' | Morgan Ahmer | |
| 72' | ⚽ 0 - 3 Embrik Fromreide Aasbø | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 8 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 21 | 10 |
| Điểm | 0 | 7 | 7 | 19 |
Chủ = Lysekloster · Khách = Bjarg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lysekloster | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (12%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 7 (26%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 2 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (31%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Lysekloster
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 3 | 5 | 9 | 19 | 34 | 14 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 1 | 3 | 4 | 7 | 12 | 6 | 12 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 12 | 22 | 8 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 11 | - | - |
Bjarg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 9 | 2 | 6 | 28 | 24 | 29 | 6 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 15 | 16 | 13 | 8 |
| Sân khách | 8 | 5 | 1 | 2 | 13 | 8 | 16 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Lysekloster 1 (20%)Hòa 3 (60%)Bjarg 1 (20%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 3 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Bjarg | 2-2 (1-1) | Lysekloster | - | - | H |
| 21/03/26 | Lysekloster | 2-2 (2-2) | Bjarg | - | - | H |
| 08/10/22 | Lysekloster | 0-2 (0-2) | Bjarg | - | - | B |
| 14/05/22 | Bjarg | 1-1 (1-1) | Lysekloster | - | - | H |
| 30/10/21 | Lysekloster | 4-0 (1-0) | Bjarg | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lysekloster
THTBBHBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/20 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Jerv | 1-2 (1-1) | Lysekloster | -1.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Lysekloster | 1-1 (0-0) | Brattvag | -0.75 | 3 | H |
| 20/06/26 | Sandvikens | 2-3 (2-1) | Lysekloster | -0.5 | 2.75 | T |
| 14/06/26 | Lysekloster | 0-2 (0-1) | Notodden FK | -0.5 | 3 | B |
| 31/05/26 | Kvik Halden | 4-0 (2-0) | Lysekloster | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/05/26 | Lysekloster | 1-1 (1-0) | FK Arendal | 0 | 3 | H |
| 14/05/26 | Traff | 4-0 (2-0) | Lysekloster | - | - | B |
| 09/05/26 | Lysekloster | 1-2 (1-2) | Pors Grenland | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Bjarg | 2-2 (1-1) | Lysekloster | - | - | H |
| 25/04/26 | Lysekloster | 3-1 (2-0) | Eik-Tonsberg | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Mjondalen IF | 2-1 (0-0) | Lysekloster | -1.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Lysekloster | 1-1 (1-1) | Vidar | +0.75 | 3.25 | H |
| 05/04/26 | Sotra | 2-2 (1-1) | Lysekloster | -1 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Lysekloster | 5-1 (1-0) | Os Turn Fotball | - | - | T |
| 21/03/26 | Lysekloster | 2-2 (2-2) | Bjarg | - | - | H |
| 14/03/26 | Lysekloster | 3-2 (0-2) | Sandvikens | - | - | T |
| 07/03/26 | Lysekloster | 1-2 (1-1) | Varegg | - | - | B |
| 19/02/26 | Asane Fotball | 3-3 (2-0) | Lysekloster | -0.5 | 3.25 | H |
| 14/02/26 | Sotra | 1-0 (0-0) | Lysekloster | - | - | B |
| 07/02/26 | Lysekloster | 1-2 (0-1) | Fana | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bjarg
BBTTTTBBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Bjarg | 0-1 (0-0) | Pors Grenland | +1 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Mjondalen IF | 1-0 (1-0) | Bjarg | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | Bjarg | 3-1 (1-0) | Vidar | +1.75 | 4 | T |
| 14/06/26 | Traff | 2-3 (1-2) | Bjarg | -0.25 | 3 | T |
| 30/05/26 | Bjarg | 2-0 (0-0) | Eik-Tonsberg | +1.25 | 3.5 | T |
| 25/05/26 | Sotra | 1-2 (0-0) | Bjarg | -1 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | Bjarg | 2-6 (1-5) | Brattvag | 0 | 3 | B |
| 10/05/26 | Jerv | 3-1 (1-1) | Bjarg | - | - | B |
| 02/05/26 | Bjarg | 2-2 (1-1) | Lysekloster | - | - | H |
| 25/04/26 | Notodden FK | 0-1 (0-0) | Bjarg | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Bjarg | 1-2 (1-1) | Kvik Halden | +0.75 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | FK Arendal | 0-2 (0-1) | Bjarg | -0.5 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | Bjarg | 3-1 (2-0) | Sandvikens | +0.75 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Bjarg | 2-1 (0-0) | Sotra | - | - | T |
| 21/03/26 | Lysekloster | 2-2 (2-2) | Bjarg | - | - | H |
| 07/03/26 | Bjarg | 0-3 (0-1) | Viking | -2.25 | 4 | B |
| 27/02/26 | Asane Fotball | 1-3 (0-1) | Bjarg | -0.5 | 3 | T |
| 21/02/26 | Sogndal | 1-1 (1-1) | Bjarg | - | - | H |
| 21/02/26 | Fjora | 1-0 (0-0) | Bjarg | - | - | B |
| 08/02/26 | Sandvikens | 1-2 (1-1) | Bjarg | 0 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
02
So Sánh Sức Mạnh
42 58
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B1T1 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lysekloster (26 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Bjarg (27 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lysekloster (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (55%)Hòa 1 (9%)Bại 4 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (45%)Hòa 1 (9%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Bjarg (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (64%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (36%)Hòa 1 (9%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUVOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lysekloster | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.28 | 3.75 | 1.65 | 0.73 | 3.00 | 0.89 | 0.81 | -0.75 | 0.89 |
| Live | 4.50 ↑ | 3.75 | 1.45 ↓ | 0.73 | 3.00 | 0.89 | 0.84 ↑ | -1.00 | 0.86 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 4.40 | 4.30 | 1.55 | 0.73 | 3.00 | 0.93 | 1.02 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 5.40 ↑ | 4.50 ↑ | 1.44 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.73 ↓ | 0.86 ↓ | -1.25 | 0.96 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.75 | 4.10 | 1.57 | 0.81 | 3.00 | 0.97 | 0.79 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 5.50 ↑ | 4.50 ↑ | 1.45 ↓ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.82 ↓ | 0.98 ↑ | -1.00 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.30 | 3.90 | 1.83 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 4.90 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 ↓ | 1.10 ↓ | 3.50 | 0.60 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.00 | 3.85 | 1.94 | 0.81 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.60 | 3.75 | 1.65 | 0.78 | 3.00 | 0.92 | 0.86 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 4.50 ↑ | 4.10 ↑ | 1.46 ↓ | 0.66 ↓ | 3.00 | 1.04 ↑ | 0.97 ↑ | -1.00 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.48 | 3.79 | 1.82 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.96 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 4.64 ↑ | 4.12 ↑ | 1.45 ↓ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.82 ↓ | 0.99 ↑ | -1.00 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 4.20 ↑ | 1.50 ↓ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 4.00 | 1.95 | 0.85 | 3.00 | 0.87 | 0.79 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 5.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.55 ↓ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | 0.97 ↑ | -1.00 | 0.78 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.99 | 3.89 | 1.75 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.86 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 5.40 ↑ | 4.80 ↑ | 1.49 ↓ | 1.02 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 1.06 ↑ | -1.00 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.77 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 4.20 ↑ | 1.50 ↓ | 1.15 ↓ | 3.50 | 0.60 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.06 | 3.82 | 1.95 | 1.05 | 3.25 | 0.67 | 0.92 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 5.49 ↑ | 4.45 ↑ | 1.44 ↓ | 0.93 ↓ | 3.25 | 0.76 ↑ | 1.23 ↑ | -0.75 | 0.57 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.60 | 1.95 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 4.20 ↑ | 1.44 ↓ | 1.20 ↓ | 3.50 | 0.57 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.