Kết quả bóng đá trận Lyonnais II vs Bourgoin Jallieu, 23:00 ngày 29/08/2026
French Championnat National 2 · 23:00 ngày 29/08/2026
Lyonnais II 0 Kết thúc HT 0-0 0
Bourgoin Jallieu
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Lyonnais II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| 39' | ||
| 43' | ||
| HT 0-0 | ||
| 51' | ||
| 71' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 8 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 13 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Điểm | 4 | 5 | 11 | 11 |
Chủ = Lyonnais II · Khách = Bourgoin Jallieu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Lyonnais II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (38%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
Lyonnais II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 8 | - | - |
Bourgoin Jallieu
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Lyonnais II
TBHHTHHTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Lyonnais II | 4-1 (0-1) | Montpellier B | - | - | T |
| 11/04/26 | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | 2-1 (1-0) | Lyonnais II | - | - | B |
| 22/03/26 | Lyonnais II | 0-0 (0-0) | ASPTT Dijon | - | - | H |
| 15/02/26 | Lyonnais II | 2-2 (0-2) | Gallia Lucciana | - | - | H |
| 18/01/26 | Lyon Duchere | 2-3 (0-1) | Lyonnais II | - | - | T |
| 11/01/26 | Lyonnais II | 1-1 (1-0) | Olympique Ales | - | - | H |
| 14/12/25 | Montpellier B | 2-2 (2-0) | Lyonnais II | - | - | H |
| 07/12/25 | Lyonnais II | 1-0 (1-0) | OLYMPIQUE DE MARSEILLE B | - | - | T |
| 23/11/25 | Lyonnais II | 1-1 (0-1) | ES Fosseenne | - | - | H |
| 09/11/25 | ASPTT Dijon | 3-2 (1-1) | Lyonnais II | - | - | B |
| 02/11/25 | Lyonnais II | 1-4 (0-1) | So Cassis Carnou | - | - | B |
| 04/10/25 | Lyonnais II | 1-2 (1-1) | Cannet Rocheville | - | - | B |
| 06/09/25 | Lyonnais II | 3-2 (2-0) | MOS-3 RIVIERES FC | - | - | T |
| 30/08/25 | Seyssinet | 4-1 (3-1) | Lyonnais II | - | - | B |
| 10/05/25 | Lyonnais II | 1-2 (0-1) | Lyon Duchere | - | - | B |
| 08/05/25 | Nottingham Forest U21 | 0-0 (0-0) | Lyonnais II | 0 | 3 | H |
| 23/04/25 | Fulham U21 | 0-2 (0-1) | Lyonnais II | -0.5 | 3.25 | T |
| 19/04/25 | Lyonnais II | 0-1 (0-0) | Macon | - | - | B |
| 05/04/25 | Lyonnais II | 2-1 (1-0) | Hauts Lyonnais | - | - | T |
| 16/03/25 | Lyonnais II | 1-1 (1-1) | Chambery SO | - | - | H |
Thành tích gần đây — Bourgoin Jallieu
HTTBTBBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | So Cassis Carnou | 1-1 (1-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | H |
| 11/04/26 | Bourgoin Jallieu | 3-2 (0-0) | Stade Beaucairois | - | - | T |
| 22/03/26 | Bourgoin Jallieu | 2-0 (0-0) | Gallia Lucciana | - | - | T |
| 14/03/26 | MOS-3 RIVIERES FC | 1-0 (1-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | B |
| 08/03/26 | Bourgoin Jallieu | 2-1 (1-1) | Seyssinet | - | - | T |
| 28/02/26 | Montpellier B | 2-0 (1-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | B |
| 15/02/26 | Lyon Duchere | 1-0 (0-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | B |
| 23/11/25 | Bourgoin Jallieu | 1-0 (1-0) | Cannet Rocheville | - | - | T |
| 11/11/25 | Seyssinet | 1-2 (0-0) | Bourgoin Jallieu | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/11/25 | Bourgoin Jallieu | 1-1 (1-0) | MOS-3 RIVIERES FC | - | - | H |
| 30/07/25 | GFA Rumilly Vallieres | 5-0 (2-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | B |
| 17/05/25 | Bourgoin Jallieu | 1-2 (0-0) | Seyssinet | - | - | B |
| 10/05/25 | Chambery SO | 1-2 (1-1) | Bourgoin Jallieu | - | - | T |
| 20/04/25 | Saint-Etienne B | 3-1 (0-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | B |
| 12/04/25 | Bourgoin Jallieu | 1-2 (0-1) | Clermont Foot II | - | - | B |
| 07/02/25 | Bourgoin Jallieu | 0-0 (0-0) | Reims | -2.25 | 3.25 | H |
| 16/01/25 | Bourgoin Jallieu | 2-2 (1-1) | Lyon | -3.75 | 4.5 | H |
| 12/01/25 | Espaly Saint Marcel | 1-1 (0-0) | Bourgoin Jallieu | - | - | H |
| 21/12/24 | Bourgoin Jallieu | 4-1 (3-1) | Martigues | - | - | T |
| 15/12/24 | Bourgoin Jallieu | 2-3 (0-1) | Saint-Etienne B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
31
Sút bóng
88
Sút cầu môn
34
Tấn công
9573
Tấn công nguy hiểm
3835
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Lyonnais II (8 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Bourgoin Jallieu (8 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Lyonnais II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Lyon | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 0.83 | 2.25 | 0.73 | 0.80 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 3.05 ↑ | 3.20 ↓ | 2.15 ↑ | 0.85 ↑ | 2.25 | 0.76 ↑ | 0.80 | -0.25 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.15 | 3.30 | 2.12 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 3.15 | 3.30 | 2.12 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.90 | -0.25 | 0.90 | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.25 | 2.10 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.10 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.